ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เปิดรับผสมสุนัข
  • เจ้าออสก้า ตอนนี้ก็อายุ 3 ปี + ถ้าท่านใดสนใจ เชิญมาดูและสอบถามได้ครับสายเลือดตามใบที่แนบมาครับ** ขออนุญาติน้องที่รุ้จักกันยืมใบเพรดมาลงให้ดูเพราะของผมยังไม่ได้ทำใบใหญ่ แต่สุนัขของผมเป็นพี่น้องกับของน้องเลยนำมาลงได้แต่ขอสงวนชื่อสุนัข และเจ้าของปัจจุบัน อยู่คลองสาม คลองหลวง 085-111-5943 เอก kaday **

เปิผสม 5,000.-หรือลองโทรคุยกันก่อน แต่ไม่รวมค่าจับ(สามารถติดต่อหาคนจับได้) imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF5408.jpg 27K
    DSCF5417.jpg 28K
    DSCF5017.jpg 55K
    DSCF5017.jpg 55K
  • แทรกเตอร์ รับผสม 3,000 ไม่รวมค่าจับ imageimageimage

พ่อแม่ของแทรกเตอร์imageimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF5095.jpg 42K
    DSCF5465.jpg 52K
    DSCF5474.jpg 62K
    DSC04508.jpg 34K
    DSC04523.jpg 42K
  • สายของออสก้าแบบคราวๆ+ใบเพรดของพี่น้องออสก้า(ขออนุญาติน้องมานำเสนอเพราะผมไม่ได้ทำใบใหญ่)ของแทรกเตอร์ผมก็ยังไม่ได้ทำใบใหญ่เช่นกันแต่ใบเล็กมีอยู่imageimage
    ไฟล์แนบ
    OASKA.jpg 182K
    260389.jpg 75K
  • ขอถามหน่อยครับ เจ้า ออสก้า หัวใหญ่ ไซต์แตนดาส เหมือนฮาร์เลย์ ไหมเอ่ย สายนี้ เป็น เอจ100 ป่าวครับ มีรูป พี่น้องของ ออสก้า อิกไหม ครับ อยากรู้ฮาร์เลย์ จ่ายลูก ดีไหม ครับ ชอบเจ้า ฮาร์เลย์มาก แต่ ดูเหมือน เจ้าของเค้า จะไม่ มีแผนบรีดตอนนี้ แย่จัง;(
  • เห็นเจ้าของฮาร์เลย์เค้าไม่บรีดแล้วนิคับ :)
  • เจ้าของเขาไม่สะดวกที่จะทำแล้วครับส่วนว่าเป็นเอจ 100 หรือเปล่าไม่แน่ใจแต่สายของเขากระดูจะใหญ่ใช้ได้ส่วนที่ไปเอาเขาเลี้ยงเพราะเมียไปเจอเจ้าฮาร์เลยที่ดีวันแล้วชอบทั้งนิสัยที่ดีแล้วเรียบร้อยแล้วช่วงนั้นเขามีทายาทพอดีและพี่ยุทธก็ถ่ายรูปเอาไว้เลยทำให้ตัดสินใจไม่นานก็เลยสนใน โดยที่ออกมาไม่แน่ใจว่า8หรือ 6 ตัวแต่มีจมูกดำ 2 ตัว ผุ็1 เมีย 1 ที่เหลือเป็น จมูกแดงหมด แลได้กระจายไปอยู่ที่ต่างโดยอยู่ผม 1 ตัวจมูกดำ ไปอยู่กับน้องที่ผมรู้จัก อีก 2 ตัว จะออกแนวเตี้ย ตัน แต่ช่วงนี้เจ้าของไม่ค่อยว่างกันเลยเงียบๆกันไปเดียวจะลองหารูปให้ดู ขนาดหัวไม่แน่ใจประมาณ 25 นิ้วขึ้น แต่วัดเมื่อประมาณจะ2ปีที่แล้ว ตอนนี้ไม่ได้วัด ส่วนตัวผมตัวนี้ต้องเลี้ยงลูกชายเลยไม่ได้ผสม แต่เห็นด้วยอายุ 3 ปี และสายเลือดของเขาน่าจะเป็นที่น่าสนใจบ้างก็เลยนำมาลง

