ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ผมว่าเวปนี้มันแปลกๆ
  • ผมว่าเวปนี้มันแปลกๆ ระยะหลังมานี่ 2 ปี 600กว่าวันต้องเข้ามาดูมาอ่านทุกวันเลยสิน่า ไม่รู้ว่าเฮียมาร์คเค้าแอบใส่ยาอะไรไว้ ติดงอมแงมเลยอ่าาา เพื่อนๆ เป็นเหมือนกันรึปล่าวครับ เฮียมาร์คต้องรับผิดชอบนะเนี่ยะ
  • เล่นมาตั้งแต่ปี 2009 ตั้งแต่เว็ปเก่า..ติดจนถึงวันนี้ยิ่งกว่าเฟสบุ้ค!! :-bd
  • ผมเข้าเกือบทุกวัน ขอแค่มาเปิดดูแต่ไม่ได้แสดงความเห็นใดๆก็ตาม
  • ของผมเข้าทุกวัน ดูทุกกระทู้ เลยคัฟ :m24:
  • ผมเข้าวันหนึ่งหลายรอบมากๆ
  • ผมไม่เห็นจะติดเลย แค่เข้าทุกคนครึ่งชม.
  • มันเป็นเว็ปต้องคำสาปคร๊าบบบบบ 555
  • แต่ก่อนผม งอมแงมเลยนะ เดี๋ยวนี้ดื้อยาขึ้นมาหน่อยและ555
  • ยังไงซะก็อยากให้อยู่คู่คนเลี้ยงพิตต่อไปนะครับ
  • ผมนึกว่าตัวเองเป็นคนเดียวมีกระทู้แบบนี้ขึ้นมาดีจังเลย
    ก่อนทำงาน ก่อนกินข้าว ทุกเวลาวันไหนไม่ได้เข้ามาเวปนี้หงุดหงิดขนาดทำงานยังแอบนายเข้ามาดูเลย
    ถ้าเป็นการพนันผมว่าป่านี้คงหมดตัวไปตั่งนานแล้ว 555555
    เมื่อก่อนว่างเป็นเที่ยวแต่พอเดียวนี้ว่างไม่ได้หน้าคอมเน็ตช้าหรือเนตเสียต้องออกไปดูนอกบ้าน(ร้านคอม)
    เมื่อก่อนแฟนบ่นมากว่าเที่ยวมาเดียวนี้ไม่มีบ่นว่างไม่ได้หน้าคอมดูเวปนี้ตลอดมันมีความสุขน่ะครับทุกครั่งที่เข้ามาดูเพิ่งหาเจอและเพิ่งคนพบผมเล่นยังไม่นานมือใหม่ก็ยังว่าได้แต่ได้ เพื่อน สาระ ความรู้มากมาย
    I LOVE YOU PITBULL ZONE
  • ผมเป็นอีก 1 คน ที่เข้า web pitbullzone ทุกวัน เนื่องจาก web นี้ design ได้ดีทีเดียว บาง web ที่เกี่ยวกับ pitbull ผมเข้าไปแล้วลายตาหาข้อมูลต่างๆ ได้ยาก ซึ่งทำให้ผู้เข้าชม web เกิดความสับสน และไม่อยากเข้าไปใช้งานอีก อันนี้ต้องขอชมเจ้าของ web คุณมาร์ค ที่สร้าง web ดีๆ แบบนี้ให้กับพวกเราคนรักสุนัข อีกอย่างผมชอบมากกับคลิป VDO เทคนิคการสอนสุนัขของคุณมาร์คอันนี้ผมว่าได้ประโยชน์มากจริงๆ (อยากเห็นกรามล็อคตอนโต ผมว่าเขาดูน่ารักและสง่าดี) กด Like :063:
  • ผมก็ติดนะครับ นั่งดูรูปหลุดทางบ้านไป เปิดเวปพิบูลสลับกันไปแทบไม่ลุกไปไหนเลยครับ เว้นตอนไปต้มมาม่ากับหยิบโค๊กมากิน 5555

• 555 คนบ้านเดียวกัน

:o027: :o027: :o027: PITBULLZONE
  • แต่ก่อนผมอย่างน้อยต้องวันละ2 เดี๋ยวนี้เล่นเป็น10ติดต่อกัน โอ้ยยย สบายมาก \m/
