ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ใต้ท้องเป็นเม็ดเลือดเต็มท้อง
  • เป็นอะไรครับ จะทำยังไงดีครับ
  • พาไปหาหมอหรือยังครับ
  • ก็ ทาด้วย เบตาดีน ธรรมดา แล้วให้มันนอนที่แห้งๆๆๆ อย่าให้นอนที่ชื้นๆๆ ก็หายเองครับ
  • เขาโดนเห็บกัดหรือปล่าวครับ...หาหมอด่วนครับ!!!ถ้ามีอาการเหงือกซ๊ดร่วมด้วยถือว่าถึงขั้นอันตรายครับ... โรดเลือดครับ เขาอาจโดนเห็บที่มีเชื้อกัดก็เป็นไปได้...ผมโดนมาแล้วเกือบเอาไม่รอด
  • ขอบพระคุณมากๆครับ ดีขึ้นมากแล้วครับดีใจๆ
  • หมาผมอายุ4เดือนก้อเป็น เม็ดแดงชึ้นเต็มท้อง ลามไปด้วยอวัยวะเพศ ....เลยพาไปหาหมอ ฉีดยา1เข็ม...1-2วันก้อหายคับ...