ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• มันเป็นรัยครับ เป็นๆ หายๆ

ขอบคุณครับ :o030::o030:
    ไฟล์แนบ
    000.jpg 85K
  • เป็นโรคฟันดะหรือเปล่าครับพี๋โบ 5555+
    น่าจ๋งจ๋าน
  • หินปูนมันเกาะ อ่ะป่าวคุณ TURBO ลองซื้อกระดูกเทียมให้มันเทะเล่นซิ ฟันขาวสะอาดหมาก็อาลมดีด้วย อาทิตย์หนึ่งก็แปรงฟันซัก 2-3 ครั้ง ปล่อยไว้เดี๋ยวเป็นโรคฟันน่ะเอ้า...ๆๆ :m087:
  • ผมว่าขาดวิตามินซีครับ...อิอิอิ
  • :o001:หมอประจำบอร์ดเราไปใหนแล้วอ่า รออยู่นะครับ หมอ :o040:
  • เลือดออกตามไรฟันหรือ....:o018: