ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เอาลูกชายมาเที่ยวครับ
  • พิทบลูรักษาหุ่น
  • เอาสีไปแต้มบนหัวกะหลังคอทำไมครับ น่ารักดี......
  • เลี้ยงด้วยผักแล้วมันหล่อหนาๆแบบนี้ เห็นที่ต้องเอาด้วยมั่งละ อิอิอิ :063:
  • หมากินเจด้วย น่ารักจังครับ
  • จับฉ่าย กินมันเลย

• กินหญ้ามั่ง
  • เฮ้ย เฮ้ย จับฉ่าย นายเปนเพื่อนกะลูกสาวเราได้มั้ย...ลูกเราชอบกินใบข่อยและแตงกวาอ้ะ....เรามีรูปเก่าๆของนายด้วยละ มีแหนมเนือง แม่นายและก็นาย.....น่าร้ากกกมากเลยimageimageimage
    เวลาทำหน้างง-งง ตลกดี
    เอ่อ....คุณเจ้าของจับฉ่าย อย่าโกรธนะ ที่แอบก๊อบรูปจับฉ่ายมา...
    ไฟล์แนบ
    แหนมเนือง1.jpg 68K
    คุณแม่ 2.jpg 100K
    จับฉ่าย2.jpg 100K
  • nizeze คุณเจ้าของจับฉ่าย อย่าโกรธนะ ที่แอบก๊อบรูปจับฉ่ายมา..
    ไม่โกรธหรอกครับ ดีใจด้วยซ้ำที่มีคนจำได้
  • กด Like จ้าาาา ว่าแต่ครอบครัวนี้ ครบถ้วนถูกต้องใช่มั้ยคะ...
    เห็นรูปแม่หมาที่ชื่อ login palo ก็จำได้เลย ว่าหน้าตาแบบนี้ แม่หมายิ้มแล้วหน้ากลมอย่างนี้
    ใช่เลย แต่รูปก็นานแล้วนะ เป็นปีๆแล้วละ จากกระทู้ไหนก็จำไม่ได้.... ขอบคุณนะคะที่เข้าใจ
    ไม่ได้มีเจตนาอย่างอื่นนะคะ เก็บไว้ดูเท่านั้นจริงๆ
  • ขอบคุณมากเลยครับ
    ที่จริงมีพ่อหมาอีกตัวนึง ชื่อพะโล้ แต่ตายไปแล้วครับ
    ไฟล์แนบ
    215266_157881780942289_6579297_n.jpg 53K