ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถามผู้รู้เรื่องการให้กินโครงไก่
  • ผมอยากทราบว่าโครงไก่ที่ให้กินเนี้ย 1 อาทิตย์กินกี่วันครับ หรือให้กินทุกวันครับ ขอบคุณครับ ^_^"
  • แรกควรให้วันเว้นวันก่อนครับ เหื่อให้ระบบลำไส้+กระเพาะ ทำงานก่อน
  • ขอบคุณครับ ^_^
  • แล้วแต่สะดวกครับของผม อาทิตย์ละ 1ครั้ง ครั้งละ 3โล (มี 3ตัว) ถ่ายพยาธิ เดือนละ 1ครั้ง
  • กินมันซะตั้งแต่เด็ก กินได้กินดีกินทุกวันไปเลย ฟันขาว ขนสวย อึดีกวาดง่าย
  • ของผมกินทุกวัน ยกเว้นวันที่ขี้เกียจสับ
  • กินทุกวันก็อร่อยทุกวันล่ะครับบบบบ :-)) :-)) :-))
  • ของผมกินดิบๆทุกวันไม่ต้องสับ :-bd
  • ลองเข้าไปศึกษารายละเอียดในนี้ดูก็ได้ครับ เป็นกลุ่มคนที่ใช้อาหารแบบสด หรือบาร์ฟน่ะครับ http://www.facebook.com/groups/219024264792379/files/
  • กินโครงไก่อ้วนทันตาเห็นคับ
  • สวัดดีครับทุกทั่น ผมขอแสดงคามคิดเห็นหน่อยก็แล้วกันนะครับสำหรับเรื่องการให้โครงไก่นั้นผมว่าสำหรับคนที่มีเวลานะครับส่วสำหรับคนที่ไม่มีเวลาหรือมีเวลาน้อยผมแนะนำกินอาหารเม็ดเหมือนเดิมไปเถอะครับแล้วส่วนความเชื่อที่ว่าให้กินโครงไก่แล้วกระโหลกจะเปิดใหญ่กระดูกจะใหญ่ผมว่ามันไม่จิงนะครับแล้วก็เรื่องกินโครงไก่แล้วทำให้อเวนมันก็ไม่ได้อ้วนทุกตัวนะครับอย่างของผมกินอาหารเยอะ+โครงไก่บดด้วยยังไม่อ้วนเลยกระโหลกก็ไม่เปิดเท่ารัยผมว่าจะเปิดหรือไม่เปิดอยู่ที่สายเลือดด้วยแหละครับจะหวังผึ้งโครงไก่อย่างเดียวก็คงไม่ใช่ที่นะครับบางตัวแทบไม่กินข้าวเลยตัวดันใหญ่ ท้ายนี้ผมก็ขอย้ำคำเดิมครับว่าการให้ของสดหรือบัฟนั้นสำหลับทั่นที่มีเวลาจิงๆ ทั่นดูหมาเทพก็พอครับ