ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอโทษทุกคนนะค่ะ
  • หนูมาดีนะค่ะทุกคน

ขอโทษที่พูดอะไรไม่ดี

หนู อยู่ นครสวรรค์

ใครเจอหนูก็ทักทายมั้งนะ

จะเลี้ยงมันไห้ดีที่สุด

:-D
  • ติเพื่อก่อ ติงเพื่อสร้างครับ คิดว่าคงไม่มีใครประสงค์ร้าย
    อยากให้เห็นคุณค่าของมันมากกว่าราคาค่างวด ศึกษาแนว
    ทางในการเลี้ยงดูมากกว่าจะมองในแง่สายของมัน เรื่องแบบ
    นั้นให้บรีดเดอร์เขาเป็นคนจัดการจะดีกว่า อีกอย่างยังไงซะคุณ
    ก็ได้รับมันเข้ามาเป็นสมาชิกในบ้านแล้ว เพียงแต่คนในนี้ส่วนใหญ่
    เขาออกตัวกันแรง นี่แหละเป็นสเน่ห์ของเวปหมาเวปนี้ผมถึงได้สิงอยู่
    ที่นี่ทั้งๆที่ไม่ได้เลี้ยงพิทบูลกับเขาสักตัว
    หวังว่าในวันข้างหน้าเราคงไม่ไม้รับข่าวร้ายนะครับ
  • ดีใจที่เข้าใจกัน ยังไงพวกพี่ๆ เขาจะต้องติดตามผลงานแน่นอน หมั่นเอามาโชว์ให้คนอื่นเห็นนะครับว่า "หมาดีไม่ดี" สายไม่ใช่สิ่งสำคัญเท่าใจเจ้าของ :o034:
  • ใช่ครับ ถ้ารัก ถ้าชอบกันจริง ขาเป๋ ตาเหล่ ยังไงก็ยังรักเหมือนเดิมนะครับ อย่างผมานี้รักจริงชอบจริง พิทบูลบ้านๆๆ หางคดๆๆยังรักมันกันทั้งบ้านผมเลยครับ เลี้ยงเขาให้ดี รักเขาให้มาก (ไม่มีสายให้ถามนะครับ555ร)image
    ไฟล์แนบ
    doงู.jpg 174K
  • พี่ไพรฑูรย์

คำสั่ง "เจ็ทโด้ หอมที" หรือ "เจ็ทโด้ หอมกันมั๊ย" สุดยอดเลยท่านพี่ แค่ได้ยินก็รู้แล้วครับ ว่ารักแค่ไหน

นัท
  • :-j :005: 555555555จุ๊บหน่อย ๆๆ เขาจะรู้ครับ ถ้างอลกันจะดีกันก็ด้วยคำนี้จริงๆๆ