ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หนังJockถึงมือครบทุกคนยังครับ
  • 10แผ่นที่ส่งไปน่าจะได้ครบแล้วนะ
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=3234&page=1#Item_33
    ไฟล์แนบ
    23012009367(1)4.jpg 68K
  • ขอบคุณมากๆเลยครับ ผมได้รับเรียบร้อยแล้ว :006::006:
  • ผมได้แล้วนะครับคุณ-ASPCA
    -ขอบคุณนะครับ
    ---------
    ไม่ทราบว่าที่บ้านมีแผ่น บูลี่โชว์
    และแผ่น gamedog กัด
    ไหม--พอดีผมมี
    ถ้าไม่มีจะไรท์ไห้ครับ
  • อยากดูบ้างครับ ต้องทำงัยถึงได้ดูครับ
  • ผมได้แล้วครับ ขอบคุณคร้าบบบ
  • ขอบคุณมากๆนะครับผมคุณ ASPCA ผมก็ได้รับเรียบร้อยแล้วนะครับผม :005:
  • ผมยังไม่ได้เลยอะคับ คือ... :o004:

ผมไม่กล้าขอ กลัวว่าจะไม่ได้กะเขาอะคับ :o005:

เห็นขอกันมาหลายคนแล้ว หลายกระทู้ด้วยคับ

เกรงใจคนส่งด้วย แต่อยากได้มั่ง หุ หุ :o036:

:o062: ไม่รู้จะทำงัยถึงได้มั่งคับ :o013:

เกรงใจ....
  • ขอด้วยคนสิคับ ต้องเสียค่าใช้จ่ายยังไงคับบผมอยู่กรุงเทพ ซ.พหลโยธิน 30 (ตรงข้ามเมเจอร์รัชโยธิน)
    ใครอยู่ใกล้กรุณาผมทีคับอยากดูจัง เบอร์ติดต่อ 0878853277
  • ผมได้ก็ได้แล้วครับพี่สุพจน์
    ขอบคุณมากๆๆๆๆครับพี่
    เดี๋ยวผมจะไลด์เผื่อพี่ๆๆๆที่จะไปมmitting พิษณุโลกครับ
    เอาไปสัก5ชุดครับพี่
    เผยแพร่ให้คนอื่นได้ดูบ้างครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC01777pmp.jpg 104K
  • สั่งซื้อไงค่ะ ช่วยบอกหน่อยค่ะ ยังไงโทรมาหรือ e-mail มาก็ได้น่ะค่ะ jackie_viyada@hotmail.com/ 084-3509180 ขอบคุณค่ะ
  • คุณ veronghost อยู่ตรงส่วนไหนของซอยครับ ผมเองก็อยู่ซอยนี้เหมือนกันครับ แต่เผอิญว่าตอนนี้มาอยู่ที่ต่างประเทศ :015:
  • ผมก้ออยู่ พหล 28 โหหห บ้านใกล้ พิตบูล Guru อยู่ประเทศไหนครับคุณ Nol
  • ผมอยู่ช่างฝีมือทหารคับ แต่เมษานี้ย้ายไปรังสิตแระคับ
  • ถึงคุณ Oak_Kub

ผมลาราชการมาศึกษาต่อที่เนเธอร์แลนด์ครับ มาได้ ๑ ปีแล้วครับ (เหลือสอบอีก ๒ วิชา แล้วก็ส่งวิทยานิพนธ์ ก็จะกลับเมืองไทย) แต่อย่าเรียกว่า Guru พิทบูล เลยครับ เพราะเอาเข้าจริงๆ ผมเองยังไม่เคยเลี้ยงพิทบูลเลยสักตัว (เลี้ยงแต่บูลเทอร์เรีย) เพียงแต่ผมได้สนิทกับคนในกลุ่มพิทบูลรุ่นเก่าๆ หลายๆ คน รวมทั้งสายพันธุ์นี้เป็นสายพันธุ์ที่ผมก็ชอบ ก็เลยศึกษานิดหน่อยครับ แต่ส่วนใหญ่แล้วหลายๆ เรื่องมันเกี่ยวกับวิธีการเลี้ยงสุนัขทั่วๆ ไปมากกว่า แต่ก็สามารถเอามาใช้กับพิทบูลได้ครับ :015: แต่จริงๆ ซอย ๒๘ ผมก็เข้าไปบ้างครับ เพราะมีเพื่อนอยู่ซอยนั้น (ซอยเฉลิมสุข)

