ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อิทธิฤทธิ์มดกัดก๊อง
  • คาดว่าคงจะโดนมดกัดค่ะ :003:
    ไฟล์แนบ
    kong14.jpg 123K
    kong13.jpg 123K
    kong12.jpg 106K
  • โอ้วววววววววววววว์
    ตาบวมเป่งเรยอ่ะ
  • มดอะไรเนี่ย...น่ากลัวจัง:o071:
  • :m013: มดตะนอยหรือเปล่า โหปูดเลยนึกว่าต่อ ต่อย แต่ไม่ใช่ว่าซนมากๆแล้ว ซัดเบ้าตาน้องkongนะ :m018:
  • โห่...พาไปหาหมอยังครับ น่าสงสาร เขาคงเจ็บน่ะครับ มดหรือผึ้งอ่ะครับ :022:อย่างที่คุณ PITWA ว่าครับ เจ้าแม๊กผมเห็นผึ้งไม่ได้(ที่มันชอบมากินน้ำหวานจากต้นไม้ที่ปลูกไว้ที่ชานบ้าน)กระโดไล่จับใหญ่เลยอ่ะ...555 :o055: ผมเห็นรีบหาอะไรแบนๆไล่ตีซะ สังหารไปหลายตัวแล้ว นึกไม่ออกว่าโดนมันกัดแล้วสยองครับ :o024:เวลาตีผึ้งมันวิ่งเข้า ใส่เราเลยน่า...เราก็กลัวเหมือนกัน..555 :o049:ลบซ้าย+ขวา เอาไม้ตียุงฟาดซะ...เย้เย้ ลงไปนอนดิ้นๆๆ ....555 :m087:
  • โหยเจ้าก๊องน่าสงสารเลยดูสิ หายไวไวนะจ๊ะ
  • ขอบคุณทุกแรงเชียร์ แต่จิงจิงก้อไ่ม่ค่อยแน่ใจว่าจะเป็นมดรึป่าวอ่ะคะแต่ว่าตอนนี้ก๊องหายดีเป็นที่เรียบร้อยแล้ว ก๊องดีใจจิง มีพี่เป็นห่วงเยอะเล้ย:005:
  • อ้าวหายแล้วดีจัยด้วยครับ
    เจ้าฟีโร่ผมเหมือนเจ้าแม๊กคุณ AA ชอบกระโดดงับผึ้งที่มาตอมดอกไม้
    วันนึงมันคงจะรู้สึกเอง 555+
    กัวว่ามันจะงับได้เหมือนกัน แมงปอมันยังงับได้มาแล้วเรย
    โฮฮฮฮฮฮฮฮฮฮฮฮฮฮฮอ
  • ซนๆแบบนี้ต้องโดนครับ...อิอิอิ
  • แดง (เน็ต สาย5):

มาช้า ยังดีกว่าไม่มา ดีใจด้วยคับที่หายแล้ววววววววว
  • สงสัยจะโดนมดตะนอยอย่างที่คุณ pitbullwa ว่าอ่ะค่ะ หน้าบ้านเห็นมีอยู่เยอะพอควร :003:
  • น่าสงสารจริงๆ kong
  • ใช่มดแน่ใช่มั้ยคะ แถวบ้านมีงูเยอะเลย
  • :m077: คงม่ายช่ายผมนะ