ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เอามาให้ชมกัน ไม่ขาย ติชมได้คับ
  • ติชมใด้คับสวยไม่สวยimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    Photo-0273.jpg 121K
    Photo-0270.jpg 96K
    Photo-0272.jpg 89K
  • ผมอยากรู้ว่าหน้าหมามันมีผ่าขาวนิดเดียว พอโตมามันจะหายไม มีใครเคยเจอบ้างimage
    ไฟล์แนบ
    Photo-0270.jpg 96K
  • เปิดราคามาเห่อะครับ
  • ขอเบอร์ติดต่อด้วยครับ บ้านแหลมครับ
  • ไม่จิงๆๆๆๆ
    ตั้งใจผสม
    ไม่มีหลุดมาผสม
    ไม่อยากเห็นว่าออกมาแล้วเป็นไง
    ชอบอยากเลี้ยง ผสมเองเลี้ยงเอง
    ไม่ต้องกลัวว่าไม่มีใครเลี้ยงต่อimage
    ไฟล์แนบ
    Photo-0182.jpg 125K
  • งามมากครับ :m15:
  • = = '

ทำผม ถึงตั้งกระทู้ใหม่ไม่ได่อ่ะ คับ
  • คำชมไม่มี มีแต่คำถาม อยากรู้ว่าจะเพาะขึ้นมาทำไมเยอะแยะ ดูจากในรูปก็มีเป็นฝูงอยู่แล้ว :001:
  • ใจมันรัก ครับ ที่บ้าน ยาเสพติดมาก โจรขโมยก้อมาก

คนมาเสพยาข้างบ้านหลังบ้าน คับ
  • เพิ่งคลอดเหรอ...อู๋ น้องหมาสวยดี
  • ตกลงว่าคุณparjak ขายลูกสุนัขครอกนี้หรือไม่คะ เพราะเห็นไปเสนอขายในอีกกระทู้ ถ้าขายช่วยทำตามกฏกติกาของเวปด้วยนะคะ ไม่อย่างนั้นจะถูกลบค่ะ
  • สวยดีครับ
  • นอนอยู่ในบ้านหนึ่ง วิ่งนอกบ้านอีกสี่ เกิดใหม่อีกหก รวม 11 ตัว อย่าลืมเอามาอับเดทให้ชมบ่อยๆนะครับ
    จะติดตามดู ก็อยากรู้เหมือนกัน ว่าเลี้ยงเยอะขนาดนี้ จะบริหารจัดการอย่างไร เผื่อจะเป็นประโยชน์กับคนอื่นด้วย

อีกอย่าง หสังว่าบริเวณบ้านมีรั้วมิดชิดป้องกันการหลุดออกไปผสมพันธ์กับหมาไทย หรือหลุดไปกัดใครนะครับ
    พิตบูลเป็นฝูงรุมกัดคน คงเป็นภาพสุดโหดประจำปีแน่ๆ
  • เวปใหนครับพี่ หมาพึ่งคลอดยังไม่ถึงเดือนเลย เอามาแชร์กันหน่อยดิ

ลงรูปลงเวปลงเบอร์โทรเลย

รอชมอยู่
  • แล้วจะลงให้ดูนะคับพี่ ผมมีความรับผิดชอบพอ เลี้ยงสามบ้านไม่ได้บ้านเดียว

แล้วจะลงรูปให้ดูดีกว่าไมคับ

นี้ไม่ได้ขายหรือแจก เอามาให้ชมกัน สวยๆๆยังขนาดนี้ ถ้าเเจกคงสนุกไปอีกนาน :-t :-t
  • ถ้าแจกผมเอาตัวหนึ่ง
  • ผมไม่ได้ลงเบอร์ไม่ได้ลงราคา แล้วผมบอกปล่าว ว่าจะขาย ~X( ~X(
  • เอาซิ คุณการ มาที่บ้านเลย :065:
  • ครับผม ของแบบนี้มันอยุ่ที่ จิตสำนึก ครับ

ผมคงไม่ไล่บี้ให้พี่parjak ยอมรับหรอกครับ

ให้เพื่อนๆพี่ๆในพิทบลูโซนตัดสินเองดีกว่าครับ

แค่นี้นะครับ ผมต้องไปทำงานเพราะลูกยังเล็ก เมียยังเด็ก

ต้องเก็บแรงไว้ทำงานทั้งข้างนอกและที่บ้านครับ

ปล.กระทู้ที่พี่parjak บอกว่าไม่ได้ลงเบอร์ไม่ได้ลงขาย พี่parjak อาจจะอ่านหัวข้อกระทู้รอบเดียวเลยยังไม่เข้าใจ ผมจะแปลใจความชัดๆให้ฟังนะครับ

พี่ jokernakhon เจ้าของกระทู้เค้าบอกว่า อยากซื้อพิทบลูตัวผู้ได้ใกล้ๆยิ่งดี

เค้าไม่ได้บอกว่า อยากเห็นลุกพิทบลูใครมีมาลงให้พี่เจ้าของกระทู้ติชมหน่อย นะครับ

พี่parjak ต้องเข้าไปทำความเข้าใจภาษาไทยใหม่นะครับ :)
  • เดี๊ยวพรุ้งนี้จะไปหาครับขอพิกัดด้วยครับ
  • totsapol ที่อยู่หน้าห้องสมุดปล่าว
  • rag_phare ผมก้อขึ้นหัวข้อกระทู้แล้ว ว่าเอามาให้ชมกัน ไม่ไม่ไม่ไม่ขาย

พี่rag_phare ต้องทำความเข้าใจในคำนี้ด้วยคับ

หรือ ถ้าผมไปทำใครไม่พอใจก้อขอโทษด้วย

ผมไม่มีความประสงเป็นอื่นใด ใว้ ณ.ที่นี้ด้วยครับ :m73:
  • มองจะเยอะกันใหญ่แล้วว่ะ....อะไรมากมาย...
  • 555555 โดนใจวะพี่ (พิตบูลเป็นฝูงรุมกัดคน คงเป็นภาพสุดโหดประจำปีแน่ๆ ) ป๋ามาคคนตรง 2000 ปีจิงๆๆ
    จิงอย่างทีป๋าแก่บอกอะ ถึงวันเวลามันผรีกกกสุดๆๆๆ ผมว่าเอาไม่อยู่อะ ต้องฟังป๋าแก้มากกกคับบบ
  • หวาดเสียวค่ะ ระวังน้องซนไปตีมันแล้วมันโมโหนะค่ะ น้องยังเล็กมาก
  • นอมรับทุกความคิดเห็นคับ
  • rag_phare นี่เสือกเขาไปทั่วเลยนะ :-@