ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มีทติ้งพี่น้องเพชรบุรี หาดชะอำ
  • มีทติ้งพี่น้องเพชรบุรี ที่จุดชมวิวหาดชะอำคับ
    imageimageimageimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    P1013528.JPG 98K
    P1013516.JPG 98K
    P1013521.JPG 101K
    P1013520.JPG 100K
    P1013510.JPG 101K
    P1013519.JPG 101K
    P1013501.JPG 99K
    P1013502.JPG 98K
    P1013511.JPG 101K
    P1013498.JPG 99K
  • ซูดยอดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
    แยกกันคนละมุมเลย555
  • อยากไปบ้างครับ =D>
  • ยินดีด้วยครับคุณกาน...นี่แหละครับมีพิทมีเพื่อน :063:
  • ยินดีด้วยกับก้าวแรกที่สวยงามครับ มีโอกาสต้องไปร่วมแจมด้วยแน่นอน
  • สักวันจะเอากลุ่มเพชรบุรีไปแข่งลากบ้างคับ5555
  • มาเลยครับ จะยินดีเป็นอย่างมา เหนือมาแล้ว กลางมาแล้ว อีสานมาแล้ว ขาดตะวันตกกับใต้ครับ
  • คุณการ คงไม่นานเกินรอ :m01:
  • คุณกานผมหาเฟสคุณม่ายเจอออออออ
  • Mail: kan_noi@windowslive.com คัับ
  • คุณอู๋ รีบหาสถานที่ทำรางลากเลยคับจะได้ทันแข่ง5555
  • ถ้าเสธดีกว่าไมคับ :m15:
  • แหม บรรยากาศน่าไปจังเลยยย :X
  • งานลากนี่มีรุ่นลากน้ำหนักไม่เกินสิบกิโลไม๊คับ แบบว่า500หรือ1000กิโลนี่มันเบาไป เอิ๊กๆ

ไว้วันไหนจัดแข่งขันกินแหลกผมค่อยพาหมาไปละกันคับ
  • แข่งกินตอนเช้า...พอดึกๆแข่งเตะบอลแต่ที่สำคัญต้องหาประตูมาเอง อิอิอิ
  • ขอเช่าพลิตตี้มาเป็นประููตูคับ
  • บรรยากาศ ซู้ดดดด... ยอด

หาดทราย สายลม และหมาของเรา :063: :X
  • และฝรั่งในชุดบิกินี่ ฮี่ๆ
  • ขอเป็นแบบเอเซียล่ะกัน...ตามแฟชั่นก็ต้องเกาหลีเลยมาแรง.. :p
  • น้องใส่หมวกทหาร พอจำคู่นี้ได้เปล่าครับ
  • น้องใส่หมวกทหาร พอจำคู่นี้ได้เปล่าครับ
    ไฟล์แนบ
    SAM_3266.JPG 150K
  • ผมว่าเปลี่ยนเป็นไปหัวหินกันเลยดีกว่า นัดกันไปเฉพาะพ่อหมานะ แม่หมา และลูกนอนรออยู่ที่บ้านไป555
  • ในวันนั้นมีหมาโหดอยู่ 4 ตัว
    เริ่มจากเจ้าตัวเล็กสีบลูหน้าเเสกขาว ตัวนี้จี๊ดสุดๆหมาใหญ่เเค่ไหนมาเถอะโดนคำรามเเน่ ในรูปที่ 5
    เจ้าตัวสีน้ำตาลใหม้ปากดำ ตัวนี้โหดได้จัยครับ หมา คน หรืออะไรก็ตามอย่าได้เข้าไกล้ ในรูปที่ 6
    ตัวลายเสือ ของผมเอง อยู่ปกติก็ไม่มีอะไรหรอกครับ อย่ามาเห่าใส่ไกล้ๆเเล้วกัน พุ่งใส่อย่างเดียว ในรูปที่ 7
    ตัวต่อไปเรสโนสสีช๊อค หน้าเเสกขาว ตัวนี้เอาเรื่องอยู่ครับ เห่าตลอดเวลาเลย หน่วยก้านดี เจ้าของสิครับเหนื่อยหน่อย ในรูปที่ 8

งานครั้งนี้สนุกดีวันนั้นผมไม่ค่อยสบายเท่าไร เเต่ก็ต้องไปครับ ใจมันรัก.. อากาศวันนั้นดีมากๆ ครึ้มๆ ฝนไม่ตก เเดดไม่ออก....ลมพัดสบาย

เเต่ถ้ามีเเดดหลายๆท่านคงเเย่...

