ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถึงคุณ 2_wheel หรือ pop
  • ลูกหมาที่จะชื่อราคาเท้ใหรคับ
    ชื่อจากที่ใหน
    ที่บ้าพึ้งชื่อมาชวยมากเข้ามาดูใด้นะคับ
    เบอร์ผม 0876280270
  • หวัดดีครับท่าน jozz
    ผมจองกับคนรู้จักครับ ลูก one one + Summer ราคา(ขอปิดเป็นความลับ) (ไม่ทราบมี Mail ไหมครับ เดี่ยวเบอร์ผมให้ทาง Mail ดีกว่า)
    ผมออกตัวก่อนว่าผมพึ่งรู้จัก Rednose ได้ไม่นานมานี้ (รู้มาจากคนที่รับจองลูกหมา)
    ก็เลยมีความสนใจ ลองศึกษาข้อมูลทาง Net ดูแล้วสายพันธ์นี้มันมีความน่าสนใจ
    มันสวยแบบลึกลับดี ก็เลยอยากได้สายพันธ์ที่มีความเป็น Old Family
    พอดีหมาของทางคนที่แนะนำเขาออกลูกก็เลยสั่งจอง 1 ตัว ตอนนี้รออีก 2 เดือนถึงจะได้รับ

ถ้าได้น้องหมาอาจขอความรู้ด้วยนะครับ
    อาจจัด Meeting กันเล็กๆของกลุ่มคนภูเก็ตนะครับ
  • ดีคับเรามารวมตัวกันดีกว่าคับ
    ทำเป็นกลุ่มมันคงจะมันดีนะคับ คุณ POP
    เดี่ยวคืนนี้ส่ง Mail ให้นะคับ:063:
  • ดีครับท่าน Jozz
    มือใหม่อย่างผม ถ้าได้เข้ากลุ่มPitที่ภูเก็ตน่าจะดี
    เพื่อมีข้อมูลแลกเปลี่ยน หรือหากิจกรรมให้น้องหมาใหม่ๆ
    เช่นจัดแข่งว่ายน้ำ (ภูเก็ตทะเลเยอะ) :013:เอาอะไรทำนองนี้นะครับ

รอผมได้น้องหมาก่อน เดี๋ยวจะเอาเข้าไปเล่นด้วยครับ :062:
  • teufel_gigt@hotmail.com
    เมลของแฟนผมคับ
    ส่งเบอโทรมได้เลยคับ
  • ดีครับท่าน Jozz
    ผม Mail เบอร์โทรไปให้แล้วนะครับพร้อมรูปลูกหมาที่จองไว้
    เออท่าน Jozz มีรูปเด็กน้อยPit ที่ได้มาใหม่ไหมครับ
    ท่ามีลงไว้ในนี้ก็ได้ครับ
  • คับเดียวทิ้งไว้ให้คับ ขอบอกมันเเสบจิงๆ