ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายเสือดำหนึ่งคันครับ
  • ขออนุญาตขายเสือดำอิตาลีแต่เกิดที่ไต้หวัน 1 คันครับ

อายุ 3 เดือน สภาพใหม่มาก ไม่เคยล้ม ไม่เคยล่วง

เสือตัวนี้เกิดในตระกูล Bianchi

image

รุ่น Nirone7

image

• เสือตัวนี้ตัวไม่โต สูงราวๆ 44ซม.

ฉะนั้นผู้ที่จะควบคุมเสือตัวนี้ได้
    ไม่ควรสูงเกิน 160ซม.

image
  • ชุดควบคุมความเร็วและการขับเคลื่อนเป็น กรุ๊ป Tiagra ทั้งคัน

image

image

image
  • ไฟหน้า ไฟท้าย และ ไมค์ เป็นของแถม

เปิดราคาไว้ 24,000.- บาท สนใจโทรเลย

ศูนย์แปดเจ็ด124หก999 เบอร์นี้เบอร์เดียว
  • ขอบคุณบอร์ดพิทฯโซน ครับ
  • มีของดีๆมายั่วตลอดเลยนะทั่น ฮ่าๆๆๆ
  • วันหลังต้องไปดูบ้านพี่และ จะได้ขอซื้อเวลาเจออะไรถูกใจ :-D
  • ของเยอะจังครับ
  • จ๊ากกกกก เอางั้นเลยหร่า หมวด อิอิ

ขอบคุณครับ คุณ Chupacabra
  • ขายแล้วนะครับ ขออภัยไม่ได้อัพเดท
    แ่ต่ถ้าเพื่อนคนใดสนใจอยากจะหาไปใช้ ผมมีอีกคัน
    พึ่งลงขาย เชิญแวะดูรายละเอียดได้เลย

http://pitbullzone.com/community/discussion/33993/ขอปล่อยเสือเขียวอีกตัว#Item_7