ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สนใจอยากเลี้ยง กำลังศึกษา
  • ช่วยหน่อยนะครับ ผมอยากทราบว่าพิทบูล มีสายไหนบ้างครับ ลักษณะอย่างงัยบ้าง มีรูปให้ดูด้วยและอธิบายประกอบด้วยจะขอบคุณมากๆครับ
  • จมูกแดงๆคับ(มั้ง)
  • :o001: ต้องบอกความต้องการของเราก่อนครับ ต้องการแบบใหนแนวใหน สูง เตี้ย ใหญ่ ผอม หรือ หุ่นนายแบบ-*- หัวโต
    :o001: แล้วค่อยเลือกครับ หลักๆก็มี บูลลี่ เตี้ย ล่ำตัน บางครั้งก็หัวโต,สายประกวดมั้งครับ gaff หุ่นดี๊ดี,สายกัด คล้ายๆหมาไทยครับ หน้าออกพิทบูลแต่ลีลาการกัดชั้นเซียน,หมาแดง(จมูกแดง) มีหลายแบบ สูงใหญ่ บึ๊ก เตี้ยมาหน่อยล่ำ จี๊ด ผมมีความรู้แค่นี้หล่ะครับเพิ่งหัดเลี้ยงเหมือนกันครับ เหอๆต้องรอเซียนมาบอกอีกทีครับ
    :o001: แต่ที่สำคัญเลยให้ดูพ่อแม่เป็นหลักครับ พ่อแม่ จะมีผลให้เด็กๆออกไปทางนั้นครับ ส่วนตัวผมชอบใหญ่ๆครับ สะใจดีแท้
  • ดูรูป Tigger พิทบูลพัทลุง วันที่ 3/2/52