  • the_Door<<<นอกจากติดเวบนี้แล้วยังติดบุหรี่ด้วย
  • ต้องไปเลิกถ้ำกระบอกนะครับ :o028:
  • ความรู้สึกเดียวกันเลยค่ะ ไม่ค่อยได้โพสต์ได้อะไรแต่ก็ต้องเข้ามา
  • คุณ xinal มีแซวตลอดดีครับสร้างสีสันดี5555555(ขำๆๆๆ)น่ะครับ
    ขอโทษด้วยถ้าไม่พอใจ ^:)^
  • ผมไม่พอใจคับ เตรียมธูปเทียนไว้ได้เลย เตรียมตัวขึ้นศาลแน่ หุหุ
  • xinal ปะ อย่าลืมหัวหมูนะ อิอิ
  • เดี๋ยวต้องให้องค์การอนามัยโลกผลิตวัคซีนป้องกันการเสพติด
  • มัมก็ยังงงๆว่าทำไม....... :-D
  • จริงๆๆๆ
  • เข้ามาดูบ่อยจนเมียว่าบ้าไปแล้ว
  • ติดมากกก
  • ตั้งแต่เริ่มเลี้ยง จนถึงปัจจุบัน
    เข้ามาเยี่ยมชม ไม่เคยขาด :-D
  • เข้าเกือบทุกวันมาจะ 4 ปีแล้วครับ ขาดได้ไม่เกิน 2 วันก็ลงแดงแล้วครับ :019:
  • ตอนนั้นเชื่อแฟนเลี้ยงชิวาวาซะก็ดี จะได้ไม่ต้องโดนคำสาป
  • ขอกด like ให้ทุกคอมเม้น นะคับผม

:063:
  • กดไล้ไม่ว่าโดนขึ้นศาลอ่ะดิต้องเตรียมไรบ้าง
    งงและคิดมากไม่รู้ว่าเราผิดหรือป่าวกลัวอ่ะไม่เคยขึ้นศาล
    ไม่ได้ล้อเล่นน่ะคับคิดมากจนไม่กล้าคอมเม้นแล้ว เพราะพี่ xinal
    จะพาผมขึ้นศาล งง เลย ผมคิดมากน่ะครับพอมาเห็นแบบนี้ไม่อยากโพสความรู้ที่ผมเคยมีมาเลย
    และกราบขอโทษพี่ xinal ด้วย ต่อแต่นี้ไปความรู้ที่มีอยู่ผมไม่กล้าตอบอีกแล้ว เสียความมั่นใจหมดเลย
    ขอบคุณครับ
  • ผมเพิ่งเป็นน้องใหม่หัดขับเองครับ
  • บ้า เค้าพูดเล่น เค้าจะพาขึ้นศาลพระภูมิ555
    อย่าซีเรียสคับ ผมคุยสบายๆไม่คิดถึงผลประโยชใดๆแค่คนเลี้ยงหมา
  • ผมก็มือใหม่นะ
  • โดนต่อว่าแบบนี่เสียความรู้สึกเลยครับเฉพาะคนคิดมากแบบผม
    ผมเด็กบ้านๆแต่รักพิทบูลมีเวปแบบนี่ไม่นึกว่าจะพาผมถึงโรงถึงศาล
    กราบขอโทษครับครับพี่ และแต่นี้ต่อไปผมไม่ขอมายุ้งเวปนี้อีกแล้ว
    ขอบคุณครับ รักเวปนี้มาก
  • อ้าวเข้าใจกันผิดไปใหญ่แล้วค้าบ คุณdewครับ ผมว่าเป็นการแซวกันเล่นๆครับอย่าคิดมากจิ
  • ขอโทดน่ะพี่ xinal ตอบช้าไปหน่อยตอนที่พี่ได้เม้นมาแล้ว
    ผมดิวลูกผู้ชายต้วจริงถามจริงตอบจริงและเน้นความจริงตามความรู้สึก
    วันนี้ผมโดนแฟนด่าเป็นว่าเล่นมึงหาเรื่องขึ้นศาลอีกแล้ว่ทั่งๆทีผมไม่ได้ด่าใครหรือพูดให้ใครต้องเสียหายผมไม่รู้จะทำงัยดียอมรับสภาพตามคำพูดทั่งที่ศาลหน้าตาเป็นยังงัยยังไม่เคยรู้เลยเกือบจะเลิกกันกับแฟนทะเละกันแรงมากผมพูดจากใจจริงจนกระทั้งพี่มาตอบว่าล้อเล่น พี่ครับคำล้อเล่นของพี่อาจทำให้ครอบครัวผมแยกทางแล้วครับ
