ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ประเทศถูกแช่แข็งหน่วยรบพิเศษพร้อม
  • หลังจากมีข่าวจะแช่แข็งประเทศถึง5ปี ทางหน่วยรบพิเศษไม่นิ่งนอนใจซ้อมหนักเพื่อรับมือมอปแช่แข็งประเทศ และเพื่อให้ชินความหนาวเย็นที่จะมาเยือน สู้โว้ยยย

image
    ไฟล์แนบ
    486321_205588136236489_1977435616_n.jpg 76K
  • ฮ่าๆๆๆ ตกใจโหมดดดดดด เรยยยยยยยยยยยยยยยย
  • เห็นแบบนี้แล้วหวาดเสียววว
    ผมเกรงว่า ถ้าฝึกเเบบนี้ต่อไป
    หน่วยรบพิเศษ (นสศ.)ไทย หลายนายจะถูกลวดหนามเกี่ยวจุดยุทธศาสตร์เข้า แล้วจะรบต่อไปอย่างไร
    ดูจากภาพข้างบน คาดว่าจะ โดนเข้าแล้ว ๑ นาย คนที่ ๓ แถวแรก นับจากซ้าย ไปขวา :010:
  • ืโชคดีแล้วน้อง ที่ไดัรับบาดเจ็บเล็กน้อยแค่มดกัดไข่
    ขอให้เป็น มดแดง หรือมดคันไฟ นะครับ
    แต่ถัาเป็น มดตะนอย อาการบาดเล็กน้อย จะกลายเป็นบาดเจ็บสาหัส ฮ่า ฮ่า ๆๆๆ :-))
  • จะนอนก็ดูก่อนละกัน.... ระวังหนามจะเสียบไข่นะ อิอิ....
  • เคลื่อนที่ไปข้างหน้า แบบคลานต่ำ ระยะ20เมตร ปฏิบัติ......
  • หัวเราะค้างเลย จนนักเรียนถาม ทำไมวันนี้คุณครูอารมณ์ดีจังเลย ? ขอบคุณ เจ้าของกระทู้นะคะ ที่นำเสนอหน่วยรบพิเศษ แบบนี้ :-))
  • แล้วปืนสั้นไม่เอาออกมาเล็งด้วยละครับ :062:
  • อาวุธปืนสั้นประจำกาย จุดสองห้อย หน่วยรบพิเศษ ทบ.ไทย จะใช้ในสถานะการณ์ฉุกเฉินเท่านั้นครับ
    ท่าน one_pit เช่น เจอข้าศึกที่เป็นสาวสวยในระยะประชิด จะใช้ปืนยาวก็จะผิดกฎการประทะของ
    หน่วยรบพิเศษ ( รพศ.) ทบ.ไทย เราจะไม่ทำร้าย ผู้ไม่มีอาวุธ หรือมีกำลังอ่อนแอกว่า ครับบบบบ ฮ่าๆๆๆ :-))
  • หน่วยประจำการรบพิเศษ ฝึกยิงลูกปืน ค

• ไปกับแบบนี้เลย คงดังไปทั่วโลก
    :m02: