ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มิสติ้ง คลอง 6
  • ข่าวดี ตอนนี้ เลื่อนวันกลับแล้ว กลับ สุราด วันที่20 ยังไงจะพยายามไปให้ได้ แล้วงานนี้มี สุรากินไหมเนี้ย
    ไฟล์แนบ
    20080825223423.jpg 9K
  • อีกนิด
    ไฟล์แนบ
    444442.jpg 74K
  • โชว์ บรรยากาศกันไปเลย ท่าน โต้ง 5555+ เอาเป็น วันที่ 14 - 15 เนี่ย วันไหนดีครับ

ใจผมอยาก 14 เพราะวันเสาร์ พอ อาทิตย์จะได้พัก ท่านที่เหลือว่าไงครับผม
  • :012:วันเสาร์ผมมีเรียนบ่าย1-4โมงเย็น
    :014:วันอาทิตย์มีเรียนบ่าย4-1ทุ่ม
    :030:งานเริ่มกี่โมง จะได้จัดเวลาไปครับ
  • แหม่....เห็นบัวเหล้ก แล้วชักอยากเข้าไป คลองชะแล้วชิเรา
    คลอง6ที่ มิสติ้งเยอะเลยครับ
    -------------:006:
  • คงจัด เวลาแดด ร่มๆ แล้วอ่ะครับ ซัก 15.00 ก็ ทยอยกันไปได้แล้ว ประมาณนี้
  • ท่าน A_TIME ถ้ามาเดี๋ยวเลี้ยง ช่อจันทร์ ทีนึงเลยอ่ะ คริคริ
  • :o001:อย่าลืมมางานทีพี่จัดนะโต้ง ที่สุราษฎร์นะบ่าย3โมงสถานที่ในรูปเลย ริมน้ำ
    ไฟล์แนบ
    IMG02156.JPG 44K
    IMG02183.JPG 46K
  • ลืมบอกวัน วันที่8ก.พ52 เรื่องหมามากันตูมมมมมมม
    ไฟล์แนบ
    IMG02139.JPG 63K
  • โอ้โห เมืองหอยใหญ่ :m110:ไข่แดง
    น่าไปเที่ยวจัง:m001:
  • สถานที่ ที่ไหน
    วันที่อะไร พี่ไม่มีปัญหา นะ หยก
    อยากให้ หยก กะเจี้ยบ ประสานคน อื่นๆ ด้วย
    บ่อกคร่าวๆ ได้เป่า รวมกันที่ไหน ร้านอะไร มีแผนที่ด้วย เจ๋งโคด

โต้ง พี่ ขอเอา จอนห์นี่ ไปเดินเล่นด้วย กลัวโต้งเหงา

เออ แต่ วันที่14 แฟนใครจะงอนหรือเป่า น่าคิดเหมือนกัน
    วันวัน ตู ก็ดูแต่หมา วาเลนไทน์ ตู ก็คบกับเพื่อนรักหมา

สรุปได้แล้ว ส่งเทียบเชิญขึ้นบอร์ด เป็นทางการเลยครับ
    ไฟล์แนบ
    a373224.gif 81K
  • :m000::m058:เห็นแล้วเกิด
  • กำลังจะจัดทำแผนที่ เด้ออออ
  • เอ่ออออ .. .... .. . . . ใครทำเป็น บ้างอ่าาา:m094::m094::m094:
  • ตรงหอสมุด สุราดอ่ะน๊ะ พี่หนุ่ม โต้งว่าคงกลับไปไม่ทันเเน่เลยพี่หนุ่ม มีนัดไปพัทยากับเพื่อนๆ ดันเป็นคนจัด ทริปสะด้วยขาดไม่ได้
    ยังไงถ่ายรูปมาให้ดูด้วยน๊ะพี่
    รับรองรอบหน้าไม่ พลาด ต้องขอโทษ ด้วยนะครับ กลับไปไม่ทันจริงๆ ตอนนี้อยู่ ปทุมธานี
  • แล้ว หยก จะจัดที่ไหนอ่ะครับ เอาร้าน หมูกระทะเหรอ มีร้านไหนที่เจ๋งกว่านี้อีกไหม ใครมีไอเดีย เวิ้กๆบ้างครับ แบบร้านเหล้านั้งสบายๆ รึว่ายังไงโต้งได้หมด
  • พี่จุ๊บ เอามาด้วยจริงเหรอพี่ เหอะๆๆ แย่แล้ว

