ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สายใช้งาน bully rednose รวมกันที่ชัยภูมิ
  • สวัสดีครับวันดีใจที่ได้เจอคนรักพิทบูลเหมือน รวมกันได้ไม่ว่าสไตร์ไหนimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_3539_resize.JPG 107K
  • คุณไก่image
    ไฟล์แนบ
    IMG_3556_resize.JPG 135K
  • พี่ชลเจ้าถิ่นimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_3557_resize.JPG 114K
  • สาวน้อยตัวเดียวของเล่นimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_3550_resize.JPG 103K
  • สุดหล่อของเราimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_3555_resize.JPG 145K
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_3541_resize.JPG 114K
  • สนุกกันใหญ่เลยนะพี่ๆตัวดำงามไม่เบาเลยนะครับเอาไว้เจอกันที่งานลากแล้วกันนะพี่ๆจะจัดให้หนักๆเลยครับ ช่วงนี้ตำรวจบ้านไม่ปล่อยตัวเลยครับ :-)) image
    ไฟล์แนบ
    SDC10970.JPG 266K
  • มาเร็วเคลมเร็วจริงๆพี่เก่ง สายใหน แบบใด ลูกใคร จะถูกจะแพง จะแดงหรือดำ มันก็พิทเหมือนกันทำไมมันจะคุยกันไม่รู้เรื่อง
  • ถ้าขี้เมามาด้วย ป่านนี้ก็ยังไม่กลับเนอะไก่เนอะ
  • โฉมหน้าขี้เมาครับ555image
    ไฟล์แนบ
    IMG_3319_resize.JPG 92K
  • พี่เก่งก็ไปว่าแก เดี๋ยวแกงอนนะนั่น ถ้าแกมายาวแน่ๆใช่มั๊ยพี่กอล์ฟ
  • ผมนับถือคุณไก่จริงๆ มีงานที่ไหนเจอทุกงาน ระยะทางไม่เป็นอุปสรรคจริงๆ ^:)^
  • หมาสวยสวยทั้งนั้นเลยครับ