ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มิทติ้งเพชรบุรี 8 กรกฏาคม สนามดอนคาน
  • ข่าวฝากพี่น้องเพชรบุรี มิทติ้ง ที่สนามดอนคาน ในวันที่ 8 กรกฏาคม นี้คับ

ฝากบอกด้วยคับ :m66:
  • ครั้งนี้ไม่ต่ำกว่า 20 ตัวแน่คับ
  • จริงๆบอกเวลาด้วยก็ดีครับ ถ้าจัดที่ดอนคานก็ดีไม่ค่อยไกลบ้านเท่าไหร่ แต่พอดีติดงานแต่งงานน้อง ไว้ถ้าครั้งหน้าจัดที่ดอนคานอีกจะพาเด็กๆไปร่วมด้วยครับ
  • ใกล้ๆ กันนี่เองอยากไปๆ สนามดอนคาอยู่ตรงไหนของเพชรบุรีครับ???
  • เดียวจะยกขบวนไปครับimage
    ไฟล์แนบ
    306182_325676514171179_346089827_n[1].jpg 34K
  • เวลาน่าจะ บ่าย3โมงเป็นต้นไปคับ
  • TNT ถึงเขา วังเลี้ยวซ้าย แล้วตรงยาวเลยคับพี่
  • หวัดดีครับตั้ว กลับอยู่เพชรแล้วเหรอ?
  • กลับมาอยู่เพชร3-4 เดือนแล้วครับพี่น้อย
  • ผมอยู่แม่กลอง พาน้องหมาไปร่วมสนุกด้วยได้ไหมครับบบ :-D
  • อยากไปด้วยคับแต่ผมอยู่ภูเก็ตแต่บ้านผมอยู่บ้านแหลมคับไว้มีโอกาสกับบ้านจะไปด้วยคับ :-D
  • อยู่แม่กลอง ถ้าว่างก้อยินดีคับ แล้วเจอกันคับ :m58:
  • ไปด้วยดุ๊!!!!!!!!
  • จัดครับงานี้ไม่พลาดแน่ๆ หายจากพิทโซนไปนาน เบอร์โทรครับท่านช่วยแจ้งข่าวด้วย 0865000962
  • ไปด้วยดุ๊!!!!!!!!<<<ชัดเลยคนเพชรชัว
  • ไปด้วยดุ๊!!!!!!!!<<< aofphetchaburi <<<< ชัดเลยคนเพชรชัว
  • 555555 มันต้องแบบนี้สิคับ เพชรบุรี แท้ :m24:
  • แล้วเจอกันคับ เพื่อนๆชาวเพชรบุรี