ถึงคุณ veronghost

ที่บอกว่าอยู่ช่างฝีมือทหารนี่ เรียนอยู่ในโรงเรียนช่างฝีมือทหาร หรืออยู่บ้านไม้หัวมุมด้านหน้าครับ (ที่เคยมีคุณป้าแก่ๆ อ้วนๆ นั่งอยู่ด้านหน้าที่เสียชีวิตไปหลายปีแล้ว) ถ้าเรียนอยู่ช่างฝืมือทหารน่าจะได้เดินผ่านบ้านผมแน่ครับ เพราะบ้านผมอยู่แค่เข้ามาจากปากซอยไม่กี่ร้อยเมตรเอง (อยู่ระหว่างไฮคลาส กับโรงเรียนนี่แหละครับ) :015:
  • อ๋อๆๆครับคุณ Nol โชคดีกับ Thesis ครับ ผมก้อเพิ่งกลับมาจากออส หวังว่ากลับมาแล้วคงมีโอกาศได้รู้จักกันนะครับ ไม่ใช่ไรหรอกครับ แถวๆๆบ้านเรา มีที่นั่งกินเบียร์ เพิ่มขึ้นเต็มเลยครับ ตรงสี่แยกมีร้านนึง แว๊ปๆๆไป ดูดีเลยครับชื่อ Mehang มึนๆๆก้อเดินกลับบ้านสบายเลย หาเพื่อนแถวบ้านทานเบียร
  • ถ้านั่งคุยกันพอได้ครับ แต่ดื่มเบียร์นี่ผมคงต้องขอบายครับ ผมกับพวกแอลกอฮอล์นี่ไม่ค่อยถูกกันครับ :015:
  • แบบว่าอ่อนอะครับ สำหรับท่านล ให้ดื่มนมหรือน้ำส้มคงพอได้ ฮ่าๆๆ
  • อ้าว ป๋า ไหงมาแบบนี้ วัยรุ่นเซ็ง :025:

อย่างน้อยๆ ผมก็ไม่ออกอาการเวลาเจอสัตว์ฟันแทะเช่นหนู หรือกระรอกนะครับป๋า :013::013:
  • อยู่ฮอลแลนด์กลับมาคงอ้วนนะท่าน มีนมให้กินเยอะใช่เป่า ฮา.............................
  • นมมีเยอะอยู่แล้วครับพี่ ทั้งแบบที่ผมดื่มปกติ และแบบที่พี่ชอบหาเวลาแอบไปดื่ม :013: เพียงแต่ผมต้องทำอาหารทานเองก็เลยไม่ได้กินอะไรมาก ตอนนี้มาอยู่ ๑ ปี น้ำหนักลดไป ๘ กิโลแล้ว :022:
  • ไลท์มาขายเผื่อมั้งก้อได้น่ะค่ะ แบบว่าอยากได้มากเลยค่ะ เดี๋ยวโอนเงินให้เลยน่ะถ้าตกลง ใครก้อได้ช่วยที จะเป็นพระคุณอย่างสูง
  • ท่านนล ดื่มสดจากเต้าหรือแอบดูดจากกล่องละท่าน ฮ่าๆๆ

กลับมาจะให้ป้าที่อยู่แถวเสนาฯช่วยป้อน
  • โธ่ ป้านั่นเขาคู่ขาเก่าป๋านั่นแหละครับ ผมไม่กล้าแย่งหรอก เห็นเมื่อก่อนชอบชวนให้ป๋าไปดูดนมจากหลอดแกอยู่เรื่อยๆ :013::013::013:

ว่าแต่ระวังแกจะกัดแขนให้เนื้อเขียวเอานะครับ :013::013:
  • อย่าเลย เห็นงานลากครั้งแรก หยอกกันตลอด และป้าแกก็เป็นคนดึงนลเข้าวงการนะ ฮ่าๆๆ
  • อ๋อ แกคือ พจน์ อายี เอ้ยย พจน์ อานนท์ นั่นเอง นักปั้นชื่อดัง :013::013:
  • แซวป้าแกบ่อยๆ ระวังโดนแฉนะท่าน ฮ่าๆๆๆ