ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มิทติ้งฃ เพชรบุรี วันที่ 8 นี้เจอกัน
  • มิทติ้งคนรักพิทบูล บูลี่ เมืองเพชรบุรี และจังหวังข้างเคียง

ในวันที่ 8 กรกฏาคม 2555 นี้

ณ.สนามข้างโรงแรมรอยัล ไดมอน <จากเดิมสนามดอนคาน>

ในเวลา 14.00 น. เป็นต้นไป

ส่วยเรื่องกิจกรรมนั้น มีแน่นอน แล้วจะนำมาเเจ้งอีกครั้งคับ

ขอขอบคุณสำหรับพื้นที่ดีดีด้วยคับ

มาไม่ถูกโทร 081 - 3783268 k อู๋ คับ
  • มีการสาธิตการลาก

บูธอาหารเสริม

หนังสือบูลมาเขียนเขียนคอลัมน์

สนับสนุนโดย เสธเจี๊ยบ
  • รบกวนพี่มาร์ค ปักหมุดด้วยคับ

ขอขอบคุณสำหรับพื้นที่ดีดี และพี่มาร์คด้วยคับ

ถ้าว่างขอเชิญด้วยคับ
  • :-D
    image
    เยี่ยมไปเลยครับ.
    ไฟล์แนบ
    1ch arci .jpg 31K
  • ขากลับจากดำน้ำถ้าแวะได้จะแวะครับ
  • ไกล้ถึงแล้ว
  • ถ้าว่างจะไปร่วมด้วยครับ ตอนนี้ผมย้ายกลับมาอยู่เพชรบุรีเหมือนเดิมแล้ว ^^
  • กลับมาก่อน เสียดายจัง
  • ถ้าเกิดใกล้วันแล้วมีฝนจะแจ้งสถานที่ใหม่ให้ทราบอีกทีนะคับ 0863483491 กานคับ
  • ผม ไชโยหมาแดง ขอเชิญชวนเพื่อนชาวพิทบูลที่อยู่จังหวัดใกล้เคียง มาร่วมงานในวันที่ 8 กค. นี้
    มีกิจกรรมเล็ก ๆ และแลกเปลี่ยนความรู้ ในการเลี้ยงพิทบูล ทั้งแนวบูลลี่ และเรดโนส
    สังคมพิทบูลจะได้มีมุมมองที่กว้างขึ้นในเชิงสร้างสรรค์ และมีความสุข
    ผมไปแน่นอนครับ พร้อมกับเรดโนสตัวเก่ง สไตล์สูงใหญ่ และสไตล์ล่ำเตี้ย
    แล้วเจอกันนะครับ
    image

image
    ไฟล์แนบ
    รูป​ถ่าย264-1.jpg 236K
    รูป​ถ่าย265-1.jpg 288K
  • รถที่ใช้ในการลากมาแล้วคับ
    ไฟล์แนบ
    รูป​ถ่0632.jpg 181K
    รูป​ถ่0633.jpg 188K
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    รูป​ถ่0632.jpg 181K
    รูป​ถ่0633.jpg 188K
  • ส่วนสถานที่ เราเอาเจ้าตัวนี้ไปรอแล้วคับimageimage
    เป็นไงหมาเรา ใหญ่มาก

มีหมาใครหัวใหญ่กว่านี้เชิญ
    ไฟล์แนบ
    รูป​ถ่0624.jpg 213K
    รูป​ถ่0626.jpg 196K
  • ตัวใหญ่เดี๋ยวหมาพวกเรากลัวหมด
  • ไปดว้ยคนครับ :-D
  • เห็นแล้วอยากกับบ้านเลยคับไว้มีโอกาสเจอกันคับพี่พี่
  • กลัวฝนคับถ้ายังไงขอเลื่อนเวลาไวขึ้นหน่อยซัก บ่ายโมงนะคับ
  • การโทรบอกพวกด้วยนะ
  • แล้วจะลงรูปงานมิตติ้งครั้งนี้ให้ชมกันคับ
  • ใครมีรูปเอามาลงใด้เลยคับ ลืมเอากล้องไปคับ :m82:
  • เสียด๊าย เสียดาย.... ฝนตกมาระหว่างทางตลอด.....เลยแวะมาเรื่อย มาเปื่อย

คิดว่า ...เพชรบุรี ฝนคงตกเหมือนกันเลยไม่ได้รีบ มัวแต่ไปถ่ายรูป บรรยากาศเมืองเพชรช่วงนั้น

ไว้เป็นหลักฐานยืนยัน ฝาก คุณหิน MakotoHIN29 ว่า ผมตั้งใจไปร่วมงานด้วยจริงๆ
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_6870.JPG 53K
    IMG_6874.JPG 80K
    IMG_6877.JPG 80K
    IMG_6882.JPG 195K
  • ไม่เป็นไรคับแล้วโอกาศหน้าเจอกันกับ

เสียดายจัง
  • เสียด๊าย เสียดาย ซ้ำสอง พอถึงสถานที่จัดงาน

เจอ...เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ยังนั่งสังสรรค์กันอยู่และมารู้ว่าได้ทำกิจกรรมกันบ้างแล้วตั้งแต่ก่อนเทียง

ยิ่ง...เสียดายที่ไปไม่ทัน มาคราวนี้มีโอกาสร่วมพูดคุยกันแค่ 10-15 นาทีเอง

มิ็ตติ้งเมืองเพชร บรรยากาศ เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ และหมาๆดูแล้วน่าจะสนุก และมันส์มากกกกกกก

รอดูรูปอยู่เหมือนกัลลลล์ นะคร๊าบบบบบ

image
    image

ไปถึง เจอแต่เจ้าตัวนี้ ต๊ก จัย โหมะ เลยยยยยย :-))
    ไฟล์แนบ
    IMG_6883.JPG 76K
    IMG_6885.JPG 123K
  • วันนี้มากัน30กว่าตัวคับ :m59:

แล้วจะลงรูปให้ชมคับ

• ภาพบรรยากาศ ที่ผมเก็บมาได้ มีเท่านี้ เอง

image
    image

ฝากรูปน้องหมาเท่ห์ๆ ให้ เจ้าของ พี่ๆ น้องๆในกลุ่มครับ

image
    image

ตัวนี้จะเป็นอนาคต "หมาลาก" มั๊ยหนอ สาย jam jam เชียวหน่าาาาเนี่ย

แต่งานนี้ รอฟ้า รอฝน นาาาาา.....นาน ขอตัวพักผ่อนก่อนนะ
    image

และนี้
    นายแบบสุดหล่อ กับหมาสุดโค่ยย ... เท่ห์ มั่กมาก... ไอ้น้องชายยยยย
    image
    image

แล้วเจอกันใหม่เมื่อ โอกาศมาถึงครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_6886.JPG 185K
    IMG_6887.JPG 190K
    IMG_6894.JPG 125K
    IMG_6895.JPG 105K
    IMG_6897.JPG 103K
    IMG_6898.JPG 86K
    IMG_6899.JPG 141K