ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

จัดเต็ม (เล่นน้ำ โล้ยาง สปริงโพล)
  • อาทิตย์ที่ผ่านมาว่างๆเลยพาสามตัวแสบไปลองเล่นน้ำครั้งแรก(ดีใจมากว่ายน้ำเป็นทุกตัวเลย..อิอิ) :013:

นำทีมโดย"ทรอย" ลงเป็นตัวแรกเลยเพราะเคยไปเล่นที่ dogfunpark มาแล้ว

image

ส่วนที่เหลือมีตัวนำก็เล่นกระจาย

image

image
    ไฟล์แนบ
    photo 1 (9).JPG 159K
    photo 3 (7).JPG 145K
    photo 2 (9).JPG 167K
  • ตอนแรกไม่กล้าปล่อยสายจูง

สักพักเข้าที่จัดเต็ม

• ทำเสามาแคบไปเดี๋ยวแก้ไขใหม่แล้วจะลงให้ดูนะครับ

หมาแก่

• เล่นแรงๆกันบ้าง( 18+++ )

• เยี่ยมเลย หนุ่ม ถ่ายรูปหมามาโชว์หน่อยเป็นไงบ้าง :)

แต่เวลาโล้ยางน่าจะใส่รัดอกนะ เซฟหมาหน่อยก็ดี
  • ได้เลยครับพี่มุรอฟิตอีกนิดแล้วจะลงรูปให้ดูนะครับ
    สำหรับรัดอกกำลังฝึกอยู่ครับใส่แล้วไม่ค่อยเดินครับ :-D
  • :063: :063: ม่วนแต้ๆ
  • @ พี่มุ ขอบคุณครับ^:)^
    @ lamphun ขอซ้อมอีกหน่อยแล้วจะขอไปร่วมงานลากด้วยนะครับพี่ ^:)^

image

image
    ไฟล์แนบ
    photo 4 (2).PNG 239K
    photo 5 (2).PNG 239K
  • สุดยอดคับพี่หนุ่ม เดี๋ยวต้องไปศึกษาวิชาบ้างแล้วคับอิอิ
  • พี่หนุ่มเอาทมันโค่นต้นไม้มาลงด้วยดิ มีสะเทือนวงการกันมั่งแหละ
  • บรรยากาศดีน่าพักผ่อนเป็นส่วนตัวมากๆ ดูแลเอาใจสุนัขได้ดีทุกตัวครับ :063:
  • พวกมันคงดีใจสุดๆที่มีเจ้านายดีๆแบบนี้ =D> =D> =D>
  • @ กรีนวันหลังพาหมาไปเล่นน้ำด้วยกันครับ :013:
    @ ว่านเด๋วป่าไม้มาจับแย่เลย ได้ข่าวว่ารับเด็กในสังกัดมาใหม่เด๋วขอเข้าไปชมหน่อยนะครับ ;-)
    @ เพราะได้คำปรึกษาดีๆจากคุณตั้วนั่นแหละครับ :-D
    @ ขอบคุณครับเฮีย ไว้รอฟิตอีกนิดจะถ่ายรูปส่งไปให้ดูนะครับ ^:)^

image
    ไฟล์แนบ
    photo 1 (10).JPG 133K