ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

>>>ถึงเว็บมาสเตอร์
  • พักหลังมานี้ใบอร์ดพิทโซนตึงเครียดมาก ตั้งกระทู้ด่ากันไม่เว้นหน้าใคร โปรดเถอะครับตั้งพิเศษเอาไว้เลยซ่ะ1ช่องทาง จะได้ขุดกันให้มัน ถ้ามีเเชทด้วยยิ่งดี จะได้ดูเขาด่ากันให้สะใจวัยหมากหก อีกอย่างก็ให้เกียรติเจ้าของเว็บเขาหน่อยครับ ใครผิดถูกผมไม่รู้ๆแต่ว่าจะเข้ามาหาความรู้ ดูภาพหมาสวยๆที่หลายท่านบรีดเอง และอื่นๆที่สร้างสรรค์ ผมว่าต้องมีคนอย่างน้อย(ระอา)โพสต์ไม่สุภาพชน ใช้คำพูด18+ทั้งนั้น ....เอ้าบ่นเท่านี้ล่ะ อ่อ...เจ้าดีด้าของผม มันเล่นร็อตที่บ้านซ่ะได้ แต่เชิงมันไม่ดี หูขาด+จมเขี้ยวที่หัวตา1แผลที่ใต้คางอีกนิด....แต่ตอนนี้เอาไว้รวมกันได้อีกล่ะ...แต่ฝึกวินัยเจ้าพิตมันหนักๆ+ออกกำลังกาย.
  • 5555 เอ้อ!! เข้าท่าดีเหมือนกัน
  • ถึงเปิดพื้นที่ให้เป็นการเฉพาะ แต่คนเข้าดูน้อย เขาก็มาหวดกันในหน้าทั่วไปอยู่ดีละครับ
    เพราะเป้าหมายของการถล่มกัน ก็ต้องการให้สาธารณะชนรับรู้เยอะๆอยู่แล้ว
  • แปะเวอร์ :-D