ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เที่ยว หาดสมิหลา
  • หลังจากฝนหยุดตก,,,,,,เลยพาเจ้ากล๊อก เที่ยวหาดสมิหลาครับimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    มิหลา4.JPG 86K
    มิหลา5.JPG 113K
    มิหลา1.JPG 105K
  • พัฒนาการของมันสุดยอดจริงจริง...หาดก็สวย
  • โอ้ ลูกใครครับนี่ แต่ผมเห็นหน้าแล้วพอจะเดาได้นะ ผมว่ายังไงๆไล่สายต้องมีBangeeของคุณต้าแน่ๆ สายนี้จ่ายลูกหน้าตาดีเป็นเอกลักษณ์เลย นี่คงเป็นรุ่นหลานBangee ผมดูแล้วตัวนี้ก็ยังถอดแบบรุ่นลูกมาเลยครับ ผมมีลูกBangeeตัวนึง ซื้อมาจากคุณต้านานแล้ว ชื่อHooray ครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับimage
    ไฟล์แนบ
    266422.jpg 189K
  • ท่องเที่ยวทั่วไทยกับเพื่อนแท้สี่ขาข้างกาย เพลิดเพลินเจริญใจจริงๆนะ อิอิ
  • ยินดีรู้จักครับ คุณSAWI ครับ เจ้ากล๊อก17 เป็นหลานBangee ครับ ลูกของRobinhood ของคุณ กอล์ฟ
    ครับ ตอนนี้ อายุ 5 เดือน 11 วันแล้วครับ
  • เด็กชุดนี้มาดีกว่าพ่อตอนอายุเท่ากันอีกครับ เลี้ยงดีมากๆครับพี่อำนวย :-D
  • เห็นลูกๆหลานๆBangeeแล้ว รู้สึกดีครับ :063:
  • ผมติดตามbangeeมาพอสมควร จ่ายลูกสุดๆ หน้าตาเหมือนกันทุกตัวหัว กราม ลิปไม่เป็นรองสายไหน หล่อครับชอบชอบ แถมลูกไปมีหลานต่อก็ยังนิ่งไม่มีเพี้ยนเลย ถ้าพัฒนาความสูงไปซัก25+คงจะมันส์
  • เจ้ากล็อกสุดหล่อ...ป๋ามาร์คชมแล้วเจ้าลูกชาย...เอาอย่างพี่ กรามล็อค เลยนะเจ้า...