ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาหูเหม็น ขี้หูไหลทำยังงัยดีคับ
  • หมาหูเหม็น ขี้หูไหลทำยังงัยดีคับ เช็ดบ่อยเหมือนกันก้อยังเหม็นอยู่ ขอผู้รู้ช่วยเนะนำหน่อยคับ
  • ของผม ไม่เหม็นแต่มีเห็บเกาะอยู่ด้านในหลายตัว จะเอาแหนบคีบออกมันก็ไม่ยอมดิ้นไปดิ้นมา ขี้หูดำเต็มไปหมด จะทำไงดี แนะนำด้วยครับ
  • :m109:ลองใช้ ยาหยอดหู"ของคน" เอส.เอ็ม.ออโต(S.M.OTO) ดูครับของผมใช้ได้ผลครับ:m104:
  • ไม่แน่ใจว่าเป็น หูอักเสพหรือเปล่าว ของผมก็เคยเป็นคับขี้หูไหลออกมาและมีกลิ่นเหม็น:o009:
    พอเช็ดหูแล้วไม่ถึง3วันออกมาอีกแหละ ผมพาไปหาหมอๆบอกหูกอักเสพให้ยามากินและยาหยอดๆ3-4คั้ง/วัน
    ไม่ถึงอาทิตหายคับ หรือเราจะเลือกฉีดก็ได้ถ้าเราไม่ค่อยมีเวลาป้อยาคับ:m104::m104:
  • ตัวนี้และคับที่เคยเป็นปัจจูบันหายเเล้ววว
    ไฟล์แนบ
    P1110568.JPG 29K
  • แถมคับอิ อิๆๆ
    ไฟล์แนบ
    P1110571.JPG 30K
  • มีกลิ่นเหม็นเน่าก็แสดงว่าอักเสพแล้ว อย่าปล่อยทิ้งไว้ไม่มีทางหายได้เอง
    พาไปหาหมอ เขาจะให้ยากินกับยาหยอดมา ไม่เกินอาทิตย์หายขาด ครับ