ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• อายุ สี่เดือนคร้าบ เจ้าขุน พิทฝั่งธน
    ไฟล์แนบ
    ย่อ_resize_resize_resize_resize.jpg 67K
  • โอ้วโหรอชมตั้งนานลงรูปเดียวเองอ่ะ
    4 เดือนถือว่าใหญ่นะครับเนี่ย
    ลงรูปมาเยอะๆหน่อยสิคร้าบบบบบบบบบ
  • ไปเดินเล่นที่อนุสาวรีย์พระเจ้าตาก ทุกเย็น
    ไฟล์แนบ
    kun 4_resize.jpg 56K
  • เพิ่งหัดลง รอก่อนครับขอบคุณครับคุณ วีโก้ ที่สั่งสอนวิชาย่อรูป
  • จากอดีต สู่ปัจจุบันครับ
    ไฟล์แนบ
    เย็บ_resize.jpg 45K
    ตัดตกแต่ง_resize.jpg 49K
    DSC00048_resize.JPG 40K
    สลบ_resize.jpg 38K
    DSC00041_resize.JPG 36K
  • โหมาเป็นชุด
    มาร์ดกิ้งสวยนะคับเนี่ย
    เรื่องวิชาก็พูดซะเกินแค่นิดหน่อยหน่ะคับ
    ว่าแต่ชื่อคุณ จอมทับ ใช่มั๊ยคับ
    กร๊ากกกกกกกกก
  • ไม่ตัดมันก้อดูน่ารักดีออกน่า
    แต่ว่า 4 เดือนดูตัวใหญ่จังอ่ะ
  • :o001: มีภาพประกอบการตัดหูด้วย อิอิ นี่เข้าไปถ่ายเองกับมือเลยหรอครับ
  • ตอนผมตัดผมไปรอข้างนอกเรยกัวไม่ก้าดู
  • อ้าวคุณ จอมทับ:o018: วงเวียนพระเจ้าตากซ่อมบำรุงเสร็จแล้วหรือครับ เห็นเขาบอกว่าสวยไม่ใช่หรือ ตอนเดินพาเจ้าขุนข้ามไปไม่ลำบากหรือครับ เพราะรถเยอะมากๆๆ ผมอยู่ท่าพระครับ ยินดีที่รู้จักครับผม....:m087:
  • :o001:เข้าไปกำกับคุณหมอเองเลยครับ หวาดเสียวเหมือนกัน เห็นเลือดแล้วจะเป็นลม ส่วนวงเวียนใกล้เสร็จแล้วครับสวยครับ มีทางข้ามและสัญญาณไฟครับ ว่างเชิญนะครับคุณ AA:o036:
  • เจ้าของชื่อจอมทับ
    หมาชื่อขุนแผน

สาวๆหนีให้ไกล
    อิอิอิ
  • เจ้าชู้ทั้งคนทั้งสุนัขเลยครับ...แค่ชื่อก็กินขาดแล้ว แต่ 4 เดือนมัยมันใหญ่จังเลนครับให้กินไรเนี่ย...
  • ผมว่ายังงัน 4 เดือนใหญ่มาก
  • :m010::m127:เห็นรูปแล้วสยองดีจังเนอะ กล้าถ่ายรูปด้วย
    ผมเห็นเลือดแล้วขาอ่อน......ทุกที
    แต่ลูกหมาน่ารักดีคับ มาร์คกิ้งสวยดี
  • :001: หมอใช้มีดหมอหั่นใบหูเลยหรอครับ
  • 4 เดือน น้ำหนักเท่าไหร่แล้วครับ ใช้อาหารอะไรโด๊บครับ
  • หมอใช้คีมหนีบ กรรไกรตัดตกแต่งครับ กินยูคา ไข่ต้ม กล้วยน้ำว้า เดี๋ยวชั่งแล้วมาบอกครับผมเองว่ามันโตช้านะ เพราะมุมภาพป่าว:m019:
  • คุณเห็นมันทุกวันก็ว่ามันโต่ช้าแหล่ะคับ
    ลองเอามาฝากผมซัก 2 ปีแล้วมาดูสิ
    อิอิอิ
  • ขอแก็ชื่อหน่อยนะครับ ชื่อของหมาพี่จอมทัพคือ ขุนพลครับไม่ใช่ขุแผนครับ
    สำหรับเจ้าขุฯนี่ตัวจริงตันมากๆเลยแรงขับก็ดีมากๆเลยในส่วนของสาย gotti ผมว่าแหลมเลย
  • :006:555555555555ฝากเลี้ยงสัก3วันได้ป่ะจะไปเที่ยวซะหน่อย
  • กร๊ากกกกกก
    นึกว่าขุนแผนอ่า 555+

3 วันไม่เอาอะคับเดี๋ยวคิดถึงมัน
  • :002:... หุหุ เรา ก็ เคย โดน.......เสียวอะ:002:
    ไฟล์แนบ
    IMG0191A.jpg 19K
    IMG0190A.jpg 28K
    IMG0189A.jpg 23K
  • ลิ้น..จุกปากเลย..หรอคุณMANฯ..:002: