ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• พ่อลูกหมาครับ ( Bookie x Bola ) Crime x Gorilla Blue ( Romeo x Gorilla ) ลูกหมาชุดนี้ สายเลือด 2x Black Ace 1x Black Jack 2x Monster สำหรับผู้ชอบสไตล์ ดุดัน เน้น หน้าอกและกระดูก ชุดนี้ไม่ผิดหวังครับ อิอิ มีชมหมาตัวเองหน่อย ยังไงขอบคุณทุกความคิดเห็นและขอบคุณเจ้าของ บอร์ด ด้วยนะครับ :062:
    ไฟล์แนบ
    DSC_2123.jpg 52K
  • แม่ลูกหมาครับ Gorilla Blue จากคอก westcoastgottiline ในรูป 9 เดือนครับ ตอนอยู่นอก
    ไฟล์แนบ
    GORILLABLUE9MONTHS.jpg 48K
  • M 1 ครับ หัวโตสุดในคอก ณ ตอนนี้
    ไฟล์แนบ
    SI851262.jpg 75K
  • M 2 ครับ เตี้ย สุดครับ

ปล. ราขึ้น ข้างหลังนะ ไม่ได้ขาวล้วน พยายามถ่ายให้เห็นก้นแล้วจ๊ะ
    ไฟล์แนบ
    SI851269.jpg 43K
  • M 3 ตัวนี้ หน้าหักที่สุดครับ กระดูกโตอีกด้วย
    ไฟล์แนบ
    SI851259.jpg 36K
  • ดูมุมนี้สิครับ หักไม่หัก
    ไฟล์แนบ
    SI851257.jpg 42K
  • มาถึงตัวเมียครับ F1 ครับ
    ไฟล์แนบ
    SI851285.jpg 28K
  • F 2 ครับ เตี้ยสุดในคอก เหมือนแม่อีกด้วย
    ไฟล์แนบ
    SI851291.jpg 56K
  • ปู่ ครับ Bookie เป็นพ่อของ OTTO ตัวดังอีกตัวที่อยู่เมืองไทยอีกด้วย
    ไฟล์แนบ
    BOOGIE.jpg 82K
  • ย่าครับ เป็นเมียของปู่ เฮ้ยๆๆ เกี่ยวมั้ยเนี้ย ครับเป็นตัวเมียที่สวยอีกตัวของ ริชาจ เจ้าของคอก gottiline
  • ตัวนี้ Romeo ครับ พ่อพันธ์ในดวงใจผมและอีกหลายๆคน เห็นแล้วอยากให้มาอยู่กับหลานๆที่บ้านผมจัง แต่คิดว่าเอาตังซื้อรถเบ้นขี่ดีกว่า เพราะว่าแพงมาก
    ไฟล์แนบ
    20080616104812_romeo3.jpg 58K
  • มาถึงตัวนี้ชื่อ Gorilla เป็นย่าของเด็กๆและเป็นเมีย Romeo โดยแท้จิงเพราะหร่อนไม่เคยทับตัวไหนเรยนอกจากเค้า ติดใจอะไรหนักหนาอยากรู้จิงๆ ถึงแม้จะอายุย่างเข้าเลข 3 แล้ว ฮุฮุ
  • พี่ครับ ไม่ทราบว่าอยู่แถวไหนของอุดร หรอครับ พอดีอยู่ขอนแก่นอยากขับรถไปดูลูกหมาอ่ะครับ ตัวผู้เปิดที่เท่าไหร่หรอครับ
  • Bola ครับ ย่าของเด็กๆ รูปไม่มา -*-
    ไฟล์แนบ
    BOLA2001.jpg 54K
  • Gorilla ยายของเด็กๆ
    ไฟล์แนบ
    GORILLA..jpg 52K
  • สนใจลูกสุนัทโทรมาได้ 24ชม.ครับ มี UKC ทุกตัว ยกเว้นเจ้าของหมา ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ ให้ดูรุปพ่อหมาอีกรูปครับตอนอยู่ไทย
    ไฟล์แนบ
    SI850843.jpg 44K
  • สวัสดีครับ:

ขอราคาเริ่มต้นได้ไหมครับ ว่ากี่ $
  • :063:หวัดดีครับเดียว หมาน่ารักมากครับ
  • :o001: โหยโฆษณาซ้า คงแพงจับใจเลยอ่ะดิ
  • พ่อแม่ปู่ย่าหน้าโหดดีค่ะ ชอบๆๆๆ
  • ชอบก็จองเลย สู้เว้ยยยยยยบยยยยยย
  • เย้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • Up
    ไฟล์แนบ
    SI851308.jpg 47K
  • :002:เฮ้ออยากได้ตัวเมียจังแต่ไม่มีปัญญา ชุดนี้เก็บไว้อนาคตไกลแน่เลยเฮ้อเซ็ง
  • จอมพราน:

ขอเบอร์โทรหน่อยครับ อยู่อุดรเหมือนกันจะแวะไปดู
  • ว้าลืมลงเบอร์ 087-6445576 ครับ ชื่อ เดียว ครับ สนใจลูกหมาโทรมาสอบถามได้นะครับ
    ไฟล์แนบ
    SI8513082.jpg 47K
  • เปิดดราเท่าไหร่ครับ ช่วยบอกที
  • ตอนนี้ลูกสุนัขอายุกี่วันแล้วค่ะ

