ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สำหรับผู้ที่ต้องการขึ้นทะเบียน ABKC
  • image

เอกสารสำหรับผู้ต้องการขึ้นทะเบียน ABKC กรอกและนำมาให้ได้ที่วันงาน----BULLY LOVER MEET & GREET AT OZONO----ที่ 15 ก.ย 55 เลยครับ

• สอบถามเพิ่มได้ที่ 08 4883 6019 ก๋ำแกลง ครับ

• E-Mail : warrata_kum@hotmail.com

image

สำหรับผู้ที่ไม่สะดวกมางาน และต้องการขึ้นทะเบียน ABKC

• พิมพ์ รายละเอียดตามตัวอย่างข้างล่าง แล้วส่งเข้าเมล warrata_kum@hotmail.com เดี๋ยวจัดการพิพม์ให้ครับ
    • ส่งเอกสารกองทะเบียนปัจจุบัน ของสุนัขตัวที่จะขึ้นมาที่ บ.ธนาธิวัตถ์ 249 ถ.สุขุมวิท ต.ทางเกวียน อ.แกลง จ.ระยอง 21110 ถึง วรท เสียงประเสริฐ ครับ

*** การขึ้นทะเบียนลูกสุนัข ถ้าพ่อแม่ยังไม่ได้ขึ้น ABKC ลูกสุนัข ขึ้น No record ได้เท่านั้นครับ

*** ไม่สามารถขึ้นทะเบียนพ่อแม่และลูกพร้อมกันในคราวเดียวได้ครับ

เอกสารที่ส่งมารับวันสุดท้ายวันที่ 12 ก.ย. นะครับ เพื่อสะดวกในการทำงาน เรีบเรียง และจัดเก็บให้ครับ

ขอบคุณพื้นที่และทุกความคิดเห็นครับ

ตัวอย่างการกรอกแบบขึ้นทะเบียน ABKC ครับ

image

ใบสมัครขึ้นทะเบียน

image

ผู้ที่ไม่สะดวกมาขึ้นทะเบียนได้วันงาน ส่งเอกสาร แล้วสามารถชำระเงินได้ตามเลขบัญชีข้างล่างครับ แล้วรบกวนโทรแจ้งด้วยครับ

image

*** เอกสารขึ้นทะเบียนหลังวันที่ 15 ก.ย. 55 ไม่รับขึ้นครับ ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    ped abkc.jpg 189K
    ped abkc 3.jpg 197K
    การขึ้นทะเบียน ABKC.jpg 160K
    ชำระ.jpg 121K
    logo-abkc2.gif 127K
  • =D> ยอดเยี่ยมครับพี่
    image
    ไฟล์แนบ
    M1-2.jpg 56K
  • งานจัดที่ไหนครับ [-O<
  • งานจัดที่ไหนครับ [-O<
  • ถ้าขึ้น พ่อ กับ แม่ ก่อน แล้วแจ้งผสม เพื่อ ทำของลูกได้ รึ ป่าว พี่ก๋ำ ถ้าเป็นอย่างนั้นต้อง จ่าย3 ตัว ใช่ป่าวครับ
  • ต้องเอาพ่อแม่ มาขึ้นก่อนครับ แล้วค่อยขึ้นลูกในคราวหน้าครับ ขึ้นพ่อแม่ลูกพร้อมกันไม่ได้ครับ

ถาม รองอาท ท่าจุ้ยพิต ได้เลยครับ
  • คุณเอก สงขลา เรียบร้อยครับ

ขอบคุณครับ
  • รับทราบครับ:063: :063: :063:

• เสกสรรค์ กองคำ กรอกรายละเอียดเรียบร้อย รอเอกสารเพ็ดดรีกรีสุนัข + การยืนยันการชำระเงินครับ

นายธนพล คลังแสง กรอกรายละเอียดเรียบร้อย + การยืนยันการชำระเงินครับ

ณรงค์ฤทธิ์ เวชประดิษฐ์ กรอกรายละเอียดเรียบร้อย + การยืนยันการชำระเงินครับ

ปัญญา สังวาลคำ กรอกรายละเอียดเรียบร้อย + การยืนยันการชำระเงินครับ

SUPPASIT JANSAWANG กรอกรายละเอียดเรียบร้อย ชำระเงินแล้วครับ

ขอบคุณครับทุกท่านครับ
  • คุณยุทธศักดิ์ ประสงค์ผล เรียบร้อยครับผม

ขอบคุณครับ
  • การทำกี่เดือนได้ครับ
  • งาน CDC ที่ผ่านมา ทำไป 100 กว่าตัว ใช้เวลา 45 วัน เอกสารลงทะเบียนส่งถึงเจ้าของได้ครบทุกคนครับ :-@
  • พี่ครับ. ของยุทธศักดิ์. ประสงค์ผล. โอนเงินไปเรียบร้อยแล้วครับ. ลูก. ฮ็อตแมน 4 ตัวครับ
  • ขอบคุณครับ
  • ขอบคุณครับ คงต้องรบกวนบ้างแล้ว
    :X
  • ผมส่งเอกสารไปทาง Mail เเล้วครับยังไงช่วยเช็คด้วย บี ครับ กำแพงเพชร ยังไงถ้าเอกสารถูกต้องหรือไม่ช่วยเเจ้งผมด้วยครับ ผมจะได้โอนเงินให้ในวันจันทร์ ครับ ขอบคุณครับ โทร 087-0832006
  • bee_kp ครับผมทั้งหมด 3 หน่อครับ เดี๋ยวเช็คเอกสารแล้วโทรแจ้งครับ ขอบคุณครับ
  • หมามีเพ็ทไทยทำได้ไหมครับ แล้วไม่มีไรทำได้ไหม
  • ผมส่งรายละเอียดไปทางเมลแล้วนะครับ ยังไงรบกวนเช็คเอกสารให้ด้วยนะครับ พงษ์เทพ ครับ เอกสารถูกผิดช่วยแจ้งด้วยครับ ทางกระทู้นี้ก็ได้ครับ ส่วนเอกสารของที่จะส่งไปเป็นตัวจริงหรือสำเนาครับ
  • kaka2521 หมามีเพ็ทไทยทำได้ไหมครับ แล้วไม่มีไรทำได้ไหม

หมาเพ็ดไทยทำได้โดยใช้สำเนาเพ็ดที่มีอยู่แนนมาด้วย แล้วกรอกใบขึ้นทะเบียน ส่งรายละเอียดก่อนวันที่ 12 ก.ย. ครับ ผมเช็คเอกสารแล้วค่อยโอนเงินครับ

aoonoo
    เอกสารยังไม่มีเข้ามานะครับ เอกสาร ส่งสำเนา ครับ ก่อนวันที่ 12 ก.ย. ครับ
  • ของ ณรงค์ฤทธิ์ เวชประดิษฐ์ 4 ตัว โอนเงินแล้วนะคับ และ ผมก็ได้ ส่งใบเสร็จยืนยันการโอนเงินไปทาง E mail แล้วนะคับ

• แจ้งโอนเงินครับ....
    นายธนพล คลังแสง จ.อุดรธานี โอนเงินแล้วนะครับ ยอด 600 บาท เวลา 15.03 น.
    ถ้ามีปัญหาอะไร กรุณาโทรกลับผมด้วยนะครับ 085-7451859 ขอบคุณมากครับ
  • มงคล บุญแย้ม ราชบุรี(สุนัขชื่อ CHUCKY)โอนเงินให้แล้วนะครับ image
    ไฟล์แนบ
    100920121716.jpg 121K
  • เบอร์โทรติดต่อกลับครับ Tel. 087-3164184
  • เอกสารของผมถูกต้องหรือเปล่าครับ....จะได้โอนเงินให้ครับ...
  • เอกสารชื่อไรครับ

คนที่เอกสารเรียบร้อย โอนตังได้เลยครับ
    นายธนพล คลังแสง 1 ตัว
    พีรยุทธ์ พงศ์ภัทรานนท์ 10 ตัว

ขอบคุณครับ
  • แจ้งโอนเงินอีกรอบนะครับ...
    นายธนพล คลังแสง จ.อุดรธานี
    image
    ไฟล์แนบ
    slip.jpg 61K
  • รับทราบทุกความคิดเห็นครับ
  • พงษ์เทพ บูรณะวิเชษฐกุล โอนเงินให้แล้วนะครับ ขอบคุณครับ
  • โอนเงินให้เเล้วครับimage
    ไฟล์แนบ
    slip.jpg 45K
  • ฝากไปกับพี่ พีรยุทธ์ พงศ์ภัทรานนท์ แล้วนะครับ พี่กั้ม อิอิ
  • เอกสาร เรียบร้อย แต่ พี่ พีรยุทธ์ พงศ์ภัทรานนท์ ยังไม่โอนเงินนะ 5555
  • โอนแล้วนะครับ
    จาก เมธี เสริมศรี
  • โอนค่าใบเรียบร้อยแล้วครับจาก ราตรี พิมท์ทนต์ ลูกหมา 4 ตัว ผู้ 2+เมีย 2 (ปุ๊กตาคลี)image :-D
    ไฟล์แนบ
    DSC_0003.JPG 129K
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1.jpg 68K
  • ขอบคุณทุกท่านครับ เดี๋ยวใบมาประผมจะลงกระทู้แจ้งอีกทีครับ ระยะเวลาการดำเนินการประมาณ 45 -60 วันครับ ขอบคุณอีกครั้งครับ
  • ขอออกความคิดเห็นนะครับพี่ก่ำแกลง
    ผมว่าน่าจะสรุปรายชื่อผู้จัดทำใบและก็ชื่อสุนัข แยกรายละเอียดผู้ที่โอนเงินแล้วและผู้ที่ยังไม่โอนเงินด้วยนะครับ เผื่อว่ารายชื่อใครตกหล่นจะได้รีบแจ้งแก้ไขดำเนินการณ์ต่อไป
    ขอบคุณครับ
  • เห็นด้วยครับ