ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ใครเลี้ยงอยู่ที่สุราษบ้างครับ(อยากได้ไว้สักตัว)
  • คือผมเป็นคนเพชรบุรีแต่มาทำงานอยู่สุราษ ก็หลายเดือนแล้วกำลังจะแต่งด้วย:020:แล้วก็อยากได้ไว้สักตัว
    เพราะตัวที่เราเลี้ยงที่เพชรบุรีโดนพม่ามันมาวางยาตาย:002:ตอนที่เลี้ยงเป็นสายโชว์นะ
    ไม่รู้ว่าจะมีไหม ขอบคุณครับ
  • เพื่อนๆชาวสุราษฯ ช่วงนี้หายไปไหนหมด

รบกวนช่วยแนะนำเพื่อนใหม่ของเราด้วยครับ
  • Neung_Krabi:

ลองโทรไปคุยดูครับ เห็นว่าเค้าเปิดมาเปิดฟาร์มพิทบูลที่สุราษฎร์ 0898668529
  • :005:ขอคุณครับที่แนะนำ
  • สวัสดีครับคุณณัฐ ถึงกับลงประกาศเลยเหรอครัยเนี่ย ขอให้สมหวังเร็วเด้อครับ...
  • http://www.pantipmarket.com/petplant/topic/P7775446.html

ตามไปดูครับ สายกัด ไม่แพง
  • พี่น้องชาวสุราษใครมีของดีก็เอามาแบ่งพี่เค้าหน่อยคร้าบบบบบบบบ
  • ขอคุณที่เชียร์ครับพี่
  • สนใจจะอุปการะ พวกหนูไว้สักตัวมั้ยคะ
    (เจ้าของไปกลับกรุงเทพสุราษทุกอาทิตย์)

วันสบายๆ ตอนบ่ายๆ ของครอบครัวตัวแสบ
    น้องหมาอายุ 7 วันแล้วค๊าบ
    ไฟล์แนบ
    f2.jpg 76K
    family.jpg 93K
  • :013::013:ของผมอีก 6 เดือนเจอกันคับผม :013::013:
    ไฟล์แนบ
    Kawliga.jpg 59K
    Heng.jpg 17K
  • คุณเจ ตัวหัวขาว ขวาสุดผู้หรือเมียคับ
  • ผู้คับพี่น้อง
    คอกนี้มีแค่เจ้า 2 ตัวนี้เท่านั้นที่เป็นผู้หญิง
    นอกนั้นผู้ชายเมิดเลยเจ้า
    ยังไม่เปิดจอง ไม่เปิดจิ้มเจ้า เพราะยังเด็กมากมาย
    ไฟล์แนบ
    Little Z-Bead (WinCE).jpg 18K
    DSC02132 (WinCE).jpg 17K
  • แล้วของพี่เจๆ สายอะไรอะครับ (ผมไม่รู้อยากได้สายโชว์)
  • รอลูกฟีโร่มั๊ยคุณดีลีด555+
  • อีกกี่เดือนแล้วผมจะได้
  • เป็นสายโชว์สายเก่า ในแบบสายประกวด (รัสเซีย)
    เพราะพ่อกะแม่เป็นลูกหลาน ไทยแชมป์ทั้งนั้น
    ถ้าจะเอาแบบ Freak...ก็คงต้องเก็บตังค์ไปเล่น พวก EDGE หรือ GOTTI
    หรือถ้าชอบสายประกวด สายใหม่ก็ต้อง GAFF คับพี่น้อง
    ถ้าชอบแบบแกร่งๆ สไตร์นักรบ ก็ต้องเล่นสายกัด
    ชอบแบบไหน ลองศึกษาเพิ่มแล้วเลือกให้โดนใจนะค๊าบ
    แต่ละสายมีเอกลักษณ์ของตัวเอง สวยในแบบที่แตกต่าง

2 ตัวนี้เป็นพ่อแม่พันธ์ พี่น้องคอกเดียวกับ แม่ลูกหมาชุดนี้คะ (ขออนุญาติยืมรูปคุณภู หน่อยนะคะ)
    http://pitbullzone.com/board1/show.php?Category=&No=41464
    ไฟล์แนบ
    a523157.jpg 66K
    a523152.jpg 62K
  • เอารูปแม่หมาตอนเฟิร์มๆ มาให้ดูก่อน
    ตอนนี้ผอม โทรมมาเล้ย..ไม่อยากลง
    ไฟล์แนบ
    BJt0Vi271996-02.jpg 48K
    Tdfn5N308576-02.jpg 45K
    iTTWFt477097-02.jpg 31K
    fzqT9J755311-02.jpg 40K
  • ผอมลงไปเยอะจิงๆคับ