ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฝากให้ Varabee BB.Crew และ พี่น้องของ Chopper
  • :m008: :m008:
    ทาหัวด้วย น้ำมันมะพร้าว + กำมะถัน + ผงขมิ้น
    เลยดูมอมแมม ไปหน่อย แต่ผิวดีขึ้นเยอะแล้ว
    :m046: :m046:
    ไฟล์แนบ
    P1130234_R1.jpg 63K
  • :m091: :m091:

ดูใกล้ๆ
    ไฟล์แนบ
    P1130237_R2.jpg 62K
  • คุณ VARABEE ครับ ตอนนี้ Chopper ว่ายน้ำเก็บลูกเทนนิส ได้แล้ว
    พาไปเล่นน้ำ อาทิตย์ละครั้ง ท่าทางชอบมาก
  • ยิ่งโตยิ่งหล่อครับ
  • มันเป็นขี้เรื้อน เปียกเหรอครับ ของผม + ไอโอวเม็ก ด้วย
    น้ำมันมะกอก+ขมิ้นผง+กำมะถัน
    อาบน้ำด้วยยารักษาโรคเรื้อน
    อาบยาหลังอาบน้ำเสร็จ
    ทา ครีมที่ตัวบางอาทิตย์ครีมรักษาโรค
    เช็ดโทนเนอร์ที่ตัว

วันนี้พาไปให้หมอตรวจแทบงง หายหมดแล้ว ขนกำลังขึ้น จะเจอสถาพของ ผิวหนังลอก เพราะพลัดเซล์
  • น่ารักมากๆเรยคะ หล่อและดูดีขึนมากกกกก อิอิ

ตอนนี้อยู่ต่างจังหวัดคะ คอมพิมพ์ยากมากมาย.....

เด๋วจะมา comment ใหม่นะคะ

วาราบี้ ^^
  • ลูกใคร....
  • :m029: :m029:

กำลังหัดให้ ว่ายน้ำเก็บลูกเทนนิส อาทิตย์ละครั้ง สองครั้ง :m110: :m110:
  • ภาพ B@LLITA เล่นน้ำกับพี่BOOTH และ FRUNGGO
    ไฟล์แนบ
    ภาพ060.jpg 23K
    ภาพ061.jpg 27K
    ภาพ062.jpg 22K
    ภาพ067.jpg 22K
  • ขออภัยภาพถ่ายไม่ชัด เพราะนี่เป็นครั้งแรก ที่ B@LLITA

ยอมแล่นน้ำกับพี่ BOOTH และ FRUNGGO กลับมาจากทำงาน

วันนี้สดๆ ร้อนๆ เล่นกันซะ คักมักเลย
    ไฟล์แนบ
    BD.gif 39K
    BBB.gif 29K
    BB.gif 28K
    BA.gif 36K
    B.gif 30K
  • สวัสดีคะ พี่สมศักดิ์ พี่ตุ้ย พี่โหน่ง และ พี่นต ^^

พอดีไม่ได้เข้ามาบอร์ดเรยคะ เนื่องจากออก ออนทัวร์ มากไปหน่อยคะ อิอิ

ตอนนี้กลับมารักษาการและติดตามผลงานเหมือนเคยแว้วววคะ

น้อง CHOPPER น่ารักหล่อมากคะ ได้ชมคลิปวีดีโอแล้ว ชอบมากๆเรยคะ CHOPPER เก่งจริงๆ เห็นแล้วปลื้มมากๆ

เก่งและฉลาดมากๆเรยคะ ถ่ายมาให้ชมกัลบ่อยๆนะคะ ^^
  • น้อง B@LLITA ก้อเก่งไม่น้อยหน้า พี่ CHOPPER เรยนะคะ ว่ายน้ำกัลลล 3 คน เป็นภาพที่หาชมได้ยากมากๆคะ

เพราะไม่ค่อยจะได้เห็น พิทบลู ว่ายน้ำ สามัคคี กัน ขนาดนี้ ฮ่าๆๆๆๆ

รอชม น้อง B@LLITA อีกนะคะพี่ตุ้ย พี่โหน่ง ^^

(** ภาพประกอบ น้องบริ๊งค์ พี่น้องคอกเดียวกับจาโบ้ว คะ )
    ไฟล์แนบ
    179802_3122482.jpg 49K
  • น้อง ROONEY เป็นยังไงบ้างคะ พี่นต อัฟด่วนๆๆๆ :m070: อิอิ

happy valentine day ขอให้ มีความสุข ในวันแห่งความรักทุกๆท่านนะคะ ^___^ :m050:
    ไฟล์แนบ
    P1010292.jpg 110K