ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ช่วยด้วยน้องหมาปากเหม็น
  • ควร ให้กินอะไรดีครับ เพื่อแก้ปากเหม็น หรือมีวิธีไหน บ้าง ครับ
  • หาขนมน้องหมาหรือกระดูกปอมให้แทะ หรือไม่ก็จับแปลงฟันเลยคัรบ
  • ขนมขัดฟันก็ช่วยได้นะครับ ^^
    แต่ดูอาหารที่ให้กินด้วยครับว่าให้กินไรมั่ง อาหารก็เป็นส่วนหนึ่งที่ทำให้ปากเหม็นด้วยเหมือนกันอ่ะครับ
    อย่างตับย่างอ่ะ ตัวเด็ดเลย หอมหึ่งกันเลยทีเดียว ^^
  • ที่สองท่านบอกมาถูกต้องครับ
  • ตามนั้นเลยค่ะ อิอิ
  • ผมให้กินeukanuba ผสมf1 ครับ.
  • แล้วก็อกไก่ดิป สับเปลี่บนกันไป
  • ของผมให้มะพร้าวมันไปปลอกเล่นครับ ฟันขาวสะอาด.....เปลือมะพร้าวมันเป็นใยๆ ขัดฟันสะอาดแถมเพลินด้วย
  • ถ้าขูดหินปูนแล้ว เดี๋ยวนี้มีเจลที่แต้มฟันหรือหยดในน้ำดื่มด้วย คิดว่าน่าจะพอช่วยได้ แต่ถ้ามันแค่ไม่ได้ปากหอมเท่าคน ก็น่าจะพอโอเคนะครับ ธรรมดาๆ :o034: