ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาแดงลำปาง หลาน โจโจ้ คูม่า 16เดือน
  • image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    มีโชค11.jpg 52K
    มีโชค10.jpg 54K
    มีโชค9.jpg 64K
    มีโชค7.jpg 107K
    มีโชค6.jpg 51K
    มีโชค5.jpg 127K
    มีโชค4.jpg 106K
    มีโชค3.jpg 114K
    มีโชค2.jpg 62K
    มีโชค1.jpg 73K
  • นี่ตอน11เดือนครับ งานเชียงใหม่ปี2012
    image
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1065.JPG 69K
    IMG_1060.JPG 104K
    IMG_1064.JPG 68K
    IMG_1039.JPG 78K
    IMG_1063.JPG 71K
  • มีผลงานบ้างปะ
  • ทับกับเจปังได้มั๊ย ดี๋ ^^
  • อยู่ลำปางหรอคับ ซื้ออาหารที่ร้านไหนอ่ะคับ
  • @pound1990 ลำปางมีขายทุกยี่ห้อครับ GM Turbo และ R3 และ F1 มีทุกยี่ห้อและทุกช่วงชั้นอายุ โทรคุยกับผมได้ครับ ผมช่วยแนะนำ/ช่วยชี้เป้า 0819989661

@พี่โนด วางแผนมาปะทะกันครับ ไอ้โชค หัว24นิ้ว อยากลองดูว่าจะจ่ายลูกหัวโตไหม น่าสนครับ555555อยากเห็นการจ่ายลูก

@Kaka เมียยังหาไม่ได้จะมีลูกได้ไงครับ
  • image
    http://pitbullzone.com/pedigree/pid/251/b-j

ใบเพ็ดพ่อหมาสายเลือดชัดเจน
    ไฟล์แนบ
    BJ Joe.jpg 79K
  • image

ส่วนแม่หมาชื่อ Wrangler เป็นลูกของ Jojo VS Kuma *RAMA3
    ไฟล์แนบ
    Wrangler.jpg 32K
  • หมาถ่ายภาพจริงไม่ได้ใช้โปรแกมแต่งภาพนะครับ ใช้กล่อง Cannon 7D ของพี่สาว
  • หมาแดง สวยมากเลยครับ อนาคตพ่อพันธ์
  • หมาแดง 24 นิ้ว เอาไปเพาะ กล้ามหน่อยน้า หล่อเลยพี่
  • น่ารักดีครับ สองแพน ชอบครับ มีโอกาสจะเลี้ยงพิทบู บ้างครับ ^0^image
    ไฟล์แนบ
    บูลเทอร์เรีย.jpg 189K
  • หมาแดง สวยมากเลยพี่ จับเป็นพ่อพันธ์ รอข้าวฟ่างเป็นสาวก่อน จับทับเลย :021:
  • สายเลือดดีคับ ตัวนนี้ :063: :063: :063: :063:
  • สูง ยาว เข่า ดี
  • หัว 24 ใหญ่กว่าพ่อมันอีกนะเนี้ย
  • โหรอข้าวฟ่างเลยเหรอ จัดกะเจปังก่อละ ^^
    เดี๋ยวฮีทมาแล้วจะบอกไปเน้อดี๋ สินสอดแพงป่าว เอิ๊กๆๆๆ
    ถ้าจ่ายออกมาหัวแจ่มๆ กล้ามเนื้อแจ่มๆ ก็แจ่มเลย เอิ๊กๆๆๆ
  • แบ่งลูกก็ได้พี่ พี่เพ็ดกลับจากเมกาแกอยากได้หมาเฝ้าบ้าน ตัวเดียวพอไม่เอาตัวเฟิสด้วยครับ เน้นใช้งานเฝ้าบ้านพอ
  • มีโชค ใหญ๋ขึ้นเยอะเลย
  • เรื่องนั้นไม่ใช่ปัญหาเน้อดี๋ ^^ ฮีทมาค่อยคุยกัน อิอิ
  • นี่ตัวที่ได้ที่1 งานเชียงใหม่นิครับ
  • ขอบคุณทุกคอมเม้นท์นะครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    โชค2.jpg 19K
  • image
    หมากับมอเตอร์ไซต์
    image
    เป็นพี่เลี้ยงบีเกิ้ลตัวน้อยด้วยนะครับ พิทบูลใจดีนะครับ555
    ไฟล์แนบ
    หมา+มอไซต์.jpg 79K
    พี่เลี้ยง.jpg 167K
  • สวดยอดดดดดดดดดดดดด
  • มีโชคสุดเท่ห์ ^:)^
  • หัวโตมากมีโชค
  • ดี้แล้วตอนนี้มีโชคอยู่กับใคร พี่ขอแชร์รูปมีโชคนะ พอดีพี่ได้ลูกมีโชคมาเลี้ยงเดี๋ยวจะ upรูปให้ดู ตอนนี้
    อายุ 2 เดือน 20 วัน นน.8โลครึ่งแล้วนะ
  • มีทายาทเหลืออยู่มั่งมั้ยครับ :021:
  • ตอนนี้มีลูก1คอกครับ ที่พะเยา ดูในกระดานซื้อขายเลยครับ ของพี่ชายผมเอง
  • image
    image

ที่1 งานวันสัตว์เลี้ยงของภาคเหนือตอนบน มีโชคอายุ2ปี เป็นหนุ่มใหญ่แล้ว

หมาสีจืดตัวเล็กสายเลือดไม่เด่นดังที่ผมรักที่สุด
    ไฟล์แนบ
    มีโชค2.jpg 76K
    มีโชค.jpg 104K