ยินดีที่ได้พบเจอหลายๆท่านครับ.... ผมมาไกลสุด เเต่ก็กลับหลังสุดครับ..... เห็นภาพดีๆเเบบนี้ก็รู้สึกอบอุ่นครับ

ไว้เจอกันใหม่นะครับ ถ้ามีโอกาศ กลุ่มเพชรบุรี เเต่มีอยู่หน่อเดียวที่ไม่ใช่เด็กเพชร นั่นคือผม 555+

• ยินดีด้วยครับ
  • :063: ยินดีด้วยนะคร๊าบบบ :033:
  • อีกไม่นานเจอกัน สนามกีฬาดอนคานเพชรบุรีคับ รอบหน้าขอสัก 30 ตัวนะคับพี่น้องชาวพิทบลูเพชรบุรี
  • มีของชำร่วยเล็กน้อย ให้พิทบูลของท่านนำขาของคนที่วิ่งออกกำลังกายกลับบ้านไปตัวละข้างค๊าบ
  • ก้อดีนะคับแบบนี้ 55555555 แล้วมีของแถมที่โรงพักด้วย 55555555555 :m73:
  • เห็นแล้วอยากไปด้วยจังเลยครับ =D>
  • คุณอู๋มีทติ้งที่ดอนคานเอาเป็นต้นเดือนหน้าดีใหมคับ เอาซักวันอาทิตย์ที่ 8 กรกฏาคมนะคับ แล้วก็นัดกันให้ชัวร์ๆรวบรวมเงินกันสั่งโต๊ะจีนมานั่งกินและคุยกันผมว่าน่าจะดีนะคับ เพื่อนๆว่ายังไงบ้างคับ
  • ลองโทรไปถ้าเสธ พี่อิฐ หรือ คนอื่นก้อนดีกว่า ว่าว่างหรือปล่าว

ผมเองไม่มีปัญหาอะไรอยู่แล้ว สบายๆๆๆ :m75:
  • ซิกไปด้วย
    images by free.in.th
  • ถ้าไม่ไปก้อหมดสนุกซิคับ :m17:
  • รักษาระยะห่างแต่ละตัวเหมือนเอาตลับเมตรมาวัดเลย อิอิ
  • พิทบูลกับทะเล มันช่างลงตัวจริงๆครับ ยินดีด้วยครับ :063:
  • วันอาทิตย์พาลูกไปเล่นที่สวนน้ำแบล๊กเมาเทน
    เล่นเพลินจนลืม เสียดายจัง ไปไม่ไหววววววว
    คราวหน้าเจอกันอีกนะครับ ปีหน้าผมจะย้ายสำมะโนครัวไปอยู่หัวหินแว๊ววววว
  • บรรยากาศดีมากครับimage
    บูลี่งามๆของเสธ.เจี๊ยบครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_1050.JPG 86K
    IMG_1054.JPG 87K
    IMG_1052.JPG 146K
    IMG_1053.JPG 169K
  • เจ้าอ้วน RED MARIO 6เดือนครับimage
    REDมะหวด ลูก Z-4 พี่น้องครอกเดียวกะ RED HANAimage
    ส่วนนังRED HANAW ไม่ได้ไปครับ (ลูกอ่อน)imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_1048.JPG 125K
    jjj.JPG 79K
    IMG_0769.JPG 94K
    IMG_0984.JPG 140K
  • คราวหน้าที่่สนามกีฬา จัดเต็มคร้าบ...ทีมเรดโนสของผมและเพื่อนๆไปกัยเยอะแน่คราบ มีพิท...มีเพื่อน เย้ๆๆๆๆ :013:
  • ชอบนะการมีทติ้งครั้งนี้ คราวหน้าเจอกัน คงเอาตัวอื่นไปแล้วแหละ ตัวนี้โวยวายไปหน่อย อิอิอิอิอิ :-))
  • ไม่ได้เข้ามาเกือบจะปี เพชรบุรีมีงี้แล้วเหลอครับ เสียดายจัง จัดคราวหน้าที่ไหน เมื่อไหร่บอกด้วยนะครับ จะไปด้วย
  • คุณchaam123ขอเบอร์โทรหน่อยคับ
  • 0865000962ครับ