ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฝากถึงพี่ kaka2521 ด้วยครับเรื่องใบABKC
  • ฝากถึงพี่ kaka2521 ด้วยครับเรื่องใบABKC

คือผมซื้อหมาที่มาตั้งแต่หมาพี่ 5เดือนกว่า จนตอนนี้จะ11เดือนแล้วใบผมก็ยังไม่ได้สักที พี่พลัดผมทุกเดือนเลย ผมไม่มีเจตนาทำให้พี่เสียชื่อเสียงนะครับ เพราะหลังๆผมถามพี่ทางไลน์พี่ก็เข้ามาอ่านแต่ไม่ค่อยจะตอบผมเลย ผมเลยต้องเลือกโดยการลงมาถามหาพี่ในเว็ป เพื่อว่าจะได้ใบเร็วขึ้น เลยต้องขอใช้พื้่นที่ในเวปพี่มาร์คหน่อยนะครับ

และสุดท้ายนี้หวังว่าพี่คงมีคำตอบและระยะเวลาที่แน่นอนให้กับผมด้วยนะครับ
  • ได้รับการติดต่อกลับจากพี่เค้าทางไลน์แล้วนะครับ เค้าบอกว่าใบมาแล้ว แล้วผมจะรอนะครับ
  • คนขายแบบนี้มีเยอะครับ
  • สรุปยังไม่ได้ครับ ผมก็ไม่รู้ทำไง น้องเค้าบอกยังไม่ได้จากพี่กอล์ฟครับ ใครรู้สาเหตุช่วยตอบทีครับ ผมจะทำใบabc ก่อนได้ไหมครับ abkc มาให้อีกที เบอร์โทรไม่เปลี่ยนแน่ครับ 0803999099
  • ผมจะขอรอABKCต่อไปแระคับ ไม่ใช่ผมไม่ยอมรับใบABCนะคับแต่ผมกลัวว่าพี่ทำใบABCให้ผมแล้วผมจะไม่ได้ใบABKCตามที่ตกลงกันไว อาจฟังดูแรงหน่อย ต้องขออภัยด้วยนะคับ เพราะตอนตกลงซื้อขายมันคือABKC
  • ผมให้ 2 ใบครับ
  • พี่ครับมันจะหมดไปอีกเดือนแล้วพลัดแล้วพลัดอีก แล้วFaceBook พี่ก็ลบผมจากเพื่อน พี่ทำแบบนี้หมาความส่ายังไงครับ เห็นพี่ขายหมาอยู่หลายกระทู้เหลือเกินผมไม่อยากเข้าไปป่วน เพราะพี่ก็ยังทำมาค้าขายอยู่
    ผมว่าพี่อย่าโยนความผิดให้คนนู้นทีคนนี้ทีเลยครับ ถ้าคนที่พี่จ่างเค้าแล้วเค้าช้าแบบนี้ เป็นผมๆจะมีความรับผิดชอบแบบนี้ผมคงต้องรีบไปหาที่อื่นทำใบให้แล้วละครับ ผมเป็นคนรักหมาแต่ไม่คิดจะหากินกับหมาถึงผมก็เป็นคนขายหมาคนนึงก็เถอะครับ แต่ผมขายแบบมีความรับผิดชอบทุกตัว ยังไงพี่ช่วยตามให้ด้วยละกันครับ เพราะผมมีสำเนาบัตรประชาชนพี่ พี่คงไม่อยากให้ผมไปแจ้งความ ฉ่อโง่หรอกนะครับ อย่าให้เด็กอยางผมมาไล่ถอนหงอกคนอย่าพี่เลย อาจจะแรงบ้างอารัยบ้างนะครับก็ต้องขอโทษด้วยเพราะมันเกินทนแล้ว
  • ผมเห็นว่าเขาส่งมาแล้วนะครับ ใจเย็นเดี๋ยวคงได้ครับ ผมก็ซื้อจากแกไป2ตัว รออยู่เหมือนกันครับ
  • ครับมาแล้วครับ พี่กอฟส่งข้อมูลให้ดูแระ