ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ฝากเด็กใหม่ด้วยนะครับ จันแดง THE REDDRAGON

• ฝากด้วยครับ บารมี THE REDDRAGON พอไหวไหมครับพี่เบียร์
  • เท่ห์มากพี่เก่ง :m01:
  • เชียเรอร์คุณเอกก็ไม่เบานะครับ หัวมันโดนใจจิงๆimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_3750_resize.JPG 72K
  • สภาพหลังซ้อมครับimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_3760_resize.JPG 61K
  • เยี่ยมมากครับ คุณเก่ง ทั้งจันแดง และ บารมี ไหนบอกไม่ค่อยได้ซ้อม ต้องให้พ่อซ้อมคอ พ่อ ก่อนไง555 :063: :063: :063:
  • เจ้ากล๊อกมัวแอบหลีสาวยุเลย...ตามทันไหมเนี่ย :-)) image
    ไฟล์แนบ
    gggg.JPG 90K
  • ของเด็กผมทำไมมันนั่งๆนอน แบบนี้ :002:

image

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_3887.jpg 184K
    IMG_3834.jpg 146K
  • จะรอดูรอชม นะครับ
  • คนไม่กล้าเข้าร้านเพราะไอจันเนี้ยแหละimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_3809_resize.JPG 98K
    IMG_3809_resize.JPG 98K
  • ต่อไปมีศีกสายเลือดแน่ๆ 5555. งามกันทุกตัวเลยนะครับ.
  • หน้าหวานไหมครับ บารมีimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_3793_resize.JPG 113K
    IMG_3796_resize.JPG 107K
  • เผ็ดดดมากกว่าพี่เก่งฮ่าๆ
  • พี่เก่งถ่ายไอ้จันออกมาใหญ่แต่หัว55ตัวจริงสวยสมส่วนมากครับตัวนี้ฟันธงยกเว้นจู๋เพราะยังเด็กอยู่อิๆ :-D
  • มันต้องถ่ายแบบนี้สิพี่เก่งภาพเก่านะหรือว่าไม่อยากโชว์55image
    ไฟล์แนบ
    SDC11004.JPG 252K
  • บารมีกระตือรือล้นดีครับ รอก่อนเดี๋ยวจะเอาตัวนี้ไปขย่ม Red Dragon Team 555...image
    ไฟล์แนบ
    Red Ares 1.1.JPG 77K
  • แต่ละตัวแจ่มๆทั้งเลยครับ..
  • นี่ผมว่่าต่อไปรุ่นใหม่ๆ บนสนามลากคงดุเดือดเผ็ดดร้อนแน่ๆเลยครับพี่ๆ.
  • อนาคอาจจะทำลายสถิติที่มีอยู่ก็เป็นได้.....เอาใจช่วยครับสหาย
  • ขอบคุณทุกกำลังใจนะครับ พี่ๆ เพื่อนๆ ทุกท่านimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_3834_resize.JPG 115K
    IMG_3820_resize.JPG 115K
  • สวยๆใหญ่ๆทั้งนั้นเลยนะครับ
  • :m01: :m01: :m01:

บารมี หน้าได้ใจมากๆๆ :-D อนาคตไม่ไกลสนามลาก ร้อนระอุกว่าเดิมหายเท่าแน่นอนครับ :063:

ยังส์เจเนอเรชั่น รอแจ้งเกิดเพียบ :X
  • ต่อไป มีหมุเนื้อหวานๆ กินกันไม่หวาดไม่ไหว แน่ๆ ฮา .....

ดูถูกไว้ก่อนเลย แน่จริงเอาชนะคำดูถูกนี้ให้ได้ แต่เตือนไว้ก่อน ถ้ามาอยุ่รุนเดียวกับ สองขุนศึกสะท้านโลกันต์ เดอะ เกมส์ และ เดอะกราม ทำได้ดีที่สุดก็คง อันดับสอง ฮ่าๆๆๆ
  • เอาแล้ว ต้องปลุกไอ่ซันซัสให้ตื่นแล้ว red dragon สาขาปราจีน & กลุ่มพิทปราจีน รีบฟิตกันหน่อย ปีหน้าจะเป็นหมูหรือเป็น? ดีครับ. พี่มาร์คมาแล้ว :062:
  • สนับสนุนให้สร้างนักรบ มาดับซ่าส์ สองเทพ แห่ง พิตบูลโซนแค้มป์ครับ
    ใครมีฝีมือ มาหาเบียร์ฟรีกินได้เลย แต่ถ้ามือไม่ถึง ก็ต้องเสียใจด้วย ฮิ้วๆๆๆ

เห็นคนเอาหมามาทำกิจกรรมแล้วมีความสุข แต่เห็นพวกมือใหม่จ้องจับหมาปี้กันแล้วเศร้า
    ความรู้เท่าหางอื่ง ลำพังแค่หมาตัวเดียวที่เลี้ยงอยู่ยังไปไม่รอด แต่สะเอ่อะจะบรีดหมาขาย ฮ่าๆๆ

หาเรื่องหลอกด่าแม่ง ดื้อๆแบบนี้ละว่ะ ฮา ...................
  • Wow! ยินดีด้วยครับ ต่อไปสงสัยแข่งกัน 2 วันแน่เลย ว่าที่นักกีฬาเพียบ
  • ที่ 2 ก็ยังดีครับ จะได้ซื้อเบียร์ให้ป๋าดื่ม อิอิ
  • อ้าวนึกว่าจะพยายาม ลบคำสบประมาท ฮ่าๆๆ

• จะพยายามให้ได้ที่ 2 นะครับ

• อันนี้ขอที่ 3 แล้วกันนะครับ