รูปพี่น้องบ้างส่วนสมัยละอ่อนimageimage

และก็รูปของน้องๆแต่นานแล้วก็ลองดูแล้วเปรียบเทียบดู imageimage
    แต่เจ้าออสก้าจะคล้ายพ่อเขาแต่ต่างแค่จมูกดำก็ รูปเจ้าออสก้าจากเด็กมาปัจจุบัน
    imageimageimageimageimageimageimageimageimageimage

ท่านใดสนใจก็สอบถามได้นะครับเรื่องสายหรือลำดับอาจไม่แน่นต้องขอโทษด้วยครับ
  • ขอโทษด้วยครับรูปไม่มาจะก๊อปลงใหม่ 55555
    เจ้าของเขาไม่สะดวกที่จะทำแล้วครับส่วนว่าเป็นเอจ 100 หรือเปล่าไม่แน่ใจแต่สายของเขากระดูจะใหญ่ใช้ได้ส่วนที่ไปเอาเขาเลี้ยงเพราะเมียไปเจอเจ้าฮาร์เลยที่ดีวันแล้วชอบทั้งนิสัยที่ดีแล้วเรียบร้อยแล้วช่วงนั้นเขามีทายาทพอดีและพี่ยุทธก็ถ่ายรูปเอาไว้เลยทำให้ตัดสินใจไม่นานก็เลยสนใน โดยที่ออกมาไม่แน่ใจว่า8หรือ 6 ตัวแต่มีจมูกดำ 2 ตัว ผุ็1 เมีย 1 ที่เหลือเป็น จมูกแดงหมด แลได้กระจายไปอยู่ที่ต่างโดยอยู่ผม 1 ตัวจมูกดำ ไปอยู่กับน้องที่ผมรู้จัก อีก 2 ตัว จะออกแนวเตี้ย ตัน แต่ช่วงนี้เจ้าของไม่ค่อยว่างกันเลยเงียบๆกันไปเดียวจะลองหารูปให้ดู ขนาดหัวไม่แน่ใจประมาณ 25 นิ้วขึ้น แต่วัดเมื่อประมาณจะ2ปีที่แล้ว ตอนนี้ไม่ได้วัด ส่วนตัวผมตัวนี้ต้องเลี้ยงลูกชายเลยไม่ได้ผสม แต่เห็นด้วยอายุ 3 ปี และสายเลือดของเขาน่าจะเป็นที่น่าสนใจบ้างก็เลยนำมาลง

รูปพี่น้องบ้างส่วนสมัยละอ่อน

imageimage
    และก็รูปของน้องๆแต่นานแล้วก็ลองดูแล้วเปรียบเทียบดู

imageimage

แต่เจ้าออสก้าจะคล้ายพ่อเขาแต่ต่างแค่จมูกดำก็ รูปเจ้าออสก้าจากเด็กมาปัจจุบัน
    imageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_90593.jpg 87K
    IMG_90603.jpg 78K
    GS.jpg 54K
    pFXKH8DB42141.jpg 7K
    DSCF2628.jpg 50K
    DSCF2779.jpg 28K
    DSCF2965.jpg 37K
    DSCF5014.jpg 56K
    DSCF5015.jpg 67K
    DSCF5012.jpg 65K
  • อัพหน่อย
  • เพิ่มเติมแทรกเตอร์ ช่วงฟิตๆ 555 imageimage
    ปัจจุบันimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF3184.jpg 41K
    DSCF5094.jpg 49K
    DSCF5394.jpg 71K
  • ค่าจับก็คงใช้บริการของป้าตุ๊ก ป้าเขาคิดตามระยะทางอันนี้ป้าคิดยังไงก็ให้ป้าเท่านั้นครับ
  • มาอัพท่านใดสนหรือเข้ามาดูก่อนได้นะครับตอนนี้ทั้งคู่อายุ3ปีได้แล้วครับ
  • ยังคงเปิดรับผสมอยู่นะครับ
  • สวยดีครับ
  • สำหรับออสก้ายังคงเปิดผสมอยู่นะครับ