ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แนะนำตัวน้องใหม่
  • โจลี่คับ
    ไฟล์แนบ
    DSCF2199.JPG 54K
    เจ็ท.jpg 8K
    โจ๋.JPG 9K
  • หัวขาว เจ็ทซี่
    สีน้ำตาล โจลี่ คร๊าบ
  • น่ารักจังเลย
  • สวยเลยมากเลยพี่ เด็กภูเก็ต
  • แหม๋พาขับมอไซค์เที่ยวดูอบอุ่นดีจริงๆ น่ารักมากมาย
  • :o001: น่ารักจังเลย
    ไฟล์แนบ
    5bb5aa1c9e41654c65ef6a230c3c254a.gif 114K
  • รูปเล็กจัง อยากดูรูปใหญ่ๆ แล้วจะถามว่า

ฝึกมันนั่งตรงที่วางเท้ายังไงอ่ะครับ พอดี อยากจะ พามันไปอย่างนั้นมั่ง
  • ผู้หญิงมาดกวน ^_^ เจ็ทซี่ คับ
    ไว้ว่าง ๆ จะเอารูปขำ ๆ มาให้ดูเล่นใหม่
    ถ้าอยากให้มันนั่งตรงที่ว่างเท้า คุณต้องหัดตั้งแต่เด็ก อ่ะคับ แล้วมันจะรักและหวงที่นั่งบนมอไซด์มันมั๊กมั๊ก
  • แดดมันร้อน
    ไฟล์แนบ
    01022009843-1.jpg 94K
  • รูปเดิมแบบชัดๆ ค้าบ
    ไฟล์แนบ
    DSCF2156-jojojo.jpg 105K
  • ที่บ้านก็ฝึกตั้งแต่เล็กๆค่ะเริ่มจากพาเค้ามาเล่นที่มอไซค์ฯบ่อย ๆ ค่ะค่อย ๆ จับขึ้นนั่งที่พักเท้า สตาร์ทมอไซค์แล้วออกรถช้าๆ ถ้าเค้าตื่นรถก็ลูบหัวเค้าเบา ๆ บอกแม่อยู่นี่นะทำบ่อยๆเดี๋ยวเค้าก็ชินไปเองพอชินแล้วเค้าจะนั่งได้เองค่ะ ต่อไปเวลาคุณสตาร์ทเค้าอาจจะวิ่งมาเอาขาหน้าสะกิดบอกขอไปด้วยก้ได้นะคะ