ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• สวัสดีครับพี่ๆ น้องๆ ชาวพิทบูลทุกท่าน วันนี้ขออนุญาติ ปเดกระทู้เพื่อรวบรวมสมาชิกชาวบูลมหาชัยกันบ้างนะครับ เนื่องจาก ยังไม่มีกระทู้เป็นของตัวเอง วันนี้ จึงขอใช้พื้นที่ตรงนี้ รวบรวมคนมหาชัย กระทุ่มแบน และบ้านแพ้วเข้าด้วยกัน ใครที่มีหัวใจเดียวกันมารายงานตัวนะครับ เราจะได้รวมตัวกันทำกิจกรรมสังคม กิจกรรมแข่งขันด้วยกัน ผมก้องนะครับ บ้านอยู่ อิ่มอัมพร 10 กระทุ่มแบน ครับ ยินดีต้อนรับทั้งชาวมหาชัย
    และพี่น้องทุกท่าน ที่มาเยี่ยมบ้านเรา ... โปรดระวัง ตังเกมากวาดรางวัลแล้ว อิอิอิ
  • @__SAMUTSAKHON PITBULL CLUB__@ เกือบเกิดวันเดียวกัน ผมคลอดก่อนวันนึง

ยินดีด้วยครับ :) :)
  • :036: :036: :036:

ยินดีด้วย .... ความเป็นปึกแผ่น ในอนาคต สิ่งสำคัญที่สุดก็คือ จุดเริ่มต้น ที่จะก้าวไปนี่แหละคร๊าบบบ

สู้ สู้ ต่อไป ... แต่อาจเหนื่อยหน่อยนะ :o008: :o017:

กลุ่มนนท์ เค้า ก็มี M2 ลูกพี่ยุทธเหมือนกันคงไม่ปล่อยให้ถ้วยไปอยู่มหาชัยง่ายๆ หร็อก ฮ่า ฮ่า :-)) :-))

:o027: :o027: :o027:
  • อยู่มวกเหล็กแล้วครับ
    กะว่าถ้าวันอาทิตย์ฝนไม่ตกจะแอบไปกวนงานมิ้ตติ้งสระบุรีซะหน่อย :m30:
  • ชัยชนะอันยิ่งใหญ่ แม่ไก่ออกไข่เป็นฟอง ... สตาลิน

image
    ไฟล์แนบ
    307202.jpg 213K
  • ยินด้วยครับ มาช่วยกันสร้างสังคมเราให้แข็งแกร่งยิ่งๆขึ้นครับ วันนี้เรามีกลุ่มใหม่เกิดขึ้นมากมายน่ายินดีจริงๆ
  • ขอบคุณครับพี่มาร์ค อิอิอิ :X
  • ไม่ยอมๆๆๆๆๆๆ นี่มันตัวโปรดเค้านะ ตะเอง :o034: :m87: :m73: :m71:

เอามาโชว์ ให้แสลงใจกันอีก :002: :016: :022: :002: :016: :022: :o027: :o027: :o027:

• โปรดสังเกตุ สโลแกน ภายใต้ชื่อ :o020:
  • ตัวโปรดของพี่สู้อยู่นี่imageตัวนันมีคนเข้าเอาไปแล้วพี่
    ไฟล์แนบ
    SPM_A0691.jpg 24K
  • เยี่ยม ๆ เอา ๆ ๆ รออยู่นานแล้ว ตัวจริง ๆ ๆ ...
  • แจ๋วเลย ผมรอทกระทู้ในนี้อยู่นานแล้วครับยังทไม่ได้ดีใจจังเจอคนจริง ซะที
    ตั้งท่ามานานแล้วครับสหรับมหาชัยของเรานี่จัดกิจกรรมเมื่อไหร่แจ้ง ๆ ๆ ๆ ด้วย
    @NavyBull อยู่แถวไหนเหรอครับ
  • หวัดดีคับ เดี๋ยวเดือนหน้าย้ายไปมหาชัยแล้ว ( อยู่ ต อำแพง บ้านแพ้ว )
  • ผมอยู่อำเภอกระทุ่มแบนครับ สมุทรสาครเราเล็กนิดเดียวมีแค่ 3 อำเภอ ยังไงก็ต้องได้เจอกันแน่นอนครับ แล้วพี่อยู่ที่ไหนครับ
    สำหรับอำแพงก็ไม่ใกล้ไม่ไกล แค่นี้เอง ยังไงเราจะมาช่วยกันสร้างทีมเรา ไม่ต้องยิ่งใหญ่แค่จริงใจสามัคคีเท่านั้นพอครับ
  • อยู่อ้อมน้อย ครับท่าน :-D
  • สวัสดีด้วยกับพี่ที่อ้อมน้อยนะครับ ผมก้อง กระทุ่มแบนครับผม
  • ชื่ออะไรกันบ้างเชิญแนะนำตัวกันเลยนะครับ
  • ผมเคยอยู่ เลียบคลองสี่วาพาสวัสดิ์ครับ
  • บ้านบางปิ้งสิพี่มาร์ค อิอิอิ เคยอยู่เหมือนกันนะน่ะ
  • ผมต๋องอยู่ตรงโลตัสคลองครุ ก่อนถึงตลาดมหาชัยอ่ะ ครับ....
    ฝากลูกสาวสุดสวยตัวเดียวด้วย ครับ
    image
  • ลูกสาวพี่ต๋องสวยจังเลย ชื่ออะไรครับ ไว้รวบรวมคนได้เยอะๆ ก็จัดกิจกรรมกันบ้างนะครับ
  • อ้าวใครยังไม่ได้มารายงานตัว มารายงานตัวโลดจ้า
  • ผมอ่ะรอให้พี่จัด ครับ ผมรอนานแล้วไม่ไหวมันต้องใช้เงินบ้างเล็กน้อย ๆ แต่ผมไม่มีเลย อิอิ
    ลูกสาวชื่อ ครองแครง ครับ
  • แต่ผมขอเสนอแนะอย่างน่ะจะจัดก็จัดเลยอย่าไปรอนาน เพราะไม่งั้นจะเป็นแบบผม คน 2 คนก็เอาเลยทำตัวเหมือนไม้ขีดไฟไป ก้านเดียวก็สว่างน้อยไม่นานด้วย แต่ถ้าหลาย ๆ ก้านก็กลายเป็นกองไฟใหญ่ได้เหมือนกัน ครับ ถ้าไม่จุถดก้านแรกก้านต่อ ๆ ไปก็คงไม่ติดหรอก ครับ.....
  • https://www.facebook.com/groups/219967091457544/
    ฝากด้วยละกานแอด ๆ ๆ มา ๆ ๆ
  • เอา ๆ กลับบ้านรอบนี้ เราไปมีตติ้งกัน สองคน อิอิอิ
  • NavyBull ไปด้วยดิ

เห็นด้วยครับ

แต่ผมขอเสนอแนะอย่างน่ะจะจัดก็จัดเลยอย่าไปรอนาน เพราะไม่งั้นจะเป็นแบบผม คน 2 คนก็เอาเลยทำตัวเหมือนไม้ขีดไฟไป ก้านเดียวก็สว่างน้อยไม่นานด้วย แต่ถ้าหลาย ๆ ก้านก็กลายเป็นกองไฟใหญ่ได้เหมือนกัน ครับ ถ้าไม่จุถดก้านแรกก้านต่อ ๆ ไปก็คงไม่ติดหรอก ครับ.....
  • NavyBull
    @__SAMUTSAKHON PITBULL CLUB__@ ยินดีด้วยนะครับ
    =D> :039:
  • MRW จัดแล้วไม่มา น่าดูอ่ะ

westman ขอบคุณครับ
  • รอคอยลูกชาย อิอิอิ
  • อ่าว ทำไมเหรอ ครับลูกชายไปไหนเหรอ
  • กำลังจะถูกส่งมา ครับ อิอิอิ :*
  • Back Bone จ้า

image
    ไฟล์แนบ
    308792.jpg 141K
  • พรุ่งนี้เช้า ตื่นไปรับลูกชาย สนามบิน สกลนคร :)
  • ตกลงเลี้ยงที่สกลเหรอ...คร๊าบบบบ

งั้นหลังวันที่ 15 สิงหา ขอเข้าชมตัวจริงหน่อยนะครับ ยั่วน้ำลายตัวเอง ให้หายอยากซะเลย

จะไปอยู่แถวนั้นหลายวันพาเด็กเก็บตัว ซะหน่อย

BACK BONE :063: :063: :063: :o027: :o027: :o027:
  • Backbone มาถึงก็พาตะลอนซะเลย แล้วก็นอนๆทั้งวัน ตอนเย็นพาไปวิ่งเป็นกิโลเลย ตั้งใจวิ่งน่าดู เสียดายยังอัพรูปไม่ได้....ฉลาดปรับตัวไว เยี่ยมเลย อิอิ
  • ระวังนะครับ วัคซีนยังไม่ครบ

ออกข้างนอกบ่อยๆเชื้อโรคเยอะ โดนเชื้อพาโว เข้าไป ถึงตายนะคร๊าบบบบ
  • อุ้ย ทำมัยทำอย่างนั้นครับ ห้ามเด็ดขาดครับ ห้ามพาออกนอกบ้านครับ ให้วัคซีนครบ 3 เข็มก่อนสิ ใจเย็นๆ

เป็นอะไรมาไม่คุ้มเลย โทรมาปรึกษาได้ครับ :022: :022: :022:

ถ้าเป็นไปได้ ซื้อ detol ติดบ้านไว้ก็ดี ผสมน้ำเอาเช็ดตัวครับ เพราะลูกสุนัข พี่ใช้เช็ด ฉี่ อึ ทุกครั้งที่เขา อึฉี่ครับ

ย้ำนะครับ ห้าม ๆๆๆๆๆๆ พาออกนอกบ้าน/ เพราะตัวนี้นี่แหละ ผมตั้งความหวังใว้มาก :016:
  • ก็ไม่ได้ไปไหนไกลหรอกค่่ะ วิ่งแถวๆบ้านนี่เอง พ่อเค้าอยากให้วิ่งเก่งๆ ตอนนี้ก็กำลังซนเชียว
  • หมาเด็ก ระวัง ลงดินลงหญ้า ด้วยจ้า ทางที่ดี ให้ครบ3 เข็ม ก่อนนะคับ :)>-
  • ขอบคุณค่่ะทุกท่าน
  • backbone สวยมากคับตัวนี้ รอดูรูปอัพเดทนะคับ =D> =P~
  • ถ้าวง่างๆ รบกวนช่วน UPDATE ให้ชมบ้างน่ะครับ คิดถึงเสือน้อย จัง
  • ใกล้จะเป็นเสือใหญ่ซะแร้วค่่ะ อุ้มจะไม่ไหวอยู่แร้วววววว
  • ต้องขายแบ็คโบนซะแล้ว ต้องย้ายไปปัตตานี ใครต้องการเลี้ยง ลงนามไว้นะครับ -*-
  • อ้าว .................