ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ทำไมเรื่องนี้ไม่อยู่ในตำราเรียน...
  • เนื่องในโอกาสวันรัฐธรรมนูญผมขอนำเรื่องเหล่านี้มาเพื่อให้คนรุ่นหลังได้ศึกษา
    เป็นเรื่องสำคัญที่สุดของประเทศที่ไม่ถูกบรรจุในตำราเรียน.......อยากรู้ว่าทำไมติดตามชมครับ

• ขอบคุณที่นำมาเผยแพร่
  • น่าคิด น่าคิด ทำไม ทำไม ทำไม และทำไม
  • มองคนละมุม ^ ^
  • กะอีแค่พวกอำมาตย์แย่งอำนาจกัน คณะอัปรีย์ไม่มีตัวไหนตายดีสักตัว :013:
  • ประเทศสารขัณฑ์คนดีอยู่ไม่ค่อยได้
  • :063: ขอบคุณมากเลยครับ