งานนี้ใครมีกล้องถ่ายรูปเอามาด้วยน๊ะครับ ของผมเรียนจบแล้วขายไปแล้ว อิอิ
  • AnakinJaguarPits พี่ไปด้วยไหมครับ
  • วันไหนดีคับพี่น้อง

จัดเลยคับพี่ๆๆๆๆๆ

ระบุแบบชัวๆๆๆๆๆ

มาเลย
  • ร้าน เหล้า เดี๋ยวดูร้าน พี่เอ็ก ก่อนนะคร้าบบบบ
  • โอ้ววววว ร้านเหล้าพี่เอ็กก เจ๋งๆๆ โต้งเห็นด้วย ดีมั้กๆๆ ร้านนั้งสบายๆดีนั้งได้ทั้งคืน
    แต่อยากรู้จักตอนนี้มีทั้งหมดกี่ คนเเล้วครับที่ไป จะทราบยอดได้ไง หยก

พี่จุ๊บ หยก โต้ง BomCivil soncha เท่าที่โต้งรู้น๊ะ

ไปกันเยอะๆครับ ได้สนิทกัน

แล้วท่านใด กรุณาแจ้ง หยกด้วยน๊ะ

เหนื่อยหน่อยนะหยก งานหน้า เดียวจัดห้องคาราโอเกะ เหมา โคโยตี้ มาสัก 10 คน อิอิ
  • เทียบเชิญนี้ เชิญ ทุกๆท่านที่อยู่ละแวกใกล้เคียง หรือไกล แต่อยากเคียง ก็เข้ามาแวะทักทายกันหน่อยนะครับ

แวะเข้ามาคุย เข้ามารู้จักกัน งานนี้มีแต่พี่ๆน้อง ในกลุ่ม พิตบลูทั้งนั้น พี่มาร์ค เฮียเหลียง พี่จุ๊บ พี่เ จี๊ยบ พี่คิน เจ๊ผึ้ง

พี่วุทธเมืองกาญ พี่โจคลอง8 น้องที่เลี้ยงเจ้าเต้าหู้อยู่ มศว. พี่กอล์ฟ สน ท่าน มิก ท่าน น๊อต Photo เดี๋ยวถ้าเข้ามาดู

ก็โทรหากันหน่อย เด้อออ พี่จุนKingdom พี่อาร์ท คลอง9 พี่ๆทั้งหลายที่ทุกๆท่านเ ลยนะคร้าบบบบ

เชิญ ทุกท่าน ทุกๆกลุ่มในบอร์ดเลยนะครับ มานั่งคุยกันสบายๆ ใครประสงค์จะเข้ามาก็แจ้งได้ที่

หยก เลยนะครับ 085-8060957 jannoy@hotmail.com
  • สำคัญ มากกกกก แผนที่ ใครทำได้ทำเลย เอามาลงเลยนะครับ ใครทำเป็น ช่วยหน่อย เด้ออออออ
  • ลองดู ว่าจะ งง กันป่าว 555+
    ไฟล์แนบ
    Map_MeeringKlong6_OK2.jpg 69K
  • **** ไปแน่นอนนะ ตกเย็นก็ไปโซโล้หมูกะทะต่อ

