ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มิทติ้งคนรักพิทบูลเมืองเพชร
  • มิทติ้งคนรักพิทบูล บูลี่ เมืองเพชรบุรี และจังหวังข้างเคียง

ในวันที่ 8 กรกฏาคม 2555 นี้

ณ.สนามข้างโรงแรมรอยัล ไดมอน <จากเดิมสนามดอนคาน>

ในเวลา 14.00 น. เป็นต้นไป

ส่วยเรื่องกิจกรรมนั้น มีแน่นอน แล้วจะนำมาเเจ้งอีกครั้งคับ

ขอขอบคุณสำหรับพื้นที่ดีดีด้วยคับ

• ขออนุญาติพี่มาร์ค ปักหมุดกะทู้นี้ด้วยคับ

ขอขอบคุณใว้ ณ.ที่นี้ด้วยคับ
  • ไม่ติดธุระไปชัว
  • อยากไปร่วมด้วยทุกงานครับ
    แต่ยังหาเวลาว่างไม่ค่อยได้ครับ
    ถ้ามีโอกาสจะไปครับ
  • จะรอติดตามนะครับว่ามีกิจกรรมอะไรมั่ง
  • หลังเขาวังใช่มั้ยครับ
  • หายไข้เมื่อไร...ไปเเน่ครับ เเจ้งที่หน่อยได้ใหมครับว่าไปทางไหนถ้ามาจากหัวหิน

กิจกรรมอะไรอย่าลืมบอกด้วยนะครับ อิอิ.

image
    ไฟล์แนบ
    มานี่.jpg 153K