ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถึงพี่มลชะอํา
  • นานาและอ้วนท้อง 1 เดือนแล้วนะครับ
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment8.jpg 4K
    GetAttachment4.jpg 3K
  • ดีใจด้วยนะ.. ตอนนี้เจ้าสไปร์ก้อคลอดลูกออกมาแล้วนะ 10 ตัว ตาย 7 ตัว เหลืออยู่ก้อ 3 ตัว ผู้ 2 ตัว เมีย 1 ตัว คลอดวันที่ 17
    ธ.ค.51 ลูกของมันก้อได้ 1 เดือน 23 วัน
  • คิดถึงเจ้าแสบ,เจ้าอ้วน,และก้อนานา....นะ แล้วเป็นงัยกันบ้าง...เงียบไปเลย
  • ตอนนี้กลับมาอยู่บ้านที่พัทยาแล้ว แสบก้อแผลเต็มตัวอีกแล้ว เพราะว่ามันเที่ยวไปกัดเค้าไปทั่วเลย ตอนนี้ก้อกำลังรักษาตัวอยู่ นานกับอ้วนก้อสบาย ( เจ้าของก้อสบายดีน่ะครับ ) ถ้ามีโอกาสดีๆจะลงไปเที่ยวหา เออพี่แล้วตัวไหนพ่อพันธ์ที่ทับกับสไปส์ครับ ส่วนนานาทับกับพ่อพันธ์เรดโน้ส ส่วนเจ้าอ้วนทับกับพ่อพันสายโชว์สีดำ-ขาว เดี๋ยวว่างจะเอารูปลงให้ดู หวังว่าพี่และครอบครัวคงสบายดีน่ะครับ ว่างๆก้อลงรูปหมาให้ดูหน่อยน่ะครับ ไปแล้วน่ะ