ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

### OPEN STUD MIKELANDS SOLASS ( cycloane son ) ###
  • *** OPEN STUD MIKELANDS ( cycloane son )*** SOLASS ***

ติดต่อสอบถามรายละเอียดได้ที่เบอร์
    Tel. 0892443789 P_WEE

ขอบคุณพื้นที่ดีๆ pitbullzone. และขอบคุณพี่มาร์คด้วยคับ

image

• เย็นนี้เอาตัวนี้มาด้วยนะป๋าวี
  • มาแว้วววสวยครับSOLASS ครบครับตัวนี้ =D>
  • ขอบคุณคับคุณ ton_suvarnbhumi
  • โหจ่ายลูกเด็ดวะไซโคลน สวยมากครุบตัวนี้ ตัวที่จ่ายลูกกร่าง cycloneคือคำตอบ
  • สวยครับ... :063:
  • .ใช่แล้วคับ นี่ลูกสาว cyclone ผมว่า solass น่าจะจ่ายลูกได้ไม่แพ้พ่อ.. :-bd image
    ไฟล์แนบ
    SAM_2544.JPG 188K
  • หน้าสวย อกสวย กระดูกดี ^_^
  • ผมเคยไปเดินเที่ยวงานที่ CDC เจอลูกหมาตัวหนึ่งสวยมาก ถามเขาบอกว่าเป็นลูกของไซโคล เหมือนกัน
  • ขอบคุณ A_Robocop01
    ขอบคุณ tongtae55
    ขอบคุณ AB8 ทุกความคิดเห็นครับ
    ขอบคุณ rangc2 คัรบ ผมก็อยากเห็นลูกมันเหมือนกันครับ อยากรู้ว่ามันจะออกมาแนวในอะครับ
    ส่วนคุณ camaro ผมก็ไม่แน่ใจเหมือนกันนะครับว่าใช่เปล่าครับ รู้แต่ว่า เจ้า solass เป็นลูกชุดแรกของ cyclone ชุดแรกอะครับ...
    ...ขอบคุณอีกทีครับทุกท่าน....