มากๆ

ขอให้เด็กๆได้บ้านใหม่เร็วๆนะครับ
  • ชอบ M1 ครับ........
  • ราคาสนใจก็โรมาคุยดีกว่าครับ รับประกันเรื่อง body ครับ รับหมาแล้วไม่พอใจส่งคืนผมเรยก็ได้ครับผมคืนตังให้ รูปนี้ F1 วันแรกเกิดครับ
    ไฟล์แนบ
    SI851009.jpg 53K
  • กลัวหมาขายไม่ออกหรอ หมาดีจิงแพงยังไงก้อขายได้ แน่จิงบอกราคามาเลยดีกว่า หรือผมพูดไม่ถูก :m055:
  • โทดนะครับ คุณ GURU_NICK_PAKNAM วันนี้หมาอายุครบ 1 เดือน ผมขายในประเทศได้ 1 ตัว นอกประเทศได้ 1 ตัว แล้วผมเก็บอีก 1 ตัว ผมไม่ได้ต้องการตังอะไรขนาดนั้นครับ แล้วอีกอย่างถ้าผมขายไม่ได้ผมก็มีปัญญาเลี้ยงครับ บ้านผมมี 10 กว่าตัว เพิ่มมาอีกแค่นี้จะเป็นไรครับ ผมไม่ได้เอาไปฝากคุณเลี้ยงนิครับอีกอย่างลูกหมาผมก็ผึ่งอายุเท่านี้ ถ้าคุณมีหมาระดับนี้ก็ลองทำออกมาขายดิครับไม่ใช่คุณมีแต่ปากจะมาขายน้ำลายคุณวิจาร์ณคนนั้นคนนี้ไปทั่ว คุณมีอะไรสู้เค้าได้นอกจากปากคุณครับ ตั้งแต่ว่าหมาของผมที่นำเข้ามา ห่างชั้นกับหมาที่เกิดในไทยเยอะผมอยากถามว่าตัวไหนครับของคุณเหรอเอามาเจอตัวกันดูมั้ยครับ ไม่ใช่อะไรนะครับที่ต้องพูดแบบนี้อยากให้คุณลองทำดูมั่งครับไม่ใช่เพียงแต่เปิด เว๊ป เม้นว่าคนไปวันๆ
    ไฟล์แนบ
    SI850844.jpg 46K
  • หมากัดไม่เห่า หมาเห่ามันไม่กัดครับ คุณเดียว เป็นกำลังใจให้พัฒนาต่อไปนะครับ
  • มาให้กำลังใจคุณเดียวครับ หมาเราเจ๋งจริง ราคายังไงซะก็ไม่หวั่น เพราะคนอยากได้ครับ เคราะห์ดี ยิ่งโตยิ่งสวย กอตติเทิร์นช้า กลายเป็นว่าขายได้ตอน 4 - 5 เดือน
    ผมว่ายิ่งเจ๋งไปกันใหญ่ครับ :m001:
  • ขอบคุณสำหรับกำลังใจครับ ขอบคุณมากๆครับ
  • มองโลกในแง่ดี หน่อยซิท่าน
    ที่เขาไม่บอกราคาเพราะคงอยากให้มาคุยกันก่อน ถูกใจอาจลดให้อีกเป็นพิเศษ :005::006:
  • น้องเดียวสู้ สู้ ....
  • ที่ไม่บอกราคาก็เพราะอยากให้โทรมาคุยรายละเอียดกันให้เยอะๆ เป็นการตกลงกันระหว่างผู้ซื้อกับผู้ขาย 2 ฝ่ายตกลงกันยังไงก็จบกันคุยกันรู้เรื่องราคายังไงขึ้นอยู่กับการคุยกันหรือมีข้อเสนออะไรหลายๆอย่างซึ่งไม่สามารถคุยกันในเว็ปได้ ในรูปพ่อลูกหมาวันนี้ครับ ขอบคุณ พี่มาร์ค อาสุรพงษ์ ครับ และทุกๆความคิดเห็นครับ
    ไฟล์แนบ
    SI851428.jpg 124K
  • ทองแดง:

เห็นมาหลายกระทู้แล้ว ไอ้GURU_NICK_PAKNAM วิจารณ์คนอื่นว่าไม่เหมาะสมกับสังคมพิทบูลมั่งแหละ ว่าหมาเค้าไม่ดีอย่างนั้นอย่างนี้ แต่พอเค้านำเข้าหมานอกมาเจือกมาชมว่าหมาเค้าสวย ผมว่าคุณลองไปไตร่ตรองความคิดของคุณให้ดีๆแล้วค่อยพิมพ์ออกมานะ เพราะเท่าที่ผมดูเนี่ยคนที่ไม่เหมาะกับสังคมพิทบูลจริงๆมันควรจะเป็นใคร?? คุณคงรู้ดีนะ ขนาดหมามันยังแสดงความซื่อสัตย์ แต่คนบางคนหน้าไหว้หลังหลอก เหอะๆๆ พอและเดี๋ยวยาวเกิน
  • M 1 !!! Up 35 Day
    ไฟล์แนบ
    SI851503.jpg 77K
  • M 2 !!! For sell 35 day
    ไฟล์แนบ
    SI851512.jpg 79K
  • M 3 For Sell bully and compack
    ไฟล์แนบ
    SI851517.jpg 97K
  • F 1 !!! For sell wowwwwwww
    ไฟล์แนบ
    SI851520.jpg 88K
  • Last female 2 !!! Not For sell Ohhhhhhh
    ไฟล์แนบ
    SI851521.jpg 90K
  • M2 M3 F1 Call me 087-6445576
    ไฟล์แนบ
    SI851502.jpg 77K
  • bkk:

m1ได้บ้านใหม่แล้วเหรอครับ สนมากๆๆ
  • โทรมาสอบถามได้ครับถ้าสนใจแนวนี้จิงๆ
  • Up หน่อยนะครับ ตกแล้ว
  • เห็นแล้วอยากได้จัง:o027: ป๋าครับ:m102: เฮียครับ:m090:
    ของขวัญวันแต่งผมเอาแบบนี้ก็ได้นะครับ:m030::m032::m028: