ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขออนุญาตขาย เรดโนส ( อัพเดท )
  • ขออนุญาตขาย ลูกสุนัข พร้อมบริการส่งครับ ที่ภาคใต้ หรือที่ไหนที่มีสนามบินครับ

รูปถ่ายเพิ่งถ่ายวันนี้ครับ

อัพเดทสืบเนื่องมาจากกระทู้นี้ครับ http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=3140&page=1

ราคาไม่แพงครับลูกสุนัขสวยทุกตัว

087-1155967 หนึ่งครับ
  • 1.ไทเกอร์ (ลายเสือตัวผู้ครับ สีเข้ม มาร์คสวย )
    ไฟล์แนบ
    เกอร์รี.jpg 69K
  • 2.จูเนียร์ ( เหมือนพ่อทุกระเบียบนิ้ว แดงดีครับ )
    ไฟล์แนบ
    จูเนียร์รี.jpg 70K
  • 3.ซีต้าร์ (สาวสวย ลายเสือ ตัวใหญ่มากครับ )
    ไฟล์แนบ
    ซีต้ารี.jpg 61K
  • พ่อ แม่ ( อัพเดท )
    ไฟล์แนบ
    IMG0810Aรี.jpg 55K
  • 2หล่อครับ
    ไฟล์แนบ
    2หล่อ.jpg 51K
  • คุณพี่หนึ่งคับขอให้ขายหมดไวๆนะพี่ถ้าขายไม่หมดจะขึ้นไปเขาน้องชิต้ามาเลี้ยงนะพี่
    ตอนนี้ไอจูเนียร์อาการดีขึ้นแล้วคับ
  • พี่หนึ่งบอกที่อยู่ของหมอมาได้แล้วคับลืมยังพี่หนึ่งงงงงงงงง
  • ยังไม่ลืมครับ พอดี ผมเจออุบัติเหตุรถคว่ำ เจ็บหนัก เดี่ยวผมจะจัดการให้ครับ

แหะๆ อัพรูปให้ดูหน่อยสิจอร์ท
  • ขอให้หายเร็วๆนะพี่หนึ่ง
    ว่าแล้วทำไมโทรแล้วไม่ติด
    รูปนะได้เลยพี่
  • นี่ไงพี่ สภาพรถ

ปาฎิหารมีจริง อิอิ
    ไฟล์แนบ
    พลิก รี.jpg 90K
  • ...
    ไฟล์แนบ
    พลิก2 รี.jpg 81K
  • :063:นี้ก็ปาฏิหารนะพี่ไม่เปงไรเลย:062:
    ไฟล์แนบ
    404.jpg 64K
    41.jpg 80K
    422.jpg 63K
    445.jpg 68K
  • :067:ก็เพราะมีของดี ลอยขีดขวดก็ไม่มี:065:
    เพราะของที่ว่าคือ

กูไม่ได้ไปกับรถ 5555+
    ไฟล์แนบ
    337.jpg 75K
  • :006:หายไวๆนะจ๊ะ:062: