ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PUPPY RED NOSE SUNSHIRO VS JUSTMIN สายเลือดใหญ่ๆแน่นๆ
  • ลูกหมาเกิด1สิงหาคมค่ะ สนใจโทรมาคุยกันได้สอบถามได้นะค่ะ081 8686236image
    ไฟล์แนบ
    313875.jpg 102K
  • สายทางพ่อหมาแบบชัดๆนะครับ แม่หมาคงรู้กันอยู่แล้วนะครับimage
    ไฟล์แนบ
    313944.jpg 74K
  • image
    ไฟล์แนบ
    314855.jpg 204K
  • ปู่+ยายimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    313945.jpg 67K
    313946.jpg 76K
    313947.jpg 54K
  • ต่อมาก็เด็กๆนะเริ่มจากM1
    ไฟล์แนบ
    IMG_2846.JPG 242K
    IMG_2931.JPG 165K
    IMG_2933.JPG 172K
  • M1imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2846.JPG 242K
    IMG_2931.JPG 165K
    IMG_2933.JPG 172K
  • เห็นแล้ว...กิเลส...ยุบหนอพองหนอ :063:

น่าจัดมาทำแม็กสักตัว :-D
  • รอชมอีกแล้วครับท่าน ;-)
  • M2imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_3058.JPG 184K
    IMG_3062.JPG 156K
    IMG_3066.JPG 196K
  • M3imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_3074.JPG 209K
    IMG_3075.JPG 206K
  • M4imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2957.JPG 146K
    IMG_2977.JPG 134K
  • โอ้ บ๊ะ เจ้า จอร์จ
    M1 M1 M1
  • ต่อมาก็มสาวๆกันนะคะ

F1ตัวนี้ที่สุดของที่สุดดูเอาเองคะimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2636.JPG 194K
    IMG_2638.JPG 185K
    IMG_2681.JPG 194K
  • F2imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2717.JPG 186K
    IMG_2719.JPG 191K
    IMG_2723.JPG 126K
  • F3imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2777.JPG 210K
    IMG_2783.JPG 163K
  • F4imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2797.JPG 218K
    IMG_2801.JPG 183K
    IMG_2804.JPG 173K
  • F5มีรูปเดียวคะเพราะจองแล้วimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2819.JPG 160K
  • F4ทั้งอกทั้งมุมขาสุดดดด
  • ขายกี่บาทอยู่จังหวัดอะไรมีใบเพดฯไหมทำไมไม่ลงให้ครบคับ???
    เรามีกติกามีกฏกรุณาทำตามกฏด้วย...เพื่อจะได้เป็นสังคมพัฒนาแล้วคับ
    เวปพิทบูลโซนไม่ใช่จัตตุจักรนะคับ....ขอบคุณคับ ^:)^
  • แร๊งงงงงง!!!
  • ขออภัยด้วยค่ะพี่ เพดของพ่อกะแม่หมา อยู่ในเพดออนไลต์ล่ะค่ะ ลูกหมาอยู่เชียงใหม่ค่ะ :013:
  • เดี๋ยวน่ะคับผมงงกับไอ้เพดฯออนไลด์คือแบบว่าจะปริ๊นออกมาตอนไหนก็ได้ใช่ไหมคับที่ผมเข้าใจคือใบเพดฯที่เป็นกระดาษอ่ะคับ
    คือแบบว่าซื้อลูกหมาแถมกระดาษ1ใบอ่ะและไอ้กระดาษที่แถมก็ต้องมาจากสมาคมหรือชมรมหมาที่เค้ามีมาตรฐานสามารถยืนยันสายพันธ์ุหรือเป็นที่ยอมรับในวงการหมาคับ...????ๆ
  • ค่ะ หนูก็รออยู่ค่ะ พอดีคุณนกเค้ายังไม่ส่งมาให้
  • ลูกหมาสวยครับ ;;)
  • ราคาครับ สวยเลย..........ทีเดียว
  • ถึงคุณ Gio นะครับผมอ่านมาหลายครั้งล่ะเหมือนคุณจะไม่ค่อยเข้าใจอะไรเท่าไหร่

หมาทุกตัวที่มีในเพ็ดดีกรีออนไลน์ จะมีใบกระดาษจากคุณนกส่งไปให้เจ้าของทุกตัวแหล่ะครับ เพราะฉะนั้นหมาที่มีเพ็ดดีกรีออนไลน์ก็คือหมาที่มีใบเพ็ดครับ
    ที่เค้ารณรงค์กันอยู่ก็คือ ให้พ่อแม่หมามีใบเพ็ด ไม่ว่าจะสมาคมไหน และทางเวปยังเปิดโอกาสให้พ่อแม่หมาที่ไม่มีใบสามารถทำเพ็ดของ abc เพื่อเป็นการเปิดโอกาสให้อีกด้วย และหลังจากเจ้าของหมาขายลูกหมาแล้ว ต้องทำใบเพ็ดให้ลูกหมาทุกตัวเพื่อส่งให้เจ้าของใหม่ครับ

ผมดีใจนะที่มีคนอย่างคุณในเวปเจ้าของเวปจะได้มีคนช่วยกรองเรื่องนี้ แต่ก่อนจะพิมพ์อะไรหาข้อมูลมาให้ดีๆก่อนครับจะได้ไม่ต้องอายคนอื่นเค้าครับ
    จึงเรียนมาเพื่อทราบด้วยความเคารพอย่างสูงครับ
  • เชียร์M1ครับบบสุดๆไปเลย
  • สวยเลย :063:
  • ขอโทษด้วยคับผมค่อนข้างจะล้าหลังในโลกอินเตอร์เน็ตคับ
  • น้องนิ่มเลี้ยงหมาดีมากๆๆ
    เลี้ยงดนเดียว ดูแลคนเดียว ลูกหมางามได้ขนาดนี้ ไม่ธรรมดา

