ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Munta Gold มา แว้ววววววววววววว
  • image

สำหรับทุกท่านที่รออยู่ สินค้ามาถึง และ พร้อมส่งแล้วคร๊าบบบบบบบบบ

สัญญาว่าต่อไป จะไม่ขาดตลาดอีกแล้วจ้า อิอิ

โทรฯเลย 080 999 00 45 คร๊าบ

*** ขอบคุณพี่มาร์ค สำหรับพื้นที่คร๊าบ ***
    ไฟล์แนบ
    Munta Gold - SSP.jpg 178K
  • ป๋องเท่าไหร่ครับ
  • ขายปลีก ป๋องละ 125 คร๊าบ
  • Munta Gold เป็นอาหารที่สุดยอดจริงๆครับ ลูกหมาในฟาร์ม สุขภาพดีแข็งแรง และอ้วนทุกตัวเลยครับ.. :o001:
  • ถ้าเป็นโหลละคับ
  • eastside ก็เป็นอีกทีมที่เลือกใช้Munta Goldครับ :063:
    image
    ไฟล์แนบ
    SAM_1204.JPG 170K
  • ผมใช้ตอนลูกหมาหย่านมตอน 1 เดือน ไม่มีปัญหาเรื้องท้องเสียเลย ขนเงา ตัวแน่น ลองมาหลายคอกแล้วคอนเฟริมร์ :063:
  • ซื้อยกหีบ โทรฯมาเลยคร๊าบ 080 999 00 45 :">

ขอบคุณผู้มีอุปการะคุณทุกท๋นที่ช่วยยกันเชียร์ คร๊าบ
  • image

เด็กๆในภาพกินกันมาทุกตัวเหมือนกันครับ ^_^
    ไฟล์แนบ
    Marine X Kimbo produce 001 +.jpg 185K
  • หูว์ !!! ยิ่งกิน ยิ่งสวย !!!
  • ของเค้าดีจิง ลูกหมาแม่หมาที่พาร์ดก็เลือกใช้ :o001: