ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ต้องการสมัคร Pidigee Online ทำยังงัยครับ?
  • ขออนุญาติสอบถามเกี่ยวกับการสมัคร Pidigee Online

ผมมีความต้องการจะนำสุนัขของผมสมัคร ผมจะต้องเริ่มต้นที่ตรงใหนครับ

รบกวนผู้รู้ช้วยบอกทีครับ หรือว่าให้ผมเข้าไปอ่านรายละเอียดตรงใหนแนะนำหน่อย

ปล.ขอบคุณชาวพิทบลูโซนครับ

image
    ไฟล์แนบ
    resized_IMG_0902.jpg 142K
  • เห็นถามหาพ่อพันธ์หมาแดงเตี้ยในกลุ่มนนท์อ่ะครับ ผมมีอยุ่ตัวนึงชื่อติวเตอร์ครับ ลองเปิดดูรายละเอียดได้ในโปรไฟล์ผมเลยนะ http://pitbullzone.com/community/profile/discussions/5584/superkim
    ดูกระทู้ที่เกี่ยวกับติวเตอร์ได้เลยครับ ส่วนกระทู้อื่นๆเป็นผลงานของเจ้าติวเตอร์ครับผม สนใจสอบถามรายละเอียดโทรมาได้เลยนะครับ 0809844184 คิมครับ

แต่ผมดูประวัติสายเลือดตัวเมียของคุณมันโนเรคครอสอ่ะครับ จะพอมีประวัติสายเลือดที่ทำขึ้นเองมีไหมครับ ในกรณีที่พ่อแม่ของหมาคุณไม่ได้ขึ้นทะเบียน ABC ครับผม หรือว่า หมาคุณโนเรคครอสจริงๆครับ เพราะผมเองจะต้องดูเพื่อใช้ในการตัดสินใจผสมด้วยนะครับผม^^ แต่โดยรวมที่ดูจากรูปภาพแนวทางหมาคุณกับผมบรีดได้ครับไม่หลุดแนวทาง "หมาแดงสไตล์เตี้ยล้ำ" ด้วยความเคารพครับ