    ผมดิวครับ 084 -8604450 กระจ่างเที่ยงแท้เลยครับขอบคุณพี่มากที่ไม่พาผมขึ้นศาล 5555555
    รักและเครพสักวันต้องเมากันสักตั่ง

• ขอโทษครับพี่ xinal แฟนผมเข้าใจแล้วครับ
    ขอโทษครับ ขอโทษจริงๆๆๆ
  • กร๊ากกก xinal โดนเอาคืน คุณ dew เด๋วผมพาคุณ dew ไปพา xinal ขึ้นศาลพระภูมิแทนครับ เด๋วเอาหัวหมูที่เอาไปศาลเสร็จเอามาแกล้มเหล้าครับ :o023:
  • ฉิบหายละ ขอโทษคุณดิวและแฟนคุณดิวด้วยนะค๊าบ ผมไม่ได้ตั้งใจให้เป็นยังงี้จิงๆ
    ผมคงต้องไปทำบุญซะหน่อยละช่วงนี้ดวงไม่ดี จิงๆ555
    ว่าแต่ถ้าแฟนคุณดิวยังโกรธอยู่ มิ้งเบอแฟนคุณดิวไว้เดี๋ยวผมโทรไปเคลียให้ :o056: อันนี้ก็ล้อเล่นอย่าทิ้งไว้จิงๆนะ
  • ว่าแต่ีอยู่นราธิวาสมีเคยเจอเหตุการระเบิดบ้างม๊ะ
  • ครับคุณ xinal กับแฟนผมเคลียเรียบร้อยแล้วครับไม่มีปัญหาแล้ว
    ส่วนเหตุการณ์ทางนี้ก็ยังเหมืนเดิมครับยิง ระเบิด ก็ยังมีอยู่อย่างต่อเนื่อง
    ที่ผมอยู่ไม่มีครับและไม่อยากเจอด้วย5555
    ว่าแต่อยากชวนคุณ xinal มาเที่ยวงานประจำปีเทศกาลลูกตะกั่วบาน
    อยู่เหมือนกันครับ 555555555 ของดีเมืองนราธิวาส
  • แหมน่าเก็บไปฝากเพื่อนสักลูกสองลูก :m84: บร้าาาาา ชอบให้เล่นมุขเคลิ้มอยู่เรื่อย :m33:
    ว่าแต่ไม่คิดจะย้ายไปอยู่ที่อื่นหรอคับ มาเพชรไม๊คับมือปืนเยอะดี หุหุ
  • เหตุการณ์ที่นรายังคงเป็นปกติเหมือนเดิม เฮ้อ....xinal อยากไปเที่ยวไม่ใช่หรอ คุณ dew ชวนแล้วเดี๋ยวจะเสียน้ำใจ ไปก็อย่าลืมของฝากเด้อ...
  • ผมคิดจะย้ายอยู่เหมือนกันผมให้พ่อของเพื่อนดูที่ดินไว้แถวร้อยเอ็ดอ่ะครับประมาณสัก 2-3 ไร่
    ไว้ปลูกบ้านและให้เป็นลานไว้ให้หมาผมวิ่งเล่นคงไม่นานเกินรอได้ที่ดินเมื่อไรก็จะทำเรื่องย้ายทันทีครับ
    เบื่อกับเหตุการณ์แบบนี้มากแล้วคับ
  • ดีใจด้วยคับ ผ่านเพชรบุรีอย่าลืมของฝากผมละ
  • ขออาก้าสักกระบอก
  • เทศกาลลูกตะกั่วบาน น่าสนนะ ฮ่าๆๆ
  • คับงั้นเชิญพี่มาร์คมาเที่ยวบางก็ได้ยินดีต้อนรับคับ
    แต่ช่วงนี้ลองกองที่สวนผมยังไม่สุกน่ะครับน่าจะอีกประมาณ2เดือนถึงจะสุกเต็มที่คับ
    ยังงัยมาชิมลองกองนราธิวาสแท้ถึงต้นได้เต็มที่ครับ
  • ไม่อาววว เป็นโรคภูมิแพ้สารตะกั่วครับ 555