ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากได้น้องหมาพิทบลู สายเลือดดี
  • แต่ผมจะกลับจากอังกฤษประมาณกลางเดือนกันยายนนะครับ ถ้าพี่ๆท่านใดมีน้องหมาในช่วงนี้ โพสบอกด้วยนะครับ ถ้าจะกรุณาลงรูปให้ด้วยจะขอบคุณมากครับ หรือส่งข้อมูลผ่านทาง E-mail ผมก้ได้นะครับ ที่ aukkawat_ct@yahoo.com หรือที่เฟสบุค โป๊ยเซียน รักในหลวง ขอบคุณครับ
  • ลืมบอกครับ อยากได้ตัวผู้นะครับ
  • image
    พ่อimage
    ปู่image
    ไฟล์แนบ
    0001.jpg 69K
    hiv.jpg 59K
    ปู่ hiv2.jpg 94K
  • และอีก ที่กำลังจะคลอดเดือนหน้า imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    บาวนี่-สามเหลี่ยม.JPG 62K
    ap_3719.jpg 58K
    305072.jpg 165K
  • อยากได้สไตล์ไหนไม่บอกซักนิดเหรอครับ จะได้บีบตัวเลือกมาให้เลือกได้เน้นๆ และงบประมาณ เช่น อยากได้หมาแดง/บลูลี่ ทรงเตี้ย/สูง หนา/บาง นิสัย เอาไว้ใช้งาน/โชว์/กิจกรรม งบประมาณ แบบนี่เจ้าของลูกหมาจะได้เข้ามาให้ตรงจุดไป :o053:
  • ใช่คับพี่zeedzaพูดถูกคับผมมีสายเลือดดีๆๆจะแนะนำแตผมไม่รู้ว่าคุณต้องกานหมาแนวไหน