ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอคำแนะนำด้วยคร๊าบ...........
  • เค้านอนกรนดังมาก ผายลม(ตด) เหรอ ทำไงดีครับ.....
    ตอนกินไรก็เหรอตลอดเหมือนท้องเค้าไม่ดีเลย พึ่ง 2เดือนกว่า....
    ใครพอรู้บ้างว่าสายไหนครับ
    ขอคำชี้แนะด้วยครับ ขอบคุณครับ......
    ไฟล์แนบ
    Chino_2.jpg 36K
    Chino snot.jpg 53K
  • :o001: แสดงว่ามันกินเก่งไม่เลือก และจ้ำม่ำแน่ๆเลย
  • ของผมก็ตดเหมือนกันอายุ6ปีแล้วแต่ไม่เคยเห็นมันเรอ ถ้ามันตดตอนที่กำลังกินข้าวละก็
    วงกระจาย หน้าตาอย่างหล่อแต่ตด โค ตะ ระ เหม็น:016:
  • ดูให้หน่อย ว่าสายไหนครับ....
    รูอยูด้านบน.....
  • ต้องบอกว่าเดาจากลักษณะนะครับ สายโชว์ไมไช้สายกัด
    เพราะว่าถ้าจะให้ดีต้องมีรูปพ่อแม่ประกอบด้วย เช่น ถ้าเอาสายโชว์
    ไปผมสกับสายกัดลูกที่ออกมาก็จะมีเหมือนพ่อบ้างแม่บ้างดูไม่ออก
    เวลาจะซื้อเราถึงต้องพ่อแม่ด้วย หรือถ้าดีกว่านั้นก็จะดูประวัติหรือ
    รูปปู่ย่าตายายด้วยครับ โดยฉะเพาะหมาที่มีราคาแพงๆต้องมีรูป
    หรือประวัติให้เราดูด้วย