ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบูลลายเสือนครสวรรค์ได้บ้านใหม่
  • ขอขอบคุณทุกเสียงนะครับ ตอนนี้มีผู้ใจบุญ เป็นอาจารย์จากจังหวัดพิจิตร รับไปอุปการะแล้วครับ และเขาก็เข้ากันได้ดีอยู่กันอย่างมีความสุข ผมก็พอใจแล้วครับที่...เป็นส่วนหนึ่งที่ช่วยชีวิตเขาได้และเขาก็ได้เจ้านายใหม่ที่ดีครับ....อาจารย์ีครับถ้ามีเวลาช่วยลงรูปเจ้าเสือยืนยันให้พี่น้องชาวพิทบูลโซลได้ดูหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ...
    image
    ไฟล์แนบ
    298887.JPG 140K
  • การกะทำดี จิตจัยดี ต้องได้ดีครับ ดีจัยด้วยครับ
  • เยี่ยมเลยครับติดตามมาตั้งแต่ต้น ขอให้ผลบุญที่ท่านได้ทำส่งผลให้ท่านมีความสุข ความเจริญครับ
  • เก่งกันจริงๆครับ ดีใจด้วยครับ อดทนและพยายามจริงๆ
  • ชื่นชมเจ้าของกระทู้จริงๆ :063:
  • ขอบคุณทุกกำลังใจครับ ผมเป็นผู้รับอุปการะ เสือ พิทฯเพศเมียตัวด้านบน
    ก็ด้วยใจรักครับ และเสือคงผ่านช่วงเลวร้ายของชีวิตมาพอสมควรครับ เขาจะระแวงมาก
    ถ้าเรามีไม้ และหรือสิ่งของที่เขาไม่คุ้นรูปร่าง จะมีขู่และแว้งใส่แต่ไม่กัดจริง ผมว่าเป็นอาการกลัวมากๆๆๆๆ
    ของเขาเท่านั้นเอง แต่ สี่วันที่อยู่ด้วยกันเขาสงบแล้ว จูงเล่นได้และเข้ากรงได้ไม่ขัดขืน
    ใช้ไม้กวาดกวาดกรงของเขาได้ สั่งนั่งได้ สวัสดีได้ที่ละขา ถ้ามีโอกาสจะลงรูปให้ชมครับ
  • ยอดเยี่ยมมากครับ :063: :063: :063:

ทั้ง คุณbravo และ pitbull2499 =D> =D> =D>

pitbull 2499 (2499 อันนี้บอกรุ่นเลย เหรอครับ อิอิ) :-)) :033: :-)) :033:
  • =D> =D> เยี่ยมมากเลยครับ
  • สุดยอดครับ
  • 88888888888888888ปรบมือให้เลยครับผม
  • ดีใจด้วยครับที่เสือได้พบชีวิตที่ดีครับทั้งอนันต์และเจ้าของใหม่ทุ่มเทความรักให้ส่วนของผมตอนนี้ระเบิดเวลาเริ่มทำงานแล้วโมโม่เริ่มกัดกับซำเหมาแล้วตอนนี้4ตัวอยู่ด้วยกันไม่ได้แล้วต้องจัดคิวปล่อยทีละตัวต้องแบ่งเวลาให้เท่าๆกันงานเลยเข้าเราเองเลยรักและรับผิดชอบครับก็รักแล้วรักเลย