ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เรียนถามเพื่อนสมาชิกครับ
  • มีเพื่อนท่านใดที่มีบ้านเช่า หรือรู้จักบ้านเช่าที่สามารถนำเจ้าพิทมาเลี้ยงได้
    เเถว บางใหญ่ หรือเส้นงามวงค์วานตัดมาบางใหญ่
    หรือบริเวณใกล้เคียงก็ได้ครับ ขอด่วนหน่อยนะครับ
    พอดีว่าได้งาน ต้องเริ่มงานวันพุทธนี้เเล้วครับ
    ไม่อยากทิ้งเขาไว้ที่บ้านตามลำพัง(น้องฝากหาบ้านนะครับ)

ขอรบกวนเพื่อนสมาชิกเเถวบริเวณดังด้วยนะครับ
    ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ

• ฝากกี่วันคับ หมาอายุกี่เดือนแล้ว อยุ่ต่างจังหวัดคับสนใจมาคุยกันได้คับ
  • ถ้าบ้านเช่า ได้ทุกที่นะครับ แต่ห้องเช่านี้ลำบากหน่อย พอบอกงบประมาณหน่อยได้ไม่ครับ จะช่วยหาอีกแรง เดินทางเส้นนั้นทุกวัน
  • ถ้าบ้านเช่า ได้ทุกที่นะครับ แต่ห้องเช่านี้ลำบากหน่อย พอบอกงบประมาณหน่อยได้ไม่ครับ จะช่วยหาอีกแรง เดินทางเส้นนั้นทุกวัน
  • บ้านเช่าครับ ต้องไปทำงานเเถวนั้น
    อยากเอาพิทไปเลี้ยงที่นั่นด้วยครับ
  • เกือบทุกหมู่บ้านเลยครับ ทั้งเส้นบางบัวทอง ทั้งเส้นบางใหญ่ ต้องลองวิ่งหาดูตามหมู่บ้านดูครับ ดีครับจะได้มาอยู่แถวนนท์เหมือนกัน
  • ยินดีด้วยกับงานใหม่นะท่านมานพ

ฝากเพื่อนๆใครอยู่แถวนั้นเป็นธุระให้หน่อยนะครับ
    เอาบ้านราคาถูกๆ เลี้ยงหมาได้ ผีดุหน่อยก็ไมเป็นไร กร๊ากกๆๆๆ
  • ไม่ใช่ผมครับเสี่ยมาร์ค เป็นน้องที่เลี้ยงเรดโน๊ต
    เเต่ไปได้งานเเถวนั้น ยังไง ก้อรบกวนสมาชิกเเถวนั้นด้วยนะครับimage
    ไฟล์แนบ
    308990.jpg 54K