ขอเชียร์ เต็มที่เลยยย

แต่ยังไง...
    ช่วยเลือกคนซื้อดีๆนะ หมาเทพระดับนี้ไม่ใช่ทุกคนจะเลี้ยงได้ดีเหมือนกันหมด :m01: :m01: :m01:
  • @ Hazal2d0uS :063:
  • สวยๆทั้งนั้นเลย :o040:
  • ผมเห็นคุณ Gio_ ใครตั้งกระทู้ลงขายลูกหมาไม่ได้ต้องเข้ามา พูดประมาณว่า มีใบเพดป่าวมีโน้นมีนี่ป่าว ตัวคุณยังไม่รู้อะไรมากเลยคุณไปกล่าวหาเค้าก่อนเลย หัดดูหัดรับฟังบ้างไม่ใช่ มีโน้นมีนี่ ป่าว คนแบบคุณเนี้ย เหอะๆ จริงๆเลย
  • สวยครับ :063:
  • M 1 = จองแล้ว
  • ใจเย็นฯ ครับ คุณ Gio_ ก็ไม่เข้าใจเหมือนผมเช่นเดียวกันเนื่องจากไม่มีความรู้เรื่องเพดดีกรีออนไลน์ว่ามัน
    คืนใบอะไร และมันจะเอามาจากไหน จะเป็นประโยชน์อย่างไรกับตัวลูกหมา พ่อ แม่+ ฉะนั้นการตอบควร
    ต้องดูเจตนาของเจ้าของความเห็นเข้าให้ถี่ถ้วนเสียก่อน มิฉะนั้นก็จะเป็นการโต้ตอบกันไปมา ซึ่งไม่ก่อนให้
    เกิดประโยชน์ใดๆ ต่อสังคม และเวบนี้ด้วยครับ ขอแสดงความนับถือครับ
  • ขอโทษนะค่ะคุณ Tawee_1959 คุณว่า M 1 จองแล้วเนี่ย จองที่ไหน ล่ะจองก่ะใคร ไม่ทราบค่ะ
  • :063: สวยโคตรครับ :033:
  • ขอโทษนะครับ ผมรู้สึกผิดมากที่ทำอะไรไปโดยพลการ แต่มิได้มีเจตนาที่จะลบลู่เจ้าของแต่อย่างได เป็นความผิดของผมเอง ผมเสียใจในการกระทำของผมครับ ขอแสดงความนับถือครับ
  • คุณMemoคนอย่างผมมันเป็นงัยถามหน่อยปัญหาเยอะนักเหรอผมนะลูกผู้ชายพอผิดเป็นผิดถูกเป็นถ้าผมผิดผมก็ขอโทษ
    เพราะผมไม่ค่อยมีสมองผมมีแต่กำลัง....
  • โจ้ทำดีแล้วครับ ถึงจะมีผิดพลาดบ้างก็เพื่อประโยชน์ของคนส่วนใหญ่ ทำผิดแล้วกล้าขอโทษก็ดีแล้วครับ ลองนึกดูถ้าไม่มีคนแบบนี้แล้วพวกจะทำหมาขายอย่างเดียวคงจะตามมาอีกเยอะน่ะครับ
  • ใจเย็นๆกันนะค่ะพี่ๆ หนูไม่ได้ถือโทษ โกรธอะไรเลยค่ะ :005:
  • ขอบคุณนะค่ะ สำหรับคำติชม :013:
  • ตัวเองก็ใจเย็นด้วยนะจ๊ะ ลูกหมาทำใบ ABCให้ทุกตัว อยากได้ใบไล่สายเลือด เดี่ยวให้น้องๆทำให้
  • เจ้าอ้าย ขอบคุณเจ้า :006:
  • M 1 จองล่ะนะค่ะ F 5 จองล่ะนะค่ะ
  • สวยโคตร
  • วัดมวยกันเลยครับ * แรงๆ กันจัง
  • ใบเพดของ ABC จะแตกต่างต่างจากใบเพดอื่นๆคือ เรามีเพดออนไลน์ให้ตรวจเช็คข้อมูลด้วยครับ
    คือใครสมัครทำใบเพดกับ ABC เราจะขึ้นออนไลน์ให้ด้วยครับ
  • ใบเพดของ ABC จะแตกต่างต่างจากใบเพดอื่นๆคือ เรามีเพดออนไลน์ให้ตรวจเช็คข้อมูลด้วยครับ
    คือใครสมัครทำใบเพดกับ ABC เราจะขึ้นออนไลน์ให้ด้วยครับ

:063:

นี่แหละเช็คง่าย...ได้ใจความ :-D
  • วันนี้นกทำใบเพดออกมาปึกใหญ่ วันจันทร์น่าจะส่งได้ครับ

เขารายงานมาว่า มีสมาชิกบางท่านทำใบเพดให้นานแล้ว แต่ทียังไม่ได้รับเพราะท่านเห็นแก่ตัวเกินไปเอาเปรียบคนอื่น ใครรู้ตัวรีบจัดการให้เรียบร้อยนะครับ