ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พี่มาร์ค แวะเข้ามาหน่อยครับ
  • พอดี ลองไปเล่น ห้องแชท ผมโดนเตะออกจากห้องโคตรบ่อยอ่ะพี่

ไม่ได้ฟลัช ข้อความนะ แต่มันเตะผมออก

???? แจ้ง ให้ทราบโดยทั่วกัน
  • เวปมาสเตอร์ ครับ รบกวนด้วยนะครับ

เพื่อ ความสำราญ ของเพื่อน ๆ
  • :o063:ใช่ครับ เล่นสไตเอ็มไม่ได้
    เล่นแบบนั้นโดนเตะครับ
    เฝ้าเล่นมา 3 วันแล้ว(รอคุณเจน)
  • ผมก็เป็นเหมือนกันคับ
  • :002:ผมก็โดน ไม่รู้ต้นเหตุเป็นเพราะว่าผมสั้นหรือเปล่า เลยหลุดบ่อยอ่ะครับ
  • ผมไม่เคยโดนเตะ แต่ที่หลุดเพราะสั้นค้าบบบบ 555+ เน็ตเต่าอีกต่างหาก

ดีน่ะที่ไม่โดนเตะซ้ำ .....:o045:
  • โดนเตะบ่อย ๆ

เด่วผมรวบยอด เอาคืน ที่ แอดมิน ทีเดียว 5555
  • :m000:โหด ๆ
  • ก๊ากๆๆๆ เข้ามาขำ อุ๊ยขำดังไปหน่อย ฮิฮิ
  • :o058:เน็ตช้าผมลงลิงค์ให้ในกระทูของพิตเรนเจอร์
    อาจช่วยได้นิดหน่อย:o069:
  • สรุปว่าทุกท่านเข้ามารอน้องเจนใช่เปล่าครับ...พูดมาตรงๆเลยดีกว่า เพราะผมเองก็รออยู่เหมือนกันใครเจอก่อนช่วยบอกด้วยครับ...ขอบคุณครับ
  • :m077:พี่คับ ผมทุกคนคงคิดเหมือนผม
    ว่าถ้าเจอ ผมก็ไม่บอก(จะคุยกะเจน 2คน)
  • เบื่อพวกสั้น ข้ออ้างเยอะ:030:

เจอแอดมินอีกทีเมื่อไรจะแจ้งเขาให้ก็แล้วกัน:006:
  • อยากรุ้:

ใครคือเจนอ่ะ
  • ผมก็รอคุยกะ พี่เจน ครับ 555+

ลุงมาร์คไม่สั้นบ้างก็แล้วไป :m033::m033:
  • :o046:พี่ครับผมเปลี่ยนใจแล้ว
    ผมรอจอมด้วยดีกว่า
  • เห็นด้วยกับทั้ง 2 ท่านครับผมเลยรอทั้ง 2 คนเลย จอม กับ เจน น่ารักทั้งคู่เลยครับ จุ๊บๆ