ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หยก คลอง6 ช้วยติดต่อกลับด้วย
  • ไกล้จะถึงงานมินิมีตี้ติ้งของพวกเราชาวคลองแล้วนะเสียดาย
    ไม่สามารถเข้าร่วมได้ เรื่องข้อมูลและเบอร์โทรของคนที่เลี้ยง
    พิทย่านรังสิตจนถึงเข้าไปในคลอง ลองขอข้อมูลจากพี่นภา
    แฟนพี่มาร์คดู บอกวัถุประสงกับพี่เขาไปเพื่อพี่นภาอาจจะพอช้วยได้
    เพราะพี่เขามีเบอร์ของลูกค่าย่านนั้นอยู่แล้ว
    และผมว่ามันคงไม่น่าเกียดอะไร เพราะว่าเราไม่ได้มีเจตนาทีไม่ดี
    หรือหาผลประโยชน์จากเขา เราต้องการเพียงที่จะเชิญชวนให้มาร่วมงาน
    ตัวเมียที่คลองสองของบังโต๊ะก็สวย พี่เขาเคยเอาไปทับกับเจ้าสกาเฟช

(มีพิทสวยๆอีกเยอะที่เจ้าของไม่ได้เข้ามาเล่นในบอร์ดนี้)

หยกผมอยากได้ email address มีเรื่องบางอย่างจะคุยด้วย
    เป็นการส่วนตัว shokul99@gmail.com
  • ได้เลยครับพี่ jannoy@hotmail.com
  • ขอบคุณมากหยก เดี๋ยวไว้มีโอกาสจะติดต่อสาวเกาหลีให้
    เพื่อนรวมงานของผมที่นี้เป็นนักเรียนสาวเกาหลีเพียบ
    มาเรียนภาษาอังกฤษและทำงานพิเศษที่เดียวกับผม
  • อย่างนี้ขอเป็น ลูกศิษย์ ด้วยแล้วกันนะครับพี่ เหอๆๆ
  • :m090:

ผมก้อเพื่อนหยกครับ...
    หลี..หลี..
  • 555+ พี่ อ๊อด ของถึงแล้ว เด้อออ..

เดี๋ยวเย็นนี้จะลองของ 555+
  • :047:พี่หยกครับ พอมีเบอร์ ร้านตัดหู ที่แถววัดไผ่ตันไหม ครับ ขอหน่อย จิ:047:
  • :009:มีเอาไปเบอร์พี่หมอ0816270609