จัดบ่ายๆๆก็ได้นะ..ไม่ต้องรีบจัดเช้าๆๆคลอง6แดดร้อนนะ
  • :059:ไปด้วยคนนะครับอยากไปเที่ยวกับลูกตัวเองบ้างอยากออกงาน
    ไฟล์แนบ
    DSCF1472.jpg 81K
  • หยก โต้งไม่ได้พาหมาไป งานนี้ไปดู อย่างเดียว ตกลงไปที่ สวนหย่อม ก่อนใช้ไหม แล้วตกเย็นไปต่อหมูกระทะหรือ ร้านเหล้าดี

เชิญทุกๆท่านน๊ะครับ

เจอผมทักด้วยน๊ะครับ ผมยังไม่เคยเห็นหน้าพวกพี่ๆเลยสักกะคน
    ไฟล์แนบ
    DSC02564.jpg 77K
  • เด็กคลองหกขอสมัครสมาชิกใหม่ครับสวัสดีชาวพิทบูลโซนครับ.......ผมชื่อชิต เรียนคลองหกครับเห็นพี่ๆที่คลองหกเยอะจัง
    ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ...............ได้ข่าวว่าจะจัดมิตติ้งกัน..สนใจจังครับ
    วันไหนครับเนี่ย.......วันนี้มาพร้อมลูกชายคั๊บ ชื่อ เปอร์โย ตอนนี้ใกล้ หกเดือนแระ
    แต่รูปถ่ายตอน สี่เดือนครับ ช่วยติชมด้วย คั๊บ

ยินดีที่ได้รู้จักพี่ๆทุกคนครับ ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    hthjj2.jpg 64K
  • ปลอกคอสวยจังนะครับ
  • วันที่ 14 ประมาณ 15.00 น. เด้ออออ
  • ก็ วันที่ 14 ก.พ. 2552 ประมาณ 15.00 - 16.00 ก็มาถึงจุดนัดได้แล้วครับ จุดนัดอยู่ตรง สนามหญ้า ข้าง ตึกวิทยบริการ

แล้วเราก็ มานั่ง นินทา หมากัน ใครจะพาหมาโดดนํา ก็ไม่ว่ากัน ใครจะหาอะไร พามาเล่น ก็ดี นะครับ จะได้มี กิจกรรม อิอิ

พอ คําๆ ได้เวลา หมาก็เหนื่อย คนก็เหนื่อย เอาหมาไปพักก่อน แล้วคนก็ มาต่อกันที่ร้านเหล้า พี่เอ็ก คลอง6 เจ้าของ พิท

เรดโนส ขาวปรอด ที่สตาท ไวอย่างกะ เครื่อง 1JZ-GTE (อันนี้ต้อง ขอบพระคุณ พี่เอ็ก ที่ช่วยเอื้อ เฟื้อ สถานที่เป็นอย่างมากครับ)

แล้วก็ไปนั่งกินกัน กินเสร็จ ก็ หาทางกลับกันเด้อออ คงไม่ไกลหรอก เอิ้กก
  • แล้วหมูกระทะไปไหม รึไม่ไป เอาแต่ร้านเหล้า
  • :o018:ผมอยู่ปราจีนอะคับขอไปร่วมงานด้วยได้ป่าวคับอยากไปเปิดหูเปิดตาดูหมาเท่ๆของเด็กคลอง6บ้างคับขอไปดูด้วยคนได้ไหมคับ
    ไฟล์แนบ
    PIC_0025.jpg 119K
  • เชิญ ครับ เชิญ ไม่ว่าอยู่ที่แห่งไหนแต่มีใจรัก เหมือนกัน ชอบในสิ่งเดียวกัน เชิญ ครับ
  • คิดถึงบัวเหล็ก คิดถึงซอยลำภู คิดถึงเบียร์วุ้นร้านลุงจวบ 41645TNM
  • คิดถึง ก็ มาเลยเด้อออออ
  • คุณ misaru อยู๋ส่วนไหนของปราจีนคับ

ผมเรียนอยู่พระนครเหนือคับอยากรูจักคับ

แนะนำหน่อยคับบบบบบบบบบบบบบบบบบ

ผมก้อต้องไปไห้ได้คับงานนี้
  • แล้วเจอกันนะคับ
    ไฟล์แนบ
    26.jpg 48K
  • เอาชัวร์ๆๆนะครับท่านว่าวันไหน
    จะได้จัดคิวได้ว่าว่างเข้าไปไหม
    ------------------------------------
    เออ. ขอ นิส หนึ่งนะ..
    การจัดกิจกรรม...ในคลองนะ ควรจะไปขออนุญาติการใช้สถานที่
    กองพัสดุอาคาร.. สถานที่นะครับ..คือ บอกกล่าวเขาใว้ก่อนนะเป็นดีที่สุด..คือยาม รปภ.
    เขาจะได้ดูแลเราได้นะ..เวลามีรถเข้าไปข้างในยามเขาจะถาม..จะได้บอกเขาได้นะ
    -------------------------------------
    ไปติดต่อ....พี่โต้ง กองพัส ดูก่อนก่อได้นะ.....หรือพี่สันต์ หรือ นุกองพัส ดู
    คนกลุ่มนี้ก็เด็กเก่าที่นี้ละครับแต่จบไปนานแล้วก็ยังทำงานกันที่นี้กันนะ.....
    --------------------------------------------
    การใช้สถานที่แบบนี้คงไม่มีปัญหานะแต่บอกกล่าว เจ้าที่เจ้าทางใว้คงจะดีที่สุดนะ
    ------------------------
    ปล.หยก....ช่อจันทร์มีแต่แก่ๆๆวะ.....เมื่อ31มค.ไปกินเหล้ากับเพื่อนและอาจารย์ที่คลองมา
    แวะไปดู....หายเมาเลย.......555555555
    .มีอาไรโทรมาได้นะ.....085-9011923
  • ขอพระคุณ สำหรับข้อ แนะนำ ครับพี่

เดี๋ยวจะไปขอตามที่พี่บอกเลย 555+

วัน เสาร์ที่ 14 กุมภาพันธ์ 2552 ชัวร์ ป้าป

แต่ ขนาดหายเมานี่ โอ้ แม่จ้าววว

หน้ากลัวกว่าทางเข้าไปอีกสิเนี่ย 5555
  • โอ้ว กราบขอบพระคุณ พี่ เคน อีสไซค์ ครับผม
  • ช่อจันทร์ อยู่ ในซอยหอโต้งเลย แม่เจ้า มีแต่แก่ๆน๊ะ เคยเห็นเด็กสาวอยู่คนนึงอายุราวๆ 24 ได้มั่ง แค่คนเดียว
  • งานนี้เศร้าเลยไม่ได้นำหมาไปด้วย เเต่ไปชมอย่างเดียว อยากไป สะหน่อยจูงหมา พี่จุ๊บสะหน่อย ท่าทางเเรงจะโข อยู่
  • ป๋าหยกอย่าลืมเอาลูกๆๆมาด้วยนะ

อิอิ

ไว้เจอกันคับ 14 กพ 52 แต่อาจจะไปหาพี่ที่บ้านก่อนนะ

ยังไงไกล้ๆๆงานละจะโทรไปนะคับพี่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆหยก
  • ไม่เป็นไร โต้ง เดี๋ยวให้ ยืม จูง ตัวนึง
  • เอาเลยโต้ง
    โคโค่ มันไม่ดุเลย
    ชอบเล่น กะสาวๆ สะด้วย

แต่งัง ดันขายกล้อง ของคู่ กาย?
    'งั้น เอาตัวนี้ไปแทน
    ไฟล์แนบ
    0051260.jpg 24K
  • เดียว ยืมของหยกจูงด้วยน๊ะ อิอิ
  • เหอๆๆ ตัวของพี่จุ๊บ ไม่ธรรมดา จริงๆ
  • ร้ายจริงๆๆ ขอให้มาเหอะแบบนี้
  • ช่อจันทร์มีแต่แก่ๆตั้งแต่เปิดใหม่ๆแล้วครับ
    สมัยอยู่ปี3 ช่อจันทร์เพิ่งเปิด