ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รวมพลัง ชมรมมิตรภาพพิตบูล
  • มีพิต มีเพื่อน พวกเรามีความอบอุ่นให้กันเสมอ

image

ขออนุญาตินำภาพพลังใจจากพวกเราชาวพิตบูล ในนามชมรมมิตรภาพพิตบูล ที่ร่วมกันนำเงินจากการประมูลของ จำนวน 55,555 บาท (ห้า ห้า ห้า ห้า ห้า) จงใจให้คล้ายเสียงคล้ายคนหัวเราะ แทนเสียงแห่งความสุข มอบเป็นกำลังใจแก่พี่อู๊ด แห่งศูนย์ฝึกดีวัน ขอให้สุขภาพแข็งแรงโดยเร็วนะครับ

วันนี้นำมอบเรียบร้อยแล้ว โดนสมาชิกยังเติร์กร่วมเป็นสักขีพยาน พี่อู๊ดพร้อมครอบครัวรับมอบที่ พิตบูลคาเฟ่ครับ
    ไฟล์แนบ
    d1.jpg 100K
  • :063: สุดประเสริฐในมิตรภาพครับ ยินดีด้วยนะครับ
  • เป็นกำลังใจให้อีก1ดวงคับ :033: :062:
  • มิตรภาพไม่จำกัดบุคคล เวลาและสถานที่ ^:)^
  • มิตรภาพ น้ำใจ และ ความอบอุ่น
  • เป็นกำลังใจ ให้พี่อู๊ดครับ (เสื้อสวย) 555
  • D-1 Training.
    ก่อนอื่น... ผมต้องขอขอบคุณ เพื่อนๆ สมาชิก พิตนนท์ ทุกๆ ท่าน ขอบคุณคุณเป้ แห่งไฟท์เตอร์คอร์เนล คุณซัน คุณก๊อก Pa2 Bull คุณมุ ด๊อกฟันปาร์ค คุณ Kaka. และ คุณมาร์ค พิตบลูโซน พร้อมเพื่อนๆ ทุกๆ ท่าน ที่ไม่ได้กล่าวถึงอีกมากมาย ที่ได้ร่วมประมูลสิ่งของเพื่อช่วยเหลือผมในครั้งนี้.
    ผมรู้สึกซาบซึ้งและเป็นเกียรติอย่างยิ่ง ที่ได้รับความช่วยเหลือจากทุกๆ ท่าน ในการร่วมการประมูลสิ่งของมากมายที่นำมาช่วยเหลือผม
    ผมซาบซึ้งในน้ำใจของทุกท่าน จนไม่สามารถบรรยายออกมาเป็นคำพูดได้ นอกจากกล่าวคำว่า "ขอบคุณ" ทุกๆ ท่านเป็นอย่างมาก!
    น้ำใจของทุกๆ ท่าน ที่มีต่อผมในครั้งนี้นั้น ผมและครอบครัวจะจดจำและไม่มีวันลืมอย่างแน่นอน และ เหตุการณ์ในครั้งนี้ ทำให้ผมรู้ซึ้งถึงคำว่า "มีพิต... มีเพื่อน... อย่างถ่องแท้!"
    ขอบคุณสำหรับน้ำใจและมิตรภาพที่มีให้กับผมอย่างอบอุ่นเสมอมา ^^
    ขอบคุณจริงๆ...
    Ood. D-1 Training.
  • เจอกัน เชียงใหม่ เราไปกิน ตับ กันนะครับพี่อู้ต กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :013: :005: :o019:
  • สุดยอดครับ ประทับใจจริงๆครับ
  • รักษาสุขภาพนะครับ พี่อู๊ด
  • :021: :039: :039: :039: ขอให้แข็งแรงๆนะป๋าาา :062:
  • :039: สุขภาพ ดีวัน ดีคืน คับ
  • พิทบูลไม่ทิ้งกัน สุดยอดครับ
  • พี่อู๊ด หนุ่มขึ้นตั้งเยอะ
    หน้าตาสดใสดีใจด้วยครับ แข็งแรง แข็งแรง แล้วพบกันที่เชียงใหม่ครับ :033: :X
  • ขอชื่นชมจากใจครับ ถึงผมจะเป็นน้องใหม่ที่พึ่งเข้ามาทำความรู้จักและหาความรู้จากพวกพี่ๆ แต่ผมก้อรู้สึกได้เลยว่า สมาคมนี้รักกันจิง ๆ ผมจะขอเป็นสมาชิก ของสมาคมนี้ไปอีกนานแสนนานเลยล่ะคับ ขอให้พี่ๆ มความสุขกันมากๆนะคับ ขอฝากตัวด้วยนะคับ ผมต๋อง คับ
  • ตอนเย็นโทรหาพ่อ..บอกว่าไปเจียงใหม่ขอให้จัดเต็มเน้ออ้าย55555555 แข็ง+แรง :063: :065: :067:
  • เราคือ กลุ่มที่เหนียวแน่นที่สุดแล้วครับในเวลานี้ อยากให้พวกเราช่วยกันรักษาเอกลักษณ์อันนี้ไว้ตลอดไปนะครับ
  • มาเยื่ยมพี่อู๊ดดูพี่อู๊ดหน้าตาสดใสแข็งแรงดีครับ มารับของที่ประมูลแล้วเรียบร้อย
  • พี่อู๊ดดูแข็งแรงขึ้นนะครับดีใจด้วยครับพี่
  • แข็งแรงนะครับพี่
  • :039: กับมาสุขภาพแข็งแรงกว่าเก่าเลยนะครับพี่อุ๊ด...
  • ยอดเยี่ยมครับ
  • :010: :010: :010: :063: