ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฝากถืง อาไพทูล+อาร์ม
  • image นัง เตียม ตัว ฝืก
    ไฟล์แนบ
    IMG_6628.JPG 211K
  • คงจะเป็นหลังงานลากครับ ช่วงนี้ฝึกเชื่อฟังคำสั่งเบื้องต้นก่อนเด้อครับ
    แล้วทุกอย่างจะง่ายขึ้นมาก ใจเย็นๆเด้อ อีกไม่นานได้เจอกันแน่ครับ

แต่ที่แน่ๆ 29 นี้ เจอกันก่อนครับ image
    ไฟล์แนบ
    DSCN5680.JPG 78K
  • มัวแต่ยุ่งหลายอย่างครับ ทั้งงานประจำ และงานเสริม จึงไม่ค่อยไล่กระทู้ เพิ่มจะเข้ามาเห็นครับ อันดับแรกไงก็เชิญมาชมงานก่อนนะครับ เพื่อจะได้เห็นของจิง แล้วจะเข้าใจมากขึ้นครับ
  • ครับ เจอกัน 29 ก.ย.55 ที่ขอนแก่นนะครับ มาดู ศึกษาก